PDA

View Full Version : Source võ lâm truyền kỳ mobile?

NewbieJX1
20-03-18, 06:03 PM
Tình hình em có lượm nhặt đc cái tin này trên fb
Có thật ko mấy bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KaizKenny
20-03-18, 06:27 PM
Page xàm lông đấy bạn :) vì mình là 1 trong 2 người nhận đc contact sell.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chào bán mấy ngày nay rồi, hôm nay chỉ mở test đánh giá hàng họ bên bán

hoalong1120
20-03-18, 07:59 PM
Này hình như của bên choi68 mở test, cái page kia lượm hình về câu like thôi

NewbieJX1
21-03-18, 07:08 AM
vậy là có source thật rồi hả mấy bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

longnhj2
21-03-18, 03:50 PM
vậy là có source thật rồi hả mấy bác

Sv này là của china k phải việt nam bạn à=))=))8-}8-}8-}

kuden10
27-03-18, 07:12 PM
Sv này là của china k phải việt nam bạn à=))=))8-}8-}8-}

- source vltk có mấy người có rồi

vpssrv
01-04-18, 12:37 AM
Vậy là có rồi hả các bác ?

giangleloi
01-04-18, 03:07 PM
Chắc là có server file thật rồi sau khi xem clip này mình nghĩ vậy vì có vẻ Server vẫn còn chữ China chưa Việt hóa, còn client chắc lấy mấy cái thư viện trong client VNG nên hiển thị tiếng Việt rồi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu có thật mình sẽ tham gia dev ngay hehe

vpssrv
02-04-18, 12:48 AM
Chắc là có server file thật rồi sau khi xem clip này mình nghĩ vậy vì có vẻ Server vẫn còn chữ China chưa Việt hóa, còn client chắc lấy mấy cái thư viện trong client VNG nên hiển thị tiếng Việt rồi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xem qua client có vẻ là của gamethuvn dev :D

tan_vu646
02-04-18, 09:10 AM
thế có ông nào tải đc source chưa cho xin link với

Hearts
02-04-18, 10:37 AM
Dễ ăn quá mà có link src cho thím tải :))

sangpronhat
02-04-18, 11:49 AM
Hế lô bạn già :Laluot_224::Laluot_142::Laluot_142:

royce2k2
02-04-18, 12:13 PM
Họ mở sv test rồi này mấy bác , phiên bản mới có cả tàn kiếm trường ca này jxmobile.net:-o

ThanhVipLn
02-04-18, 01:39 PM
Hế lô bạn già :Laluot_224::Laluot_142::Laluot_142:

Bây giờ mình già như nhau rồi, hi vọng 10 năm nữa chào phát cho vui nhỉ :)

giangleloi
02-04-18, 01:57 PM
Hế lô bạn già :Laluot_224::Laluot_142::Laluot_142: Chào chú nhé, vẫn thấy chú trên FB đều đều mà kkk
Server này hôm qua mình cũng có tham gia test, khá giống y chang với VNG thời mới ra Tàng Kiếm và Trường Ca, nhưng còn 1 số lỗi

Chưa mở dc chức năng Quân Hàm
Qua 12h đêm ngày đầu chưa có chức năng ủy thác
Ko mở dc rương đá LV3, chắc rương đá 4 cũng thế, chả qua mấy viên đá 4 kia dùng cái hộp tự chọn thì nó khác nên mở dc
Chưa mở được các hoạt động phó bản tổ đội, trừng ác, lăng tuyệt phong
Thời gian đếm ngày trong mục dự báo các hoạt động và dự báo ngày mở cấp lv kế tiếp bị sai, chắc chưa config trong Server đúng
Mấy cái nút mua quà 20k, 50k...không có hiệu lực khi bấm vào

Anyway, Server này so với thời JX1 thì khá hoàn thiện và đầy đủ rồi, chỉ mong ngày dc ké Server về vọc, hahaha.

vpssrv
02-04-18, 02:22 PM
Chào chú nhé, vẫn thấy chú trên FB đều đều mà kkk
Server này hôm qua mình cũng có tham gia test, khá giống y chang với VNG thời mới ra Tàng Kiếm và Trường Ca, nhưng còn 1 số lỗi

Chưa mở dc chức năng Quân Hàm
Qua 12h đêm ngày đầu chưa có chức năng ủy thác
Ko mở dc rương đá LV3, chắc rương đá 4 cũng thế, chả qua mấy viên đá 4 kia dùng cái hộp tự chọn thì nó khác nên mở dc
Chưa mở được các hoạt động phó bản tổ đội, trừng ác, lăng tuyệt phong
Thời gian đếm ngày trong mục dự báo các hoạt động và dự báo ngày mở cấp lv kế tiếp bị sai, chắc chưa config trong Server đúng
Mấy cái nút mua quà 20k, 50k...không có hiệu lực khi bấm vào

Anyway, Server này so với thời JX1 thì khá hoàn thiện và đầy đủ rồi, chỉ mong ngày dc ké Server về vọc, hahaha.

Hóng cùng bác :D Chờ đợi bao lâu nay 8-}

vuivui
02-04-18, 02:27 PM
Ra rồi ae ơi, jxmobile.net
Anh em qua đó mà chơi thử bản test lậu
Client lấy của VNG
Rất có thể sắp tới sẽ có bản thương mại bán thật nếu ngta ko kinh doanh nữa

NewbieJX1
02-04-18, 02:29 PM
hy vọng ít người đổ qua, vì bên vng em đang kiếm đc kha khá từ việc hiểu rõ cái bày bán của nó :D

kelalung
02-04-18, 02:54 PM
nghe giang hồ đồn là 50k thôi!

kuden10
02-04-18, 03:40 PM

50k hahah .. đợi đi cậu .. quan ham là do config sai cái time thôi 😁😁

MrHarryPotter
02-04-18, 03:41 PM

50k đổi lấy 20% :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

KaizKenny
02-04-18, 08:51 PM
1 click thì 50k , thôi :v còn trọn source v.v... 21 vạn :v Đang cùng bọn tàu mua chung bộ source nó :3 ( Mua bộ source th bán còn cho thêm bộ click demo build của nó =)) )

luandaik
02-04-18, 09:13 PM
1 click thì 50k , thôi :v còn trọn source v.v... 21 vạn :v Đang cùng bọn tàu mua chung bộ source nó :3 ( Mua bộ source th bán còn cho thêm bộ click demo build của nó =)) )
Cho xin link đi bác :D

KaizKenny
02-04-18, 09:52 PM

Vậy bạn đã thấy thứ gì hiếm và phạm pháp đc rao bán bằng website chưa??

kuden10
02-04-18, 11:11 PM

những con ve đang chờ hút máu của đồng bọn .. coi có ai ăn gì nhả ra cho lụm ko ... source người ta muốn có phải bỏ ra vài trăm triệu ngồi đó mà xin link la liếm

royce2k2
02-04-18, 11:39 PM
bên jxmobile nó fix full lỗi rồi kìa mấy bác,mới vào thấy có quân hàm, full phụ bản, mở dc đá 3 rồi kìa, ghê thật :D
Sources này so với thời jx pc mới ra thì quá là hoàn thiện

mrthang1112
03-04-18, 12:41 AM
Bên Boom lão Đại ra 120tr chờ anh em donate thêm 50tr mua về mở gì kìa.

KaizKenny
03-04-18, 12:58 AM
bên jxmobile nó fix full lỗi rồi kìa mấy bác,mới vào thấy có quân hàm, full phụ bản, mở dc đá 3 rồi kìa, ghê thật :D
Sources này so với thời jx pc mới ra thì quá là hoàn thiện
Tiền nào của đấy bạn ơi =)) đâu phải ném vài trăm triệu rước về hàng rách nát :v

heocon
03-04-18, 03:39 AM
Source này mà về VN thì lại hốt bạc y như Mu Mobile nhưng chỉ được thời gian đầu rồi lại nát như tuơng :)

trong0981
03-04-18, 11:14 AM
Source này mà về VN thì lại hốt bạc y như Mu Mobile nhưng chỉ được thời gian đầu rồi lại nát như tuơng :)

đó là nếu lộ source hoặc đem bán tùm lum :)))) còn mình nó thì ăn dày r =))

zzbumbumzz
03-04-18, 09:56 PM
Vậy là có rồi hả các bác ?

đang bão mà ô nội này mở, vài hôm có tin về ad Jxmobile.net này chắc luôn :))

thuanphatkb
03-04-18, 10:31 PM
Bộ này ko om được hàng như MU vì nhiều bên có src rì nên thị trường sẽ nát sớm thôi nhé

1. Chưa có src server và src client nhé
2. Chỉ có file run chạy sv , client thì sử dụng lại của vng nhé mà chỉ có adr thôi nhé , IOS ko chạy được còn mướt
3. giá chào hàng có rất nhiều bên , Bên thì chào 30k bên thì 25k bên thì 20k chỉ file run sv

Chúng mày cứ chờ mà xem tâm 2 tuần nữa tàu share 1 click nhé , thằng nào có trình thì ngồi mà fix lại

:D

kelalung
04-04-18, 10:38 AM
nghe đồn là game nào dán cái mác võ lâm thì đều HOT cả! hóng

kidzata
04-04-18, 12:20 PM
nghe đồn là game nào dán cái mác võ lâm thì đều HOT cả! hóng
đã có động thái từ VNG JXmobile sập connect từ trưa ngày hôm qua đến nay vẫn chưa có cách giải quyết chỉ fake VNP mới chơi được

hoalong1120
04-04-18, 12:40 PM
Thấy infogame lên bài rồi, ko biết sống được mấy hôm 8-}

Z1000
04-04-18, 01:12 PM
Thấy infogame lên bài rồi, ko biết sống được mấy hôm 8-}

Thật chứ không hiểu sao lại mở một game đang rất hot và hốt bạc của VNG làm gì nhỉ, dễ gì nó làm ngơ trừ khi share tràn lan.

giangleloi
04-04-18, 01:21 PM
Mấy nay thấy mấy web Tin tức Game với trên Youtube nhiều người làm clip Review về "Võ lâm Mobile Lậu" này rồi, chắc VNG nó sẽ đụng sớm....haizzzzzz

kidzata
04-04-18, 03:14 PM
Mấy nay thấy mấy web Tin tức Game với trên Youtube nhiều người làm clip Review về "Võ lâm Mobile Lậu" này rồi, chắc VNG nó sẽ đụng sớm....haizzzzzz
nó đang đụng rồi còn gì nữa =]] sập 2 cái fanpage sập game cả r

hanchan
04-04-18, 05:07 PM
Chưa chắc đã là do VNG đâu :) mỗi game của VNG do 1 bộ phận quản lý, trước mình bị luật sư bên VNG và giám đốc dự án đến tận nơi hỏi thăm rồi nhưng mà cũng ko ra gì cả, thấy bình thường. Đút cho mình ít tiền để mình dừng hoạt động. Dọa thôi chứ họ ko muốn dính líu tới luật pháp lắm đâu. VNG là của china mà các bác :)>-

kuden10
04-04-18, 10:15 PM
Chưa chắc đã là do VNG đâu :) mỗi game của VNG do 1 bộ phận quản lý, trước mình bị luật sư bên VNG và giám đốc dự án đến tận nơi hỏi thăm rồi nhưng mà cũng ko ra gì cả, thấy bình thường. Đút cho mình ít tiền để mình dừng hoạt động. Dọa thôi chứ họ ko muốn dính líu tới luật pháp lắm đâu. VNG là của china mà các bác :)>-

vng của china hài thật .. sao tôi làm trong ấy mà chưa biết là của china nhỉ =))

wermanhme1990
04-04-18, 10:35 PM
vng không phải của china, chỉ là lấy tiền của người việt, làm giàu cho china.

NewbieJX1
05-04-18, 06:07 AM
Bộ này ko om được hàng như MU vì nhiều bên có src rì nên thị trường sẽ nát sớm thôi nhé

1. Chưa có src server và src client nhé
2. Chỉ có file run chạy sv , client thì sử dụng lại của vng nhé mà chỉ có adr thôi nhé , IOS ko chạy được còn mướt
3. giá chào hàng có rất nhiều bên , Bên thì chào 30k bên thì 25k bên thì 20k chỉ file run sv

Chúng mày cứ chờ mà xem tâm 2 tuần nữa tàu share 1 click nhé , thằng nào có trình thì ngồi mà fix lại

:D

IOS đã chạy được rồi nha bác :D

kaildo
05-04-18, 08:48 AM
Mở ra chưa thu được gì nhiều thì VNG nó làm 1 phát bay mấy trăm triệu , và cũng có thể bóc lịch , :-|:-|:-| Cả tuổi thanh xuân chỉ vì Võ Lâm Mobile :D

kenhoang
05-04-18, 02:26 PM
bác nào có hộp tác mở với e :v phạt thì cũng chịu có chơi có chịu mà ahehe :))

BanBanhQuay
05-04-18, 02:54 PM
bác nào có hộp tác mở với e :v phạt thì cũng chịu có chơi có chịu mà ahehe :))

Nói thì hay lắm,lúc bị rồi thì xanh mặt van xin,chắc bạn nhớ bài " Nhớ Rừng " của Thế Lữ chứ, mình xin trích một đoạn cho bạn =))=))=))=))

Gậm một khối căm hờn trong cũi sắt,
Ta nằm dài, trông ngày tháng dần qua.
Khinh lũ người kia ngạo mạn, ngẩn ngơ,
Giương mắt bé diễu oai linh rừng thẳm,
Nay sa cơ, bị nhục nhằn tù hãm,
Để làm trò lạ mắt, thứ đồ chơi.
Chịu ngang bầy cùng bọn gấu dở hơi,
Với cặp báo chuồng bên vô tư lự.

thuanphatkb
05-04-18, 08:18 PM
giờ muốn chạy mà ko bị động tới thì share src cho cả nhà mở .. nhiều thằng chạy là chán éo dập được thoai còn ôm src mà đớp 1 mình thì hẹo
sớm thôi :)

BanBanhQuay
05-04-18, 10:01 PM
giờ muốn chạy mà ko bị động tới thì share src cho cả nhà mở .. nhiều thằng chạy là chán éo dập được thoai còn ôm src mà đớp 1 mình thì hẹo
sớm thôi :)

Bạn còn nhớ Tiếu Ngạo Giang Hồ chứ? cũng share source đó rồi VGG cũng cho ăn hành hết cả thôi,chẳng qua họ không muốn đập thôi,chứ không phải share là nó chán không đập =))=))=))

Z1000
05-04-18, 10:19 PM
Bạn còn nhớ Tiếu Ngạo Giang Hồ chứ? cũng share source đó rồi VGG cũng cho ăn hành hết cả thôi,chẳng qua họ không muốn đập thôi,chứ không phải share là nó chán không đập =))=))=))

Mình thấy game đó kén khách lắm bác, đã game client lại còn nặng nữa, như kiểu VLTK Mobile chơi trên mobile tiện nhiều người chơi => nhiều người làm. TNGH thì được mấy người mở đâu nên VNG dập dễ mà.

vn_soldier
05-04-18, 10:32 PM
giờ ai làm bản vltk pc chơi cả trên mobile thì hút tiền, chứ cái này một thời gian cũng tàn k so với chính thống dc

Hearts
05-04-18, 10:33 PM
Dân Việt Nam nổi tiếng chơi liều, điếc không sợ súng . Các thím cứ share thì 1 đống đứa nó mở chứ sợ gì =))=))

zzbumbumzz
06-04-18, 01:00 AM
hóng :))

thuanphatkb
11-04-18, 03:08 PM

Con này bên game thủ cầm src rồi .. :D mấy thánh có src chào giá cao quá

mrsmith59
11-04-18, 05:39 PM

Con này bên game thủ cầm src rồi .. :D mấy thánh có src chào giá cao quá

Giá nhiêu thế bác. bên game thủ là bên nào ạ.

trong0981
11-04-18, 06:43 PM
óc chó nhà báo là có thật :)). vãi cả lìn vltk lậu xài zing id đăng nhập :v

hoalong1120
11-04-18, 10:29 PM

Nó đăng nhập được thật mà bác?

vpssrv
11-04-18, 10:41 PM
Giá nhiêu thế bác. bên game thủ là bên nào ạ.

changerlife
12-04-18, 07:56 AM

Bạn có test chưa mà nói vậy bạn. hay là bạn cũng thuộc tay nhanh hơn não

NewbieJX1
12-04-18, 12:16 PM
14/4 open rồi
nhưng có vẻ anh em đội ngũ ko chơi game này thì phải, hoặc chơi qua loa nên mới cho lương bang chủ, trưởng lão x10 :D

mrsmith59
12-04-18, 02:41 PM
14/4 open rồi
nhưng có vẻ anh em đội ngũ ko chơi game này thì phải, hoặc chơi qua loa nên mới cho lương bang chủ, trưởng lão x10 :D

Sửa lại x5 rồi mà :D

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

trong0981
12-04-18, 02:56 PM
nếu login đc thì fake url oauth của zing là login đc bất kỳ acc nào mà ko cần phải qua zing. bản chất oauth ko sync với sv thì ko có tính bảo mật nào ở đây cả.

chửi ng khác k não thì coi lại bản thân có não k nhé :)

vn_soldier
12-04-18, 05:13 PM
nếu login đc thì fake url oauth của zing là login đc bất kỳ acc nào mà ko cần phải qua zing. bản chất oauth ko sync với sv thì ko có tính bảo mật nào ở đây cả.

chửi ng khác k não thì coi lại bản thân có não k nhé :)

WTF cần gì biết fake hay real, login dc bằng tài khoản zing là dc, làm lậu đòi bảo mật các kiểu =))

lordpotter
12-04-18, 05:18 PM
WTF cần gì biết fake hay real, login dc bằng tài khoản zing là dc, làm lậu đòi bảo mật các kiểu =))

Có thể đó chỉ là 1 chiêu trò của nó để ăn cắp acc Zing ;)

luadola001
12-04-18, 06:56 PM

Lậu thì sao mà ko cần bảo mật?

vn_soldier
12-04-18, 09:15 PM
Lậu thì sao mà ko cần bảo mật?

? bảo mật game lậu k khác gì là lời hứa 1 phía của NPH với khách hàng, xảy ra vấn đề nếu NPH k giải quyết bạn nghĩ khách hàng kêu ai?, chừng nào bảo mật không là quyền lợi của khách hàng thì đừng gọi là bảo mật

giangleloi
12-04-18, 11:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi đêy các bác ei =))

trong0981
13-04-18, 11:52 AM

lậu mà acc nào cũng vô dễ như đi chợ thì ai chơi???? mở 2-3 ngày đóng à. lậu là có quyền bỏ qua bảo mật? muốn lâu dài mà bảo mật kệ mẹ thì đúng là bạn nên coi lại :)))

Bull_Shit
13-04-18, 12:11 PM
lậu mà acc nào cũng vô dễ như đi chợ thì ai chơi???? mở 2-3 ngày đóng à. lậu là có quyền bỏ qua bảo mật? muốn lâu dài mà bảo mật kệ mẹ thì đúng là bạn nên coi lại :)))

login qua api thi co con me j ma bao mat voi cha ko bao mat, xam` lin`. hoc them di[-X

vpssrv
13-04-18, 12:47 PM
Các thánh ảo vđ. Đm login qua zingid mà không check trên server thì fake login đi thì acc nào chả vào đc :)

hanchan
13-04-18, 01:00 PM
đăng nhập oauth2 của zing nó gần như là facebook ấy, có cái gì đâu mà cứ ỏm tỏi lên nhở [-X

hanchan
13-04-18, 03:26 PM
Không biết có phải chung 1 chủ không nữa :((

Thèm quá trời 8-}

mrsmith59
13-04-18, 03:50 PM
Nó là 1 mà bác.

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

kgames
14-04-18, 10:22 PM
thêm 1 máy chủ mới ra, chắc sắp tới có sv share rồi các bác ơi :D

thuanphatkb
14-04-18, 11:37 PM
thêm 1 máy chủ mới ra, chắc sắp tới có sv share rồi các bác ơi :D

Con này hạng xin này . client 1.6 ngon đấy ..

kfcneed2
15-04-18, 12:17 AM
Hình như tất cả game jxmobile hiện tại đều cùng 1 chỗ mà ra !! khác phiên bản có thể do nó tìm đc chỗ lấy nha !! điểm chung nạp thẻ đều Gate và kiểu hỗ trợ tương tự nhau không biết có bác nào để ý ko ? khi 1 bên off sv bảo tri hoặc sự cố nào đó thì bên kia cũng tương tự !!

giangleloi
15-04-18, 01:13 AM

Lynk_KiD_HVA
15-04-18, 11:49 AM
ae nào cho source con này không, ib share với :)

Z1000
15-04-18, 12:33 PM
ae nào cho source con này không, ib share với :)

Xin source như đúng rồi vậy bác :))

Hearts
15-04-18, 01:54 PM
Xin ké >:)>:)>:)>:)>:)
Thấy đám kia nó mở nạp thẻ rồi mà , VNG có hốt không nhỉ :Laluot_190:

wermanhme1990
15-04-18, 02:55 PM
Xin ké >:)>:)>:)>:)>:)
Thấy đám kia nó mở nạp thẻ rồi mà , VNG có hốt không nhỉ :Laluot_190:
tùy thôi, nếu thu nhập tầm 200 chai thì nó hốt, trước có ông 350 chai, nó hốt rồi, mà trên 6 tháng, tại còn nhiều thủ tục, hồ sơ nữa.

trong0981
15-04-18, 06:33 PM
login qua api thi co con me j ma bao mat voi cha ko bao mat, xam` lin`. hoc them di[-X

2` vl =)).làm game được bao lâu rồi hay chỉ giỏi chém? biết api là cái gì không? login qua api????

tào lao, cổng zingid nó làm kiểu oauth bao giờ cũng có 2 thứ 1 key client id & secret key, không có secret key thì không bao giờ đảm bảo cái chuỗi gửi về đó là đúng hay sai. ngu còn thể hiện #quy ^:)^

mà cũng ko rảnh tranh luận nên tuỳ mỗi người hiểu, còn như vng chả bao giờ nó để ng khác xài id của nó login ở bên ngoài đâu. sv nó mua ở khựa về hiện tại chỉ có trong team có với nhau, các thanh niên muốn ngồi không có mà đồ húp thì chờ bọn khựa nó rảnh háng nó share nhé :))

Diamond
16-04-18, 12:20 AM
Hình như tất cả game jxmobile hiện tại đều cùng 1 chỗ mà ra !! khác phiên bản có thể do nó tìm đc chỗ lấy nha !! điểm chung nạp thẻ đều Gate và kiểu hỗ trợ tương tự nhau không biết có bác nào để ý ko ? khi 1 bên off sv bảo tri hoặc sự cố nào đó thì bên kia cũng tương tự !!

2 cái như 1 à bro :-o:-o:-o

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

anhemtb113
16-04-18, 12:59 PM
1 nơi mà ra nhé các bro
8-}
30kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

thuanphatkb
24-04-18, 03:21 PM
Có vẻ ẩn hình quá nhỉ ..... uppppppppppp cái cho anh em dễ làm việc nhỉ

giangleloi
24-04-18, 03:35 PM
Đùa tí nhé, các bác cứ cầu cho mấy Server đó ko còn tích hợp dc mấy loại thẻ thanh toán nữa họ nản họ share Source...cùi cho mà vọc =))

vitti
01-05-18, 11:17 AM
Giờ đâu đã có 3 4 sever đang mở =))

zzbumbumzz
01-05-18, 11:56 AM
Giờ đâu đã có 3 4 sever đang mở =))

giờ là 7 cái đang chạy rồi :)
nghe đồn là có người bán lic theo tháng :)

Đùa tí nhé, các bác cứ cầu cho mấy Server đó ko còn tích hợp dc mấy loại thẻ thanh toán nữa họ nản họ share Source...cùi cho mà vọc =))

mấy đại ca đó giờ chuyển sang momo cũng hoành tráng lắm bạn :)

vitti
01-05-18, 12:47 PM
Bán lic theo tháng là sao bác nhỉ

Z1000
01-05-18, 01:53 PM
giờ là 7 cái đang chạy rồi :)
nghe đồn là có người bán lic theo tháng :)

mấy đại ca đó giờ chuyển sang momo cũng hoành tráng lắm bạn :)

MOMO thì cũng như thanh toán bằng thẻ ATM thôi bác, mà sắp tới xài nhiều kiểu gì nó cũng siết chặt lại.

ZhouJieLun
01-05-18, 02:57 PM
Bán lic theo tháng là sao bác nhỉ

license key theo tháng, không có thì sv chạy ko được, đơn giản thế thôi

nobitajx2
01-05-18, 08:17 PM
Sau sẽ có Server tung ra nhờ AE 4rum crack hộ và ae sẽ có hàng để trải nghiệm :D

thuanphatkb
03-05-18, 04:13 PM
Sau sẽ có Server tung ra nhờ AE 4rum crack hộ và ae sẽ có hàng để trải nghiệm :D

Chờ bác tung đấy :D......................

nobitajx2
03-05-18, 04:48 PM
Chờ bác tung đấy :D......................

Mình không có, nếu có đã ngon rồi, ý đang bảo nếu bán theo lic sẽ có như vậy :-|

Hearts
03-05-18, 06:21 PM
Đợi chúng nó cãi nhau , đập nhau , tố cáo giận dỗi xong mang lên đây share =))

jeremybaby
13-05-18, 11:21 AM
Page xàm lông đấy bạn :) vì mình là 1 trong 2 người nhận đc contact sell.

Chào bán mấy ngày nay rồi, hôm nay chỉ mở test đánh giá hàng họ bên bán

Bạn ơi bạn có thể cho mình xin contact của nhóm bên trung quốc chuyên bán source game ko? mình ib cho bạn nhưng có vẻ diễn đàn bị lỗi mục tin nhắn. nếu được cho mình xin qq hoặc skype của bạn để tiện liên lạc nhé. thanks bạn.

membering
13-05-18, 12:01 PM
giờ làm admin khó đổi thẻ chuyển sang kinh doanh server source nên có hàng là ỉm chứ rễ gì share

kidzata
13-05-18, 06:55 PM
Bạn ơi bạn có thể cho mình xin contact của nhóm bên trung quốc chuyên bán source game ko? mình ib cho bạn nhưng có vẻ diễn đàn bị lỗi mục tin nhắn. nếu được cho mình xin qq hoặc skype của bạn để tiện liên lạc nhé. thanks bạn.
chuyên src game trung quốc kể cả TLBB

vitti
15-05-18, 10:00 PM
Cho e xin link web tương tự như clbgame mà của china vs

Huynhhuy112
20-05-18, 10:52 PM
Cần người làm giùm sv vltk mobile trả công đâyl

bybunk1
21-05-18, 12:05 AM
Cần người làm giùm sv vltk mobile trả công đâyl

thật?????????

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kelalung
21-05-18, 12:35 AM
vltk mobile cần có gs + client + tùm lum, thế bạn có gì rồi

thuanphatkb
30-05-18, 03:01 AM
Con này chạy đến 3 tháng rồi .. các bạn đã có gì chưa :D .................. ?

princecold8x
01-06-18, 10:32 AM
quan trọng 3 file GS,DB,Log + data thôi. chứ client thì lấy cái nào chẳng được về hex lại IP là xong.

Shinsok
01-06-18, 10:53 AM
30 char !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!

anhhungjx
11-07-18, 01:51 AM
Bác nào hôm nọ rao bán server inbox em với. Hoặc bác nào biết mối bán thì giới thiệu hộ em. Em xin hậu ta...

nghichtu91
11-07-18, 08:07 AM
Bác nào hôm nọ rao bán server inbox em với. Hoặc bác nào biết mối bán thì giới thiệu hộ em. Em xin hậu ta...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nhá hàng chơi hihi :D .......................................

BeeZone
11-07-18, 11:00 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nhá hàng chơi hihi :D .......................................

Server online nào mà chưa full VH thế nhỉ ;))

nghichtu91
11-07-18, 12:40 PM
Server online nào mà chưa full VH thế nhỉ ;))

it me, =)) .................................................. ...........

EngiS
11-07-18, 12:42 PM
it me, =)) .................................................. ...........

chơi ké với bác ơi )))))))))))))))))))))))

janethorne83
11-07-18, 06:58 PM
hàng này có source bữa hỏi thì tầm hơn 1 tỷ hồ tệ, bản 1.48 gì đấy.
còn hàng build bin thì 100 chai hồ tệ hơn (5k mỹ kim), cái này là hàng của 1 bạn gì đấy bán, còn hàng của bên khác hình như cũng từ bạn này ra, rẻ hơn tí.
hàng unity3d này có source thì build ra ios chơi, chứ bin build ra sẵn chỉ android chứ ko có phân khúc ios cũng thất thu khá nhiều. Cho nên có chơi thì chơi luôn source, tầm 1 tỷ. Ông nào có tiền muốn mua thì pm tui cho skype của ông đó mà xúc. Hàng 5k build sẵn.

nghichtu91
12-07-18, 10:44 AM
còn hàng build bin thì 100 chai hồ tệ hơn (5k mỹ kim), cái này là hàng của 1 bạn gì đấy bán, còn hàng của bên khác hình như cũng từ bạn này ra, rẻ hơn tí.
hàng unity3d này có source thì build ra ios chơi, chứ bin build ra sẵn chỉ android chứ ko có phân khúc ios cũng thất thu khá nhiều. Cho nên có chơi thì chơi luôn source, tầm 1 tỷ. Ông nào có tiền muốn mua thì pm tui cho skype của ông đó mà xúc. Hàng 5k build sẵn.

cho xin info, mua mấy cái tool nào.

nobitajx2
12-07-18, 10:49 AM
cho xin info, mua mấy cái tool nào.

anhemtb113
12-07-18, 11:55 AM
có site nào tìm mấy gunny 1 cổ cổ không anh em nhể đại loại kiểu 3.0.... nhìn lại cái list forum china thì toàn game mobile với bouncing hall 6.5 với 7.2 chán chết :-|:-|:-|:-|

kudespkc
12-07-18, 12:55 PM

Xin info mua source unity với bạn ơi

janethorne83
12-07-18, 07:51 PM
live:sangovn01

skype của ông bán source đó

kudespkc
13-07-18, 01:32 PM
ai liên hệ được ổng ko, mail lẫn pm đều ko dc

janethorne83
13-07-18, 02:58 PM
Pm bình thường mà các thím

BanBanhQuay
19-07-18, 12:40 PM
Pm bình thường mà các thím

Mua làm gì cho mệt, bên china nó chuẩn bị share rồi kìa.

trong0981
19-07-18, 01:28 PM
hồi xưa còn cổng gạch thì 1 tỷ mấy ông đại gia còn xúc. giờ cổng gạch đóng hết toàn gạch thẻ cho bọn trả sau lúc có lúc ko đã thế chiết khấu toàn ở kiểu kotek xì tin đéo ai dám bỏ cả tỷ cho cái game 8-}