PDA

View Full Version : [TLBB] Share

vinhthamthao
03-06-18, 08:18 AM
Tâm trí không tốt lắm . có người hứa nọ hứa kia . nhưng ko làm được . sang tuần mình share bản này cho các bạn:D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Di Chuyển Cường Hóa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn cả web tạo code nữa

trong1996
03-06-18, 10:35 AM
Tâm trí không tốt lắm . có người hứa nọ hứa kia . nhưng ko làm được . sang tuần mình share bản này cho các bạn:D

Còn cả web tạo code nữa

Hóng............................................. ............. ~o)

trungduy1134
03-06-18, 02:29 PM
Em xin gửi lời cảm ơn chân thành và sự tri ân sâu sắc đối với các thầy cô của trường …………………., đặc biệt là các thầy cô khoa …………………. của trường đã tạo điều kiện cho em thực tập ở khoa để có nhiều thời gian cho khóa luận tốt nghiệp. Và em cũng xin chân thành cám ơn thầy/cô …………………. đã nhiệt tình hướng dẫn hướng dẫn em hoàn thành tốt khóa thực tập.

Trong quá trình thực tập, cũng như là trong quá trình làm bài báo cáo thực tập, khó tránh khỏi sai sót, rất mong các thầy, cô bỏ qua. Đồng thời do trình độ lý luận cũng như kinh nghiệm thực tiễn còn hạn chế nên bài báo cáo không thể tránh khỏi những thiếu sót, em rất mong nhận được ý kiến đóng góp thầy, cô để em học thêm được nhiều kinh nghiệm và sẽ hoàn thành tốt hơn bài báo cáo tốt nghiệp sắp tới.
Em xin chân thành cảm ơn!

vinhthamthao
03-06-18, 10:10 PM
Em xin gửi lời cảm ơn chân thành và sự tri ân sâu sắc đối với các thầy cô của trường …………………., đặc biệt là các thầy cô khoa …………………. của trường đã tạo điều kiện cho em thực tập ở khoa để có nhiều thời gian cho khóa luận tốt nghiệp. Và em cũng xin chân thành cám ơn thầy/cô …………………. đã nhiệt tình hướng dẫn hướng dẫn em hoàn thành tốt khóa thực tập.

Trong quá trình thực tập, cũng như là trong quá trình làm bài báo cáo thực tập, khó tránh khỏi sai sót, rất mong các thầy, cô bỏ qua. Đồng thời do trình độ lý luận cũng như kinh nghiệm thực tiễn còn hạn chế nên bài báo cáo không thể tránh khỏi những thiếu sót, em rất mong nhận được ý kiến đóng góp thầy, cô để em học thêm được nhiều kinh nghiệm và sẽ hoàn thành tốt hơn bài báo cáo tốt nghiệp sắp tới.
Em xin chân thành cảm ơn!

nói đéo gì đéo hiểu .................................................. ....................

doanlephuvinh9
04-06-18, 12:59 AM
Qua tuần rồi anh vinh ới ơi... Đang hóng ngày hóng đêm mong tin anh.. 😂😂😂

vinhthamthao
04-06-18, 01:55 PM
Qua tuần rồi anh vinh ới ơi... Đang hóng ngày hóng đêm mong tin anh.. 😂😂😂

Nay mới có thứ 2 . có vẻ không ai hứng thú lắm. Nên đóng topic bên clb này . share bên clb mới

thanh06
04-06-18, 04:29 PM
Nay mới có thứ 2 . có vẻ không ai hứng thú lắm. Nên đóng topic bên clb này . share bên clb mới

Share đi mờ anh trai yêu dấu <3

meotihon
04-06-18, 06:16 PM
send đi anh vinh ơi :D:D:D:D:D

trongbt1990
04-06-18, 06:26 PM

VaneLove
04-06-18, 08:06 PM
Mong bác chia sẽ cho mọi người vs ^:)^^:)^^:)^^:)^

alonewjnd
05-06-18, 01:36 PM
share đi lão huynh ới.................

GenRyuu
05-06-18, 03:14 PM
Khuấy đảo lại box TLBB thôi đại ca

caothuhanoi
05-06-18, 03:25 PM
ĐÓng rồi còn hóng gì nữa ,bên jx 2 lên ngôi toandaica kìa

operabn
06-06-18, 12:50 AM
ĐÓng rồi còn hóng gì nữa ,bên jx 2 lên ngôi toandaica kìa

cướp ra jx2 à không có ai share server đâu nhé toàn mấy file rác chả làm gì được =))=))=))

okokolyoko
06-06-18, 05:54 PM
nói đéo gì đéo hiểu .................................................. ....................

"Tâm trí không tốt lắm . có người hứa nọ hứa kia . nhưng ko làm được"
Bạn nói xiên nói xỏ người khác và bạn cũng chẳng hơn gì người ta, mà còn coi thường mọi người. Không làm được thì đừng nói! Ăn nói vô văn hóa nữa chứ!

vinhthamthao
06-06-18, 08:40 PM
Bạn nói xiên nói xỏ người khác và bạn cũng chẳng hơn gì người ta, mà còn coi thường mọi người. Không làm được thì đừng nói! Ăn nói vô văn hóa nữa chứ!

t cần buồi gì.. xiên xỏ con cặc.

vinhthamthao
06-06-18, 08:46 PM

Bố mày hỏi mày. bố nói vô văn hóa ở chỗ nào . ĐM động gì đến lông lồn mẹ mày chưa

mà sủa bố ăn nói vô văn hóa ĐMM

ĐM đấy là mày nói kiêu kích nhé DMM

okokolyoko
07-06-18, 05:21 PM
t cần buồi gì.. xiên xỏ con cặc.

Mồm miệng phun ra toàn bộ phận sinh dục! Tài cán không biết tới đâu
mà nhân cách thật rẻ rách!

Welbi
07-06-18, 05:23 PM
Share đi bác , đang hóng của bác quá chừng

vinhthamthao
07-06-18, 07:10 PM
Share đi bác , đang hóng của bác quá chừng

A share clbgameviet.com
Ok,.......

btbaotrung90
07-06-18, 11:17 PM
Mồm miệng phun ra toàn bộ phận sinh dục! Tài cán không biết tới đâu
mà nhân cách thật rẻ rách!
thôi nhịn đi bác nói nhiều làm gì :))

cocozozo
28-06-18, 12:20 AM
Bố mày hỏi mày. bố nói vô văn hóa ở chỗ nào . ĐM động gì đến lông lồn mẹ mày chưa

mà sủa bố ăn nói vô văn hóa ĐMM

ĐM đấy là mày nói kiêu kích nhé DMM

Ở CHỖ NÀY NÈ \:D/

Bác Sói - SMOD box TLBB mà để bài viết thế này coi sao?
còn các Mod nữa?