PDA

View Full Version : [TLBB] xin sever mới nhất

skythienlong
23-03-18, 08:11 AM
ai có server nào nào ngon ngon mới VH được cho mình xin link nghịch với

hoặc ai có tâm leech hộ 2 cái SV này mình nghịch

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks!

akiem9x
23-03-18, 09:41 AM

Thanks!

Pass Link 1 là:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass: 1g4g

Link 2 chưa có quyền truy cập :D

Hiện mình đang cày 1 diễn đàn để mua bản này ai có nhã hứng

skythienlong
23-03-18, 09:53 AM
Pass Link 1 là:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass: 1g4g

Link 2 chưa có quyền truy cập :D

vãi bác, ý là chuyển hộ qua host vn ấy

bản kia hình như vinh có hay sao ý

trungduy1134
23-03-18, 04:54 PM

Thanks!

Bản <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hình như mã hóa rồi.
Có mỗi bản <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đang chơi thấy cũng ok.

skythienlong
23-03-18, 05:44 PM
Bản <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hình như mã hóa rồi.
Có mỗi bản <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đang chơi thấy cũng ok.

bạn cho mình xin link bản đó đi test thử sv + client gốc . Thank

tải baidu cực quá

lamthanhat
23-03-18, 06:13 PM
bạn cho mình xin link bản đó đi test thử sv + client gốc . Thank

tải baidu cực quá
còn bản kia bạn lấy link china đi mình tải về up lên fshare cho. ko có nick để xem bản đó

skythienlong
23-03-18, 06:29 PM
còn bản kia bạn lấy link china đi mình tải về up lên fshare cho. ko có nick để xem bản đó

test thử sao ko tạo đc nhân vật nhỉ ?

教程:链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 密码:axhj
linux:链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 密码:6wij

XP: 链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 密码:exin

cảm ơn nhiều :-bd:-bd

lamthanhat
24-03-18, 01:06 AM
test thử sao ko tạo đc nhân vật nhỉ ?

教程:链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 密码:axhj
linux:链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 密码:6wij

XP: 链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 密码:exin

cảm ơn nhiều :-bd:-bd

client nó cho vào máy ảo nên hơi nặng .

vinhthamthao
24-03-18, 10:06 AM
Pass Link 1 là:

Phiên Bản này đã được full mã hóa . cày làm gì cho mệt

akiem9x
24-03-18, 11:33 AM
Phiên Bản này đã được full mã hóa . cày làm gì cho mệt

Bác có em nó ko ném cho mình vọc vạch tí :D

vinhthamthao
26-03-18, 10:04 PM
Bác có em nó ko ném cho mình vọc vạch tí :D

xóa lâu oy. thường là có gì hay dow về ko nghịch được gì thì DEL luôn giải phóng SSD

akiem9x
28-03-18, 12:51 PM
xóa lâu oy. thường là có gì hay dow về ko nghịch được gì thì DEL luôn giải phóng SSD

Tiếc thế :( đúng là người ăn ko hết, kẻ lần ko ra 8-}

toshidotoke
15-04-18, 08:56 PM
Tiếc thế :( đúng là người ăn ko hết, kẻ lần ko ra 8-}

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bản của bác ở forum này share này ae nào hảo tâm leech về link googledrive giúp em với !!

akiem9x
15-04-18, 09:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bản của bác ở forum này share này ae nào hảo tâm leech về link googledrive giúp em với !!

Ảnh là 1 chuyện còn sv + client là 1 chuyện.

Bản này mình kéo về rồi ko có gì hót đâu. Client chỉ chạy dc ở máy ảo XP của nó.

Nó treo đầu dê bán thịt á hú :))