PDA

View Full Version : [KT] xin list map

duhaus71
24-04-18, 12:01 PM
như tiêu đề em xin list map kết hôn trong kiếm thề 2 ạ. em xin cảm ơn

bosualongthanh
24-04-18, 10:55 PM
mình đã share full map KT2 rồi nhé. b tìm trong fum sẽ thấy.~ <:-P
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duhaus71
24-04-18, 11:07 PM
mình đã share full map KT2 rồi nhé. b tìm trong fum sẽ thấy.~ <:-P
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

map đó mình vào bình thường bạn nha. nhựng khi mình tổ chức hôn lễ thì trong dòng đầu tiên có cái tham gia hôn lễ của xxx-yyy kích vào thì nó báo mất kết nối thoát ra vào lại bảo sever đầy nên mình nghĩ kẹt map mà mình không biết map đó là map gì nha bạn.

bosualongthanh
24-04-18, 11:16 PM
map đó mình vào bình thường bạn nha. nhựng khi mình tổ chức hôn lễ thì trong dòng đầu tiên có cái tham gia hôn lễ của xxx-yyy kích vào thì nó báo mất kết nối thoát ra vào lại bảo sever đầy nên mình nghĩ kẹt map mà mình không biết map đó là map gì nha bạn.

vậy là map đó gióng như 1 map phó bản ý. để m thử đám cưới xem rồi bảo bạn <:-P

duhaus71
25-04-18, 04:37 PM
vậy là map đó gióng như 1 map phó bản ý. để m thử đám cưới xem rồi bảo bạn <:-P

bạn tìm ra map đó chưa bạn ơi.

bosualongthanh
15-05-18, 11:37 AM
lít map m sahre chưa ngán map nào cả. do sever ban rồi
chú rể cùi bắp =))=))