PDA

View Full Version : [TLBB] Share Server + Client TLSOHU & Web Account Full Admin + Home FPT Full Admin

eworld
05-06-18, 05:49 PM
Chào các bằng hữu đam mê Thiên Long Bát Bộ
Lâu quá khong thấy ai share gì cho anh em mình hiện còn nắm giữ nhiều source Server Web nên nay share cho mọi người ngâm cứu và phát triển.

Giới thiệu sơ về Web
Trang Chủ

Tích hợp Wordpress
Hỗ trợ viết bài
Hỗ trợ ảnh thu nhỏ bài viết
Tạo bình chọn trên web
Dễ dàng tùy biến các chức năng cơ bản bằng cách kéo thả
Giao diện và code zin của game Hậu Tây Du do FPT phát hành

Trang tài khoản

Đăng nhập đăng ký
Khôi phục mật khẩu qua email, password 2, câu hỏi bảo mật
Đổi avatar
Chức năng reset giờ chơi, kẹt map, khóa nhân vật, đục lỗ item trên web, cộng điểm rút điểm
Nạp thẻ khuyến mãi theo mệnh giá
Quản lý lịch sử nạp thẻ
Đặc biệt tính năng Admin quản lý nhân vật: thêm xóa, chỉnh sửa, xóa vật phẩm, sửa thông số vật phẩm, quản lý tài khoản, lịch sử giao dịch,...
Web theo phong cách giao diện Mordem UI

Giới thiệu sơ về Server

Server khá giống với phiên bản FPT 2011
Viet hóa 95% - Kể cả StandardImpact.txt
Code sạch sẽ phân thư mục khá gọn dễ hiểu.
Client Sạch sẽ không mã hóa.

Ảnh giới thiệu

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

TRANG TÀI KHOẢN
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)"

TRANG CHỦ

Link Download
Web

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Game

Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn
Trang chủ: tìm file wp-config.php chỉnh lại thông số kết nối theo server của bạn. Nhớ tạo db cho trang chủ và import home_db.sql vào csdl.
Trang tài khoản: tìm file config.php trong thư mục id tùy chỉnh lại thông số kết nối theo server của bạn. Nhớ tạo db web và import db.sql vào csdl.
Còn lại cách thức setup các phần mềm hỗ trợ web và server mình ko hỗ trợ do trên diễn đàn đã có mhiều bài hướng dẫn rồi.

Một số tính năng khác không có trong bản share
Ngoài ra mình còn nhiều source web và server tlbb với nhiều tính năng và giao diện khác.
Web

Trang quản trị admin full tính năng tùy biến tính năng màu sắc chỉ việc click kéo thả không cần đụng tới code cho trang id và home
Web Tự động cài đặt step by step cho người không biết gì
Hỗ trợ giao diện mobile từ trang chủ đến trang account và admin
Hỗ trợ thêm nhiều server vào web qua Admin CP không cần biết code
Hỗ trợ đăng nhập qua mạng xã hội Facebook Google
Hệ thống ghi log người sử dụng. thống kê trang web bằng biểu đồ
Đếm người online trong game qua web không cần vào game.
Kiểm tra được nhân vật có online hay không
Hỗ trợ đăng nhập sử dụng tính năng nhiều server bằng 1 tài khoản.
Quản lý chặn IP, ban tài khoản
Phân cấp admin, mod member cấp phép quyền được sử dụng trên trang id.
Hỗ trợ quản lý GiftCode qua web biết code nào đã dùng hoặc chưa
Hệ thống sàn giao dịch tự động mua bán nhân vật.
Hệ thống anti acc clone bằng cách bắt xác nhận email
Code chuẩn đa ngôn ngữ thêm file lang tự động nhận dạng
Nhiều tính năng khác không kể hết nỗi vì quá dài ahihi<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Game

Client và Server Việt Hóa 100%. XML căn chỉnh từng milimet
Tính năng 95% VNG.
Chống clone ingame
Nhiều tính năng khác không kể hết nỗi vì quá dài ahihi

Mọi người like có động lực mình up tiếp nhé!

anhhungkiemthe
05-06-18, 05:54 PM
hóng............................................. ..........

JokerZone
05-06-18, 05:58 PM
Bác thớt muôn năm <3 30charrrrrr yêu bác !

cauca.heocon
05-06-18, 06:16 PM
Chuẩn bị bọn clbgameviet sang coppy đéo ngi nguồn 8-} và nhận là của bọn nó

JokerZone
05-06-18, 06:26 PM
Chuẩn bị bọn clbgameviet sang coppy đéo ngi nguồn 8-} và nhận là của bọn nó

Rừng nào cọp đó đừng phát ngôn như thế nha bạn, đó là kiêu kích, ae ở đây ai cũng muốn an yên mà làm việc, chưa biết số đông bên khia như thế nào, tốt nhất là nên tránh thì hơn là được ! :D

Akatsuki1412
05-06-18, 08:01 PM
đặt gạch chấm :D

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

anhhungkiemthe
05-06-18, 08:59 PM
ai chỉ mình cách chỉnh tốc độ di chuyển của nhân vậ với ạ

eworld
05-06-18, 09:22 PM
ai chỉ mình cách chỉnh tốc độ di chuyển của nhân vậ với ạ

/home/tlbb/Server/Config/ConfigInfo.ini
DefaultMoveSpeed=4000
tăng số đó lên.

trong1996
05-06-18, 10:02 PM
Bác thớt cho em xin chân hóng!! Hí hí... :D :D :D

anhhungkiemthe
05-06-18, 11:29 PM
DefaultMoveSpeed=4000
tăng số đó lên.

bạn có fb ib cho mình hỏi vài vấn đề đc k
fb mình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

eworld
06-06-18, 08:59 AM
Đã cập nhật link trang home ở #1 nhé

JokerZone
06-06-18, 09:05 AM
Đã cập nhật link trang home ở #1 nhé

Khi nào up client + sever thế bạn ? hóng quá :v cố lên nha :D :D :D

huuduyen_05
06-06-18, 09:17 AM
Hàng ngon nha các bạn !

eworld
06-06-18, 11:04 AM
Khi nào up client + sever thế bạn ? hóng quá :v cố lên nha :D :D :D

Nhanh nhất chắc ngày mai. do mình còn nhiều việc phải làm nên ko có thời gian.

luandaik
06-06-18, 06:11 PM
Nhanh nhất chắc ngày mai. do mình còn nhiều việc phải làm nên ko có thời gian.
:D:D:D:D tầm nào cũng được miễn là có là được ahihi =))

Bull_Shit
07-06-18, 06:58 PM
Up :d

JokerZone
07-06-18, 08:01 PM
Có client + Server chưa bác thớt hơi......... em hóng quá rôi :D :D :D :D =)) =))

vinhthamthao
07-06-18, 11:17 PM
eworld

Ởi sang chơi với anh đi :D

eworld
08-06-18, 10:59 AM
eworld

Ởi sang chơi với anh đi :D

Show tí hàng cùng với bác.

p/s: Đã có link server.

cauca.heocon
08-06-18, 01:51 PM

Client bác ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii 30 charrrr

darkbloody
08-06-18, 04:51 PM

Cho e hỏi lấy cái source nào để chạy server này bác , e newbie mong bác chỉ giáo . Tks bác

eworld
08-06-18, 06:59 PM
Đã cập nhật client như đã hứa với ae. Đây cũng là lần cuối share không biết động chạm gì sáng nay mình có post topic show vài thứ hot bên hỏi đáp cho ae có động lực dev (TLBB còn rất nhiều thứ có thể làm dc) mà bị xóa mất rồi.

eworld
08-06-18, 07:10 PM
Cho e hỏi lấy cái source nào để chạy server này bác , e newbie mong bác chỉ giáo . Tks bác

Lấy máy ảo nào chạy cũng dc hết bạn. nhớ import db mới

p13cks03
08-06-18, 07:14 PM

cái server share giống thế này ko ông, nhìn ngon quá ^^

aphrodite
08-06-18, 07:23 PM
bác thớt xem lại cái client. Em giải nén 2 file bị corrupt :((

catkevin
08-06-18, 07:30 PM
Client bi pack ak chủ thớt, thế này không phát triển đc rồi

eworld
08-06-18, 07:35 PM
Client bi pack ak chủ thớt, thế này không phát triển đc rồi

Không có nhe bạn. bạn kiểm tra file FairyResources.cfg coi trỏ đi file nào.

--- Chế độ gộp bài viết ---

bác thớt xem lại cái client. Em giải nén 2 file bị corrupt :((

Dùng winrar repair hoặc tải lại thôi

kinzero
08-06-18, 07:40 PM
7 năm quay lại TLBB đọc được cái bài này của bác top download ngay về vọc. thank bác

catkevin
08-06-18, 07:52 PM
mình thử rồi k thấy file Config.axp và Interface.axp bạn cho mình xin được k hoặc kiểm tra lại client up giúp full dc không ạ

eworld
08-06-18, 08:16 PM
mình thử rồi k thấy file Config.axp và Interface.axp bạn cho mình xin được k hoặc kiểm tra lại client up giúp full dc không ạ

Client ko full thật
3000000000000 charrrrrrr

Cho hiện file ẩn lên nhe bạn. vào bin tìm Fairy...

catkevin
08-06-18, 08:21 PM
Cho hiện file ẩn lên nhe bạn. vào bin tìm Fairy...

mình có để hiện file ẩn, chỉ thấy mỗi file bin còn 2 file kia không thấy bạn, đã thử mấy lần liền rồi

talaclone
08-06-18, 08:33 PM
Ai cho mình xin cái billing ngon ngon được không nhỉ? Chạy server lúc nào cũng kiểm tra mật mã, nản luôn

kinzero
08-06-18, 09:49 PM
mọi thứ đều hoàn hảo

shinno
08-06-18, 09:59 PM
[/COLOR]mà đuổi html đổi sang axp sao vậy bạn
30 charrrrr[/QUOTE]

f2 rồi đổi 8-}

eworld
09-06-18, 12:23 PM
Video test 1001 ước nguyện và qest Mộ Dung.

tutihll100
09-06-18, 01:34 PM
Em newbie xin hướng dẫn cài chơi offline với ạ

Sadlove123
09-06-18, 11:12 PM
Em newbie xin hướng dẫn cài chơi offline với ạ

- Forum có nhiều hướng dẫn rồi bạn :) Chịu khó chút tìm lại nhé.

hamabucon
10-06-18, 08:01 AM
Bạn ơi sao mình không tìm thấy file tlbbdb.sql . Còn cái web.sql trong phần id import khác với hình mà bạn up.
Còn phần billing mình không tìm thấy trong các file bạn up.
Chỉ mình với, thanks

eworld
10-06-18, 08:14 AM
Bạn ơi sao mình không tìm thấy file tlbbdb.sql . Còn cái web.sql trong phần id import khác với hình mà bạn up.
Còn phần billing mình không tìm thấy trong các file bạn up.
Chỉ mình với, thanks

Tlbbdb.sql lấy của server khác xài. Web y vậy do bạn ko biết cài thôi. Bạn nên tìm hiểu thêm nhe.

hamabucon
10-06-18, 08:17 AM
Tlbbdb.sql lấy của server khác xài. Web y vậy do bạn ko biết cài thôi. Bạn nên tìm hiểu thêm nhe.

Vậy phần tlbbdb.sql lấy sv khác miễn 3.5 trở lên là được hả bạn ? Vì phần web mình import vào có tới 7 tab thì phải trong khi hình bạn có 3 tab nên mình thắc mắc thôi

eworld
10-06-18, 09:10 AM
Vậy phần tlbbdb.sql lấy sv khác miễn 3.5 trở lên là được hả bạn ? Vì phần web mình import vào có tới 7 tab thì phải trong khi hình bạn có 3 tab nên mình thắc mắc thôi

Cứ bản 4 lỗ là dc. Còn web bạn chụp hình cụ thể chứ nói vậy không biết chổ nào

tutihll100
10-06-18, 09:31 AM
- Forum có nhiều hướng dẫn rồi bạn :) Chịu khó chút tìm lại nhé.

a cho em xin bài hướng dẫn gần nhất và dễ hiểu đc k ạ, e cảm ơn :D, Tại e chưa cài bh

Sadlove123
10-06-18, 11:23 AM
a cho em xin bài hướng dẫn gần nhất và dễ hiểu đc k ạ, e cảm ơn :D, Tại e chưa cài bh

- Có thể tham khảo topic này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kinzero
10-06-18, 03:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ai không biết cài hay không hiểu ib nick FB mình giúp.

alangtuz
10-06-18, 04:11 PM
cho mình hỏi mình xem video thấy có vòng quay may mắn mà mở client ko thấy có nhỉ

và chỉ giúp mình cách tắt câu hỏi chống auto với ạ.

N.T.S.1802
11-06-18, 01:53 AM
mình tải về rồi vào game nhưng sao client không giống như trong video demo nhỉ?

thanh06
11-06-18, 10:36 AM
Cứ bản 4 lỗ là dc. Còn web bạn chụp hình cụ thể chứ nói vậy không biết chổ nào

bạn có bản serverr điểm danh ko cho mình xin với

eworld
11-06-18, 11:00 AM
bạn có bản serverr điểm danh ko cho mình xin với

:D Đây bạn. Full tính năng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanh06
11-06-18, 11:16 AM
:D Đây bạn. Full tính năng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:) .................................................. .........

N.T.S.1802
13-06-18, 03:39 PM

Bạn có thể HD chi tiết cho mình cách cài đặt web cho server khác không?

leekeni02
13-06-18, 03:40 PM
sao cilent không giống gì trong video hêt bác ơi :((

peheoquaypha
15-06-18, 04:39 AM
Có bác nào chỉ hộ em làm sao khắc phục lỗi này không? T_T

(Picture)
Hiện em đang làm tới bước update database vào máy ảo nhưng không hiểu sao tải đi tải lại mấy lần cái tlbb.tar.gz mà vẫn bị lỗi như này :(

Em cám ơn nhiều

danhducdcnag
15-06-18, 07:37 AM
Có bác nào chỉ hộ em làm sao khắc phục lỗi này không? T_T

(Picture)
Hiện em đang làm tới bước update database vào máy ảo nhưng không hiểu sao tải đi tải lại mấy lần cái tlbb.tar.gz mà vẫn bị lỗi như này :(

Em cám ơn nhiều
Chép vào nhớ để chế độ Bínary gì đó bạn ơi!

diguhey
15-06-18, 08:13 AM
Thêm 1 link Mega full phòng khi link của thớt die =)))
Mega (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!Jw8wkZZC!6CogTlsWKFnNXtgKZn7rfvZ_Ch1YWdc8J8FSeM3 7PWk)

peheoquaypha
15-06-18, 10:34 AM
Chép vào nhớ để chế độ Bínary gì đó bạn ơi!

Đã thử đủ kiểu vẫn không chạy được, đang phân vân lỗi này là do cái máy ảo đang xài...
Có bác nào chạy được có thể cho em biết link cụ thể down cái bộ máy ảo của bác được không?

dvb240694
15-06-18, 01:56 PM
Ai hướng dẫn giúp mình cách hiên thị file config với Interface Trong Data của client với ạ.

danhducdcnag
15-06-18, 03:20 PM
Đã thử đủ kiểu vẫn không chạy được, đang phân vân lỗi này là do cái máy ảo đang xài...
Có bác nào chạy được có thể cho em biết link cụ thể down cái bộ máy ảo của bác được không?
Lấy máy ảo của tuan565 sài ngon đó bạn.

Sadlove123
15-06-18, 05:36 PM

- Thử cái này xem : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nguồn : Nguyễn Mẫn

WMware 10
Xshell 4

peheoquaypha
15-06-18, 08:04 PM
Cám ơn các bác. Em sẽ cài thử hết :D :D

phamvuong
15-06-18, 09:08 PM
Cám ơn các bác. Em sẽ cài thử hết :D :D

do config 3 file ini thôi
chỉnh lại mấy cái cổng là chạy ngọt luôn
bản này lỗi chân nguyên
ko có thần đỉnh

eworld
17-06-18, 08:01 AM
do config 3 file ini thôi
chỉnh lại mấy cái cổng là chạy ngọt luôn
bản này lỗi chân nguyên
ko có thần đỉnh

bản này mới add interface CN thôi bạn chứ chưa có code gì nên click là dis nhe

phamvuong
17-06-18, 11:02 AM
bản này mới add interface CN thôi bạn chứ chưa có code gì nên click là dis nhe

mình thay xml khác vào và add code tương ứng nhưng không tác dụng
buồn
bạn có biết chỉnh Q phái chỗ nào không
nhận Q phái là nó báo sai định dạng Q không mở được

khoctinhmhs
05-07-18, 10:19 AM
Mình cài xong xuôi hết, vào game thì nó báo lỗi C++ ở Client như thế này

Invalid equip index: 10149030

AE giúp mình với

namqwer16
05-07-18, 01:44 PM
bản này có làm đc nhiệm vụ kịch tình lv 10 20 30 40 .... k thế mấy bác

conan067
05-07-18, 05:58 PM
Hướng dẫn chạy server coi ad newbie không rành..!!!!😍😍😍😛😛😛😘😘😘
Tks trước...

chihochoi
13-07-18, 02:40 AM
k có config vs interface sao dev đc :v

dangvietanh
13-07-18, 09:54 AM
k có config vs interface sao dev đc :v

file ở Helper\cojfopdkfp.html, Helper\zxjlaovjav.html mở file ẩn trên pc sẽ thấy

phamhunga3
13-07-18, 08:27 PM
Cảm ơn bác chủ thớt đã chia sẻ mà xin lỗi 4rum toàn newmember vì đam mê nên mới nghịch thôi...có ai rành lắm về cài đặt đâu! Cảm phiền các bác đã giúp thì giúp cho chót, làm cái video hướng dẫn cụ thể cho mem đi ạ. Vì mỗi cái sever lại có cách cài khác nhau các bác bảo xem các bài trước thì mình xin lỗi ạ, newmem mù tịt :))

phamvuong
13-07-18, 09:25 PM
Cảm ơn bác chủ thớt đã chia sẻ mà xin lỗi 4rum toàn newmember vì đam mê nên mới nghịch thôi...có ai rành lắm về cài đặt đâu! Cảm phiền các bác đã giúp thì giúp cho chót, làm cái video hướng dẫn cụ thể cho mem đi ạ. Vì mỗi cái sever lại có cách cài khác nhau các bác bảo xem các bài trước thì mình xin lỗi ạ, newmem mù tịt :))

ai cũng từ newbie đi lên thôi bạn
giúp đỡ nhau là chính

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hướng dẫn chạy server coi ad newbie không rành..!!!!😍😍😍😛😛😛😘😘😘
Tks trước...
huóng dẫn thì mình có bài hướng dẫn chi tiết config và chạy sv mà
hướng dẫn dành cho newbie đó

vinhthamthao
13-07-18, 09:31 PM
có rất nhiều Video HD , nên tìm lại nhé

ghoststyle
26-11-18, 05:51 PM
bác ơi link down client die rồi bác up lại được không

kyoshiro654
27-11-18, 10:30 AM
bác ơi link down client die rồi bác up lại được không
Link đây:

thaihoang_html
27-11-18, 11:45 AM
Link đây:

kyoshiro654
27-11-18, 04:12 PM
đây link này không cần cấp quyền :v

Minhtu3366
19-01-19, 08:39 PM
DefaultMoveSpeed=4000
tăng số đó lên.

Bạn ơi mình úp trang quản lý rồi mà không biết up trang chủ bạn hỗ trợ mình với 0981542443 nt mình gọi lại

Metalcore
20-01-19, 11:34 AM
Bạn ơi mình úp trang quản lý rồi mà không biết up trang chủ bạn hỗ trợ mình với 0981542443 nt mình gọi lại

khuyến khích không nên dùng trang quản lý này mở Online nếu có mở thì bỏ chức năng cộng + Rút Point đi trang quản lý này bị gì ấy cứ mở nhiều tab lên rồi ghi số point cần cộng vào rồi bấm cùng 1 lúc là có mấy triệu Point :)))

binhbet
02-04-19, 06:42 AM
Bác nào còn giu Client share lại cho em với. Link die cả rồi

darkbloody
21-04-19, 11:13 AM
ai up em xin cái client với 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

luandaik
29-04-19, 07:36 AM
Bác thớt cho em xin số điện thoại liên hệ với

khanhmax
26-07-19, 08:18 PM
Cho em xin client đi mấy chế. Link die dồi. Em cảm ơn nhiều.

kukuvnn
11-09-19, 05:37 PM
Chủ thớt cho mình xin link client với, linh die rồi tks!

vinhthamthao
11-09-19, 07:10 PM

shamanblack39
18-09-19, 07:42 PM
bản này có mộ dung không các bác

dvphong09
19-02-20, 05:40 PM
đã tìm ra link client ở trang trước:

kobihoanga
08-04-20, 08:39 PM
MN ơi cho mình hỏi với khi mình chạy ./Server thì bị lỗi này ạ

phamvuong
08-04-20, 09:41 PM
MN ơi cho mình hỏi với khi mình chạy ./Server thì bị lỗi này ạ

chạy lại là được đôi lúc nó thế

kobihoanga
09-04-20, 10:35 AM
chạy lại là được đôi lúc nó thế

Mình chạy đi chạy lại nhiều lần rồi mà vẫn không được ạ

phamvuong
09-04-20, 12:04 PM
Mình chạy đi chạy lại nhiều lần rồi mà vẫn không được ạ

chuẩn sv của nó thì chỉ chạy là dc ko bị lỗi j
vài tính năng chưa mở thôi còn lại ok hết

kobihoanga
09-04-20, 12:42 PM
chuẩn sv của nó thì chỉ chạy là dc ko bị lỗi j
vài tính năng chưa mở thôi còn lại ok hết

À ok, mình chạy được rồi, tắt server đi bật lại thì lại chạy ngon =)))

doccocautu
27-11-20, 01:40 PM
Em cần mua 1 bộ web của bác mà không biết liên hệ như nào

trang2k999
09-06-22, 08:03 PM
ai còn file sever cho mình xin với

sjeugavn
09-10-22, 12:26 AM
Bác nào còn file Client với Sever không? Cho mình xin với.

truyentkls
01-07-23, 06:01 PM
tuyệt vời quá nhớ acc cũ nay mới vào dc clbgames thanks thớt