PDA

View Full Version : [TLBB] Bị lỗi C++ excption Couln't find TLBB/StatsBlockCenter

doanlephuvinh9
06-05-18, 03:42 PM
Các bác cho em hỏi lỗi này là tại sao với vì em vừa update file update vào 1 client mơi của changYou

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

makute7413
06-05-18, 03:55 PM
Các bác cho em hỏi lỗi này là tại sao với vì em vừa update file update vào 1 client mơi của changYou

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kiểm tra lại file all.material đã có trong client hay chưa.

doanlephuvinh9
07-05-18, 01:34 AM
kiểm tra lại file all.material đã có trong client hay chưa.

Đã có rồi bác ơi, nhưng nó vẫn báo lỗi thế

vinhthamthao
25-05-18, 11:33 AM

L²i Này của e là do phầm mềm diệt virrut của e . nó xóa mất file Dll đọc mã hóa file all.metaria rồi .

vtv8
29-05-18, 03:33 PM
kiểm tra lại thư mục đường dẫn FairyResources.cfg

doanlephuvinh9
29-05-18, 10:23 PM
L²i Này của e là do phầm mềm diệt virrut của e . nó xóa mất file Dll đọc mã hóa file all.metaria rồi .

Em xài cái bin anh cho mà nó cũng báo y vậy anh ơi, xóa defender luôn và giải nén lại vẫn thế

--- Chế độ gộp bài viết ---

kiểm tra lại thư mục đường dẫn FairyResources.cfg

Cái này vẫn bình thường mà bạn , đâu thay đổi gì đâu

vinhthamthao
29-05-18, 11:13 PM
Em xài cái bin anh cho mà nó cũng báo y vậy anh ơi, xóa defender luôn và giải nén lại vẫn thế

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái này vẫn bình thường mà bạn , đâu thay đổi gì đâu

e nên sài Bin Gốc hoặc lấy file RSSParser sang Bin mới

doanlephuvinh9
30-05-18, 04:05 AM
e nên sài Bin Gốc hoặc lấy file RSSParser sang Bin mới

để em làm lại xem sao , cái server này là flame 5 của bác gì share em quên rồi , update nó bị giảm dung lượng khi unpack