PDA

View Full Version : [Gunny] cần sự trợ giúp dev của các thánh

blockcc
07-06-18, 01:57 AM
xin chào mọi người em tên tiến hiện tại đang sinh viên năm 1 tại đà nẵng , em rất thick gunny, hiện tại em đang muốn làm dự án nhỏ đó là dev cường hóa hên xui vào gunny 2 , nhưng em vẫn đang thắc mắc và không biết đi từ đâu, em thấy rừng có một số anh đã dev thành công em thấy nó rất hay , không biết có anh nào có khả năng hướng dẫn hoặc chỉ em không ạ , em cảm ơn rất nhiều, nếu giúp em dev dc thì em xin hậu tạ source 8.5 , tuy source không ngon nhưng vẫn tạm :D

thmodz
07-06-18, 02:15 AM
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

bachugacon122
07-06-18, 04:42 PM
xin chào mọi người em tên tiến hiện tại đang sinh viên năm 1 tại đà nẵng , em rất thick gunny, hiện tại em đang muốn làm dự án nhỏ đó là dev cường hóa hên xui vào gunny 2 , nhưng em vẫn đang thắc mắc và không biết đi từ đâu, em thấy rừng có một số anh đã dev thành công em thấy nó rất hay , không biết có anh nào có khả năng hướng dẫn hoặc chỉ em không ạ , em cảm ơn rất nhiều, nếu giúp em dev dc thì em xin hậu tạ source 8.5 , tuy source không ngon nhưng vẫn tạm :D

Vô tình gặp đồng hương
Lâu quá rồi cũng ko rõ lắm cơ mà build sever xong phải chỉnh cả flash cho đồng bộ nưa thì phải, cơ bản là chua lắm

blockcc
08-06-18, 01:52 AM
Vô tình gặp đồng hương
Lâu quá rồi cũng ko rõ lắm cơ mà build sever xong phải chỉnh cả flash cho đồng bộ nưa thì phải, cơ bản là chua lắm

hehe , không biết có khả năng giúp không ạ em khá thick cái tăng sao , với cái đập hên xui nhưng em chả biết làm gì hix

hung3020
08-06-18, 04:55 AM
Ý của thớt là đập đá như gunny 3.0 hay gunny hồi ức ấy hả?

blockcc
09-06-18, 12:49 AM
Ý của thớt là đập đá như gunny 3.0 hay gunny hồi ức ấy hả?

vâng chưa anh , các anh đi trước có thể giúp em thì mừng quá , em đã cố gắng nhưng vẫn 1 từ thất bại , tuy vậy em vẫn k nản lòng , giờ nhờ các anh vậy