PDA

View Full Version : [Gunny] hỏi về cách dev gunny bằng source

blockcc
10-04-18, 03:48 PM
em cần hướng dẫn dev source , em hiện tại mua 1 bản 5.5 về học hỏi nhưng k biết dev như thế nào có cao nhân nào chỉ giáo được k

TuanKhang90
10-04-18, 04:33 PM
em cần hướng dẫn dev source , em hiện tại mua 1 bản 5.5 về học hỏi nhưng k biết dev như thế nào có cao nhân nào chỉ giáo được k

muốn dve lên hay muốn sưa lỗi . nếu từ 5.5 lên ... thì bỏ ý định đó đi . có source 8.. đầy ra đó tìm mà dve từ đó lên . nhớ là giỏi C# nhé .

mình thì chả biết mẹ gì về c# . nếu biết or giỏi c# thì tìm cái gì dve ra tiền or nhiều tiền mà nghiên cứu . chứ gunny giờ ko còn cửa nữa rồi .

ko qua đc hoàng, trung, trọng gì đó . rồi trminhpc ko ẩn danh ko thấy xuất hiện .

lời khuyên miễn phí : xác đinh mở online chơi chơi kiếm vài 3 đồng rồi sập thì kiếm 1 bản nào ít lỗi or ko có lỗi mở bừa phứa đi chứ dve xác định là ko ra tiền mất công mất sức .

gunny lậu mà lâu dài thì chắc đếm trên đầu ngón tay .

viethung91
10-04-18, 05:11 PM
muốn dve lên hay muốn sưa lỗi . nếu từ 5.5 lên ... thì bỏ ý định đó đi . có source 8.. đầy ra đó tìm mà dve từ đó lên . nhớ là giỏi C# nhé .

mình thì chả biết mẹ gì về c# . nếu biết or giỏi c# thì tìm cái gì dve ra tiền or nhiều tiền mà nghiên cứu . chứ gunny giờ ko còn cửa nữa rồi .

ko qua đc hoàng trung trọng gì đó . rồi trminhpc ko ẩn danh ko thấy xuất hiện .

lời khuyên miễn phí : xác đinh mở online chơi chơi kiếm vài 3 đồng rồi sập thì kiếm 1 bản nào ít lỗi or ko có lỗi mở bừa phứa đi chứ dve xác định là ko ra tiền mất công mất sức .

souce 8. share ở đâu đó bạn, cho mình xin link dc ko?

trong0981
10-04-18, 09:42 PM

ko qua đc hoàng trung trọng gì đó . rồi trminhpc ko ẩn danh ko thấy xuất hiện .

hoàng trung trọng là thằng nào thế '.'

thmodz
11-04-18, 01:03 AM
VL tên ! Hoàng trung trọng :)) [-X

TuanKhang90
11-04-18, 10:47 AM
VL tên ! Hoàng trung trọng :)) [-X

đâu có VL lắm đâu . ghép lại tên cũng hay mà

--- Chế độ gộp bài viết ---

hoàng trung trọng là thằng nào thế '.'

nghe nói chứ cũng ko biết nó là thằng nào ^^

souce 8. share ở đâu đó bạn, cho mình xin link dc ko?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tham khảo ở đây

viethung91
11-04-18, 11:13 AM
đâu có VL lắm đâu . ghép lại tên cũng hay mà

nghe nói chứ cũng ko biết nó là thằng nào ^^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tham khảo ở đây

mình ko xem được link này, tạo tài khoản mãi mà không kích hoạt được để xem, hx

trong0981
11-04-18, 03:25 PM
dev gunny gần 8 năm nay chưa nghe ai tên Hoàng Trung Trọng :v

TuanKhang90
11-04-18, 04:41 PM
dev gunny gần 8 năm nay chưa nghe ai tên Hoàng Trung Trọng :v

nhân tố mới . nghe thằng câm nó đồn . chắc nhầm nhọt gì đó .

bimaloha
11-04-18, 11:56 PM
Dve với Souce là cái quần què gì vại :ah: :ah: :ah: