PDA

View Full Version : Game Mới AE Xem Nhé

PeHuongNavy
14-05-18, 06:46 PM
Hiện Tại DIễn Đàn Của Mình Mới Tìm Ra Được 1 Game Website Thể Loại Bắn Súng Mà Chưa Có Tải Về Được Nữa Nên AE Nào Có Nhu Cầu Dùng Thì Xem Nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nobitajx2
14-05-18, 06:54 PM
Link 4rum nào thế bạn

s2harock
14-05-18, 07:04 PM
đây là A.V.A game này có share r mới gì đâu ông
link tải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PeHuongNavy
14-05-18, 07:05 PM
Link 4rum nào thế bạn

Sẵn Ghé tham quang luôn hjhj
DƯới CHữ Ký Á Bạn

nobitajx2
14-05-18, 07:17 PM
đây là A.V.A game này có share r mới gì đâu ông
link tải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Game nặng ghê, k biết ban click k hay cai tay

toandaik
14-05-18, 07:38 PM
Sẵn Ghé tham quang luôn hjhj
DƯới CHữ Ký Á Bạn

Tính reg cái acc post vài bài chơi mà ko reg được

ReCAPTCHA verification is loading. Please refresh the page if it does not load

ProKenDy
16-05-18, 01:48 AM
Game này chơi trên web hay game client vậy ?

ZhouJieLun
16-05-18, 08:28 AM
Game này chơi trên web hay game client vậy ?

AVA là client cmnr chứ sao nữa, anh em cùng cha mẹ với con xuất kích VTC

ProKenDy
16-05-18, 09:31 AM
AVA là client cmnr chứ sao nữa, anh em cùng cha mẹ với con xuất kích VTC

PeHuongNavy
16-05-18, 12:16 PM

sr bạn mình nhầm xí ahjhj game client bạn ơi

ProKenDy
16-05-18, 02:25 PM
sr bạn mình nhầm xí ahjhj game client bạn ơi

Làm tải hộc máu cuối cùng lại đi xóa, game client thì nghỉ thà chơi COD vs BF sướng hơn :))