PDA

View Full Version : [Re-Up] Đông Tà Tây Độc Mobile - FixBug

Hearts
15-03-18, 10:10 AM
Bản này share fix khá nhiều bug ở bản share trước , nhưng mà vẫn còn nhé 8-}

Link Khựa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( pass : cw7u )

Hướng dẫn Setup :
- Giải nén quăng vào ổ D:\
- Set IP thành xxx.xxx.x.xxx
Không biết xem IP Network chỗ nào thì google 8-}

Chạy Server theo thứ tự :
1. Run phpStudy trong folder phpStudy
Sử dụng Navicat đăng nhập vào
root/root
Tìm đến tab accounts , sửa lại IP thành xxx.xxx.x.xxx
t_s_server_config
t_s_server_list

Sửa lại Port Apache về Port 80
Reset lại phpStudy

2. Run [1] và [2] trong folder server_xkl
3. Mở APK tìm theo đường dẫn sau đây :
assets\lua\logic\home\NoticeLayer.lua
assets\lua\logic\login\LoginLayer.lua
assets\TFFramework\Plugins\TFPlugins.lua

Sửa lại IP về thành xxx.xxx.x.xxx
SignAPK - Cài đặt và Play game

GMweb nạp thẻ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
GMweb sendmail : 127.0.0.1/pay/jhxkl_tool.php

Hướng dẫn Setup vẫn như bản trước thôi không có gì đặc biệt mấy .
Hoặc có thể mở file hướng dẫn của tàu trong file download và dùng google translate

Demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

binhmayva9x
16-03-18, 10:32 AM
bạn ơi mình sửa ip trong apk xong sign rồi mà không cài đc. nó báo lỗi. không sửa thì cài bt.

Hearts
16-03-18, 10:56 AM
bạn ơi mình sửa ip trong apk xong sign rồi mà không cài đc. nó báo lỗi. không sửa thì cài bt.

Mình sign bình thường và xài bình thường .
Còn không được thì đổi tên của APP thành tiếng việt .

Hearts
16-03-18, 02:17 PM
Tầm tối nay nếu rảnh hoặc tối mai up client mới cho anh em .
Client này xài tốt hơn ( không bị crash game ở một vài cái như client cũ ) + ver cao hơn tuy nhiên phải tự đồng bộ với server thì mới có hero thêm mà xài nhé và cái này tự làm hoặc đợi khựa nó làm rồi " nếu có " share thì mình sẽ up lên còn h thì tự xử .

P/s: Đồng bộ hết toàn bộ so sánh từ client sang server . Bởi vì server hiện tại đa phần khựa nó copy/paste giống nhau ( nhiều nhất là phần skill )

Client unpack một số file trong tablet . Một số cái cần thiết thì unpack sẵn ( goods ,spell ) mở = notepad++ rồi so sánh và thêm sang bên Server . Còn lại tự nghiên cứu .

Demo_

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .

nobitajx2
16-03-18, 03:54 PM
Client này xài tốt hơn ( không bị crash game ở một vài cái như client cũ ) + ver cao hơn tuy nhiên phải tự đồng bộ với server thì mới có hero thêm mà xài nhé và cái này tự làm hoặc đợi khựa nó làm rồi " nếu có " share thì mình sẽ up lên còn h thì tự xử .

P/s: Đồng bộ hết toàn bộ so sánh từ client sang server . Bởi vì server hiện tại đa phần khựa nó copy/paste giống nhau ( nhiều nhất là phần skill )

Client unpack một số file trong tablet . Một số cái cần thiết thì unpack sẵn mở = notepad++ rồi so sánh và thêm sang bên Server . Còn lại tự nghiên cứu .

Demo_

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .

Bản này hình như không mở Shop, chơi mấy acc đều không có Shop

Hearts
16-03-18, 04:16 PM
Bản này hình như không mở Shop, chơi mấy acc đều không có Shop

Shop là cái này à ? nếu là cái này thì bản nào chẳng có hay có shop khác ?

nobitajx2
16-03-18, 05:03 PM
Shop là cái này à ? nếu là cái này thì bản nào chẳng có hay có shop khác ?

Là cái này sao mình chơi đến LV 10 chưa thấy nhỉ

Hearts
16-03-18, 05:54 PM
Là cái này sao mình chơi đến LV 10 chưa thấy nhỉ

20 đến tận 60 mới unlock hết ( nếu nhớ đúng )

vietanhnd85
16-03-18, 06:20 PM
con này có vài private việt rồi mà chưa thấy bản nào việt hoá nhỉ !

Hearts
16-03-18, 06:25 PM
Chỉ có 1 thôi là của bọn GFV ..............

vietanhnd85
16-03-18, 06:39 PM
Chỉ có 1 thôi là của bọn GFV ..............

game này có Tool unpack file để việt hoá ảnh ọt không bác ?

Hearts
16-03-18, 06:57 PM
game này có Tool unpack file để việt hoá ảnh ọt không bác ?

lấy ODB của soha rồi chôm về , xài dc khá nhiều .
Version nó khác nhau và tên khác nhau nên xài thì sẽ trật vài chỗ nhưng cũng được .
Code nằm trong client , tìm rồi viết tool decode encode là được .

Đám GFV cũng việt hóa hình ảnh được ấy thôi ( mặc dù không nhiều )

Update GMTool + Client mới . Have fun !

nobitajx2
16-03-18, 07:15 PM
Version nó khác nhau và tên khác nhau nên xài thì sẽ trật vài chỗ nhưng cũng được .

Lấy nguyên cái ui_new của GFV mà k thấy việt hóa gì nhỉ bạn

Hearts
16-03-18, 07:19 PM
Lấy nguyên cái ui_new của GFV mà k thấy việt hóa gì nhỉ bạn

GFV chỉ có một ít thôi , lúc trước xài client của nó nhớ là dc vài cái trong hoạt động , vài skill , sound .
Tablet .lua nó mã hóa lại nên không xài được nữa .

nobitajx2
16-03-18, 09:00 PM
GFV chỉ có một ít thôi , lúc trước xài client của nó nhớ là dc vài cái trong hoạt động , vài skill , sound .
Tablet .lua nó mã hóa lại nên không xài được nữa .

Heart cho hỏi add shop kiểu gì đc như bạn vậy ?

nhokkokhoc
16-03-18, 09:21 PM

Client unpack một số file trong tablet . Một số cái cần thiết thì unpack sẵn ( goods ,spell ) mở = notepad++ rồi so sánh và thêm sang bên Server . Còn lại tự nghiên cứu .

Demo_

Bản này share chưa bác... 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Hearts
16-03-18, 10:01 PM
Heart cho hỏi add shop kiểu gì đc như bạn vậy ?

Đăng nhập vào Navicat . Tab q10 - subtab t_u_gift_shop
File ID trong Client .
Không biết tiếng tàu thì google translate cái file đó ra rồi tìm ID

Server chưa có một số item và một số hero cho nên add thì add kĩ , add nhầm vào mua xài là bị lỗi acc đấy nhé . tốt nhất đồng bộ hết rồi chơi .Còn không thì add xong vô check thấy nó không có hình ảnh hay chả có hiển thị gì ( vẫn hiện thị giá mua ) thì vào xóa rồi reset lại server .

P/s : Không hỗ trợ việt hóa , không inbox hỏi han tool các kiểu và không mua bán dưới mọi hình thức . Những cái đã share được thì đã share . Chỉ hỗ trợ những thắc mắc liên quan đến phần edit hero , vật phẩm các thứ thôi nhé .

nhokkokhoc
16-03-18, 10:27 PM
Đăng nhập vào Navicat . Tab q10 - subtab t_u_gift_shop
File ID trong Client .
Không biết tiếng tàu thì google translate cái file đó ra rồi tìm ID

Server chưa có một số item và một số hero cho nên add thì add kĩ , add nhầm vào mua xài là bị lỗi acc đấy nhé . tốt nhất đồng bộ hết rồi chơi .Còn không thì add xong vô check thấy nó không có hình ảnh hay chả có hiển thị gì ( vẫn hiện thị giá mua ) thì vào xóa rồi reset lại server .

P/s : Không hỗ trợ việt hóa , không inbox hỏi han tool các kiểu và không mua bán dưới mọi hình thức . Những cái đã share được thì đã share . Chỉ hỗ trợ những thắc mắc liên quan đến phần edit hero , vật phẩm các thứ thôi nhé .

Bác có thể chỉ rõ file id nằm trong thư mục nào không ạ, em hỏi chút làm thêm vào db như nào ý ạ, chưa hình dung ra

Hearts
16-03-18, 10:39 PM
Bác có thể chỉ rõ file id nằm trong thư mục nào không ạ, em hỏi chút làm thêm vào db như nào ý ạ, chưa hình dung ra

Folder tablet trong Client
Cách thức làm y như ở trên đã chỉ cho nobitajx2 , nhưng phức tạp hơn 1 tý vì liên quan đến nhiều phần . Cơ bản không dành cho newbie , còn không thì bạn phải vọc và mò thôi .

Muốn hiểu bất cứ cái gì thì cứ vọc đi cái đã rồi tình , backup lại lỗi thì restore .
Mình không phải kiểu đưa cơm tận miệng :))

Double.T
17-03-18, 12:16 AM
Mấy soft chỉnh sửa apk hay dùng là gì thế gái :D

hgavnh
17-03-18, 01:07 AM
Mình đã config đến vào server nhưng không thể vào được game anh em chỉ mình với hay cái port 8800 mình không thấy nó mở

nobitajx2
17-03-18, 08:00 AM
Mình đã config đến vào server nhưng không thể vào được game anh em chỉ mình với hay cái port 8800 mình không thấy nó mở

mình thấy vào bình thường mà

Hearts
17-03-18, 02:56 PM
Mấy soft chỉnh sửa apk hay dùng là gì thế gái :D

Down cái Client về trên giả lâp hay điện thoai rồi vào Store down AokEditor về quất là được . Lúc đầu xài hơi khó thao tác , vài lần là quen :))

mình thấy vào bình thường mà

Config online nên mới thế !

kuchipko
17-03-18, 05:30 PM
Không có pet với trận hả bác , sẵn bác có list id với toolgm k mình xin với

nobitajx2
17-03-18, 05:52 PM

ODB là gì vậy Heart, mạn phép mong bạn thông não để lấy ít hình ảnh VH của soha

hgavnh
18-03-18, 01:15 AM
Đã fix được thanks ae đã góp ý, apk này ae cho cao kiến edit sau đây

kuchipko
18-03-18, 06:45 AM
Mấy bác ơi cho em xin list id với ạ
30chrrrrrrrrrrrrrrr

toshidotoke
18-03-18, 10:11 AM

Demo_

cho mình hỏi 1 chút đồng bộ heros này trong sv là đồng bộ trong db phải không ạ. Mình lục trong mấy file sv không thấy giống chỉ có giống trong db thôi .

_khunglongcon_
19-03-18, 02:25 AM
các bác giúp em với

nobitajx2
19-03-18, 11:42 AM
cho mình hỏi 1 chút đồng bộ heros này trong sv là đồng bộ trong db phải không ạ. Mình lục trong mấy file sv không thấy giống chỉ có giống trong db thôi .

Bạn cứ lục file q10_data.sql ấy, add vnos vào file đó nếu không muốn rườm rà, muốn add thì tìm hiểu file goods trong client như bạn Heart nói là được. Data nó nằm ọn ở file q10_data.sql và q10.sql

Hearts
19-03-18, 05:12 PM
Một vài trang bị bị lỗi thì fix lại trong data .
tạm thời thì có một vài lỗi liên quan đến war guild thôi và tính năng thứ 2 của skill points guild

Cái Data khá tùm lum , cần fix lại nhiều ...

KaizKenny
19-03-18, 05:55 PM
Ngoài q10_data còn lỗi thì q10 phải sạch mới có thể rút gọn xếp hạng đấu trường và đi được Nhạn Môn Quan.

KaizKenny
19-03-18, 06:01 PM

Hearts
19-03-18, 06:04 PM
Đấu trường cũng không quan trọng . vào dataq10_sql chỉnh lại cho cái mốc đánh lên giới hạn thành 1000 là được ( hiện tại thì chỉ cách ~100 rank mới có thể đánh được )
Nhạn Môn Quan hay bất kì cái gì đấy thì những ai còn giữ sql của bản cũ share thì trong đấy có 1 bộ data sạch . vác về backup và import vào lại là được , hoặc làm bằng tay .

toshidotoke
19-03-18, 07:00 PM
Có bác nào bị lỗi vảo chỗ tiến hóa main từ tím lên vàng là bị dis không ạ !

Hearts
19-03-18, 07:13 PM
Có bác nào bị lỗi vảo chỗ tiến hóa main từ tím lên vàng là bị dis không ạ !

Cái nào click vào bay game là lỗi nó đơn giản thế thôi :))

toshidotoke
19-03-18, 08:12 PM
Cái nào click vào bay game là lỗi nó đơn giản thế thôi :))

nobitajx2
19-03-18, 09:25 PM
Lót dép, hóng các cao nhân đi qua chỉ cho cách xem file update nó nằm chỗ nào để xem :D

Hearts
19-03-18, 10:14 PM
Lót dép, hóng các cao nhân đi qua chỉ cho cách xem file update nó nằm chỗ nào để xem :D

JHXKL\phpStudy\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Muốn cho cái Client nó chạy được file update thì phải config lại trong cả client nữa .

nobitajx2
20-03-18, 06:52 AM
JHXKL\phpStudy\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Muốn cho cái Client nó chạy được file update thì phải config lại trong cả client nữa .

Ý mình hỏi là có xem hay rip đc cái update của người ta khi mình chạy game nó bắt update ấy :D

mrthang1112
20-03-18, 12:45 PM
Cho mình hỏi add vip + gold như thế nào nhỉ ???

Hearts
20-03-18, 08:22 PM
Cho mình hỏi add vip + gold như thế nào nhỉ ???

Add bằng GMweb ...................

utbanh
22-03-18, 11:07 PM
Mấy bác cho mình hỏi mình chạy cái phpstudy apache màu đỏ mình sữa hoài không được lên google seach không ra. các bác chỉ mình sửa lỗi này vs.

toshidotoke
23-03-18, 08:57 PM
Add bằng GMweb ...................

cho mình hỏi 1 chút mình. có đồng bộ mấy con tướng vào game dùng đc nó rồi mà trong cái bảng này nó vẫn tối om chỗ đồng bộ cái này mình tìm hoài mà không tìm đc !

Double.T
23-03-18, 09:49 PM
cho mình hỏi 1 chút mình. có đồng bộ mấy con tướng vào game dùng đc nó rồi mà trong cái bảng này nó vẫn tối om chỗ đồng bộ cái này mình tìm hoài mà không tìm đc !

Mấy con tướng từ Đấu tửu la hán trở đi hình như ko sử dụng được thì phải.

Hearts
23-03-18, 10:42 PM

Xài được hết . đồng bộ nó với data sql

toshidotoke
23-03-18, 11:28 PM
Đồng bộ ở role trong q10 data là dùng đc hết ông !

Xài được hết . đồng bộ nó với data sql
giúp mình đồng bộ cái bảng kia đc không Hearts !

Hearts
24-03-18, 03:10 AM
Đồng bộ ở role trong q10 data là dùng đc hết ông !

giúp mình đồng bộ cái bảng kia đc không Hearts !

Nope 8-}
...........................................

famypo
24-03-18, 09:40 PM
Một vài trang bị bị lỗi thì fix lại trong data .
tạm thời thì có một vài lỗi liên quan đến war guild thôi và tính năng thứ 2 của skill points guild

Cái Data khá tùm lum , cần fix lại nhiều ...

Bác có bị lỗi dis cái chức năng du ngoại kiếm thiên thư không ! lỗi này fix đc không vậy bác !

Hearts
24-03-18, 10:35 PM
Bác có bị lỗi dis cái chức năng du ngoại kiếm thiên thư không ! lỗi này fix đc không vậy bác !

Nope , đánh bình thường , đổi thiên thư cũng bình thường .

famypo
25-03-18, 06:46 AM
Nope , đánh bình thường , đổi thiên thư cũng bình thường .

ok bác hóa ra do db nó bị lỗi lên bị dis giờ vào đc bình thường lun rồi !!

Hearts
25-03-18, 11:53 AM
Update Client Việt Hóa .
Text : 80%
Hình Ảnh : 10%
Tăng giới hạn level
Do cái tính năng nâng cấp Main bị bug khi click vào bay game nên fix Main bây h mặc định nó sẽ là tướng thuyết ngay ban đầu
Tinh chỉnh lại hoạt động và sự kiện ( tuy nhiên cái này chỉ là Client phải đồng bộ ở Server nữa nhé )
Fix lại một vài chỗ ở Client

Client chỉ còn phần language/Chinese/tip.lua là chưa việt hóa nên khi nào xong thì update luôn . Còn lại thì gần như đủ xài , tuy nhiên do xài tool dịch nên dịch thô thôi . Ai muốn thì tự Dịch chuẩn hơn .:)>-

Have Fun !

Download Client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vào ấy tự download nhé .

KaizKenny
25-03-18, 03:29 PM
Update Client Việt Hóa .
Tăng giới hạn level
Do cái tính năng nâng cấp Main bị bug khi click vào bay game nên fix Main bây h mặc định nó sẽ là tướng thuyết ngay ban đầu
Tinh chỉnh lại hoạt động và sự kiện ( tuy nhiên cái này chỉ là Client phải đồng bộ ở Server nữa nhé )

Client chỉ còn phần language/Chinese/tip.lua là chưa việt hóa nên khi nào xong thì update luôn . Còn lại thì gần như đủ xài , tuy nhiên do xài tool dịch nên dịch thô thôi . Ai muốn thì tự Dịch chuẩn hơn .:)>-

Have Fun !

Download Client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vào ấy tự download nhé .
Để mod client con này lên bản có võ học và pet cần phải mod ở những file nào bác biết k

famypo
25-03-18, 05:11 PM
Update Client Việt Hóa .
Tăng giới hạn level

Have Fun !

Vào ấy tự download nhé .

Hearts
25-03-18, 08:40 PM

Mình không quan trọng lắm, vì chơi chả xài main bao giờ =))

nhokkokhoc
25-03-18, 10:44 PM
Mình không quan trọng lắm, vì chơi chả xài main bao giờ =))

Bác share q10_data đựoc không ạ,. ahihi =)) =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Hearts
25-03-18, 11:11 PM
Bác share q10_data đựoc không ạ,. ahihi =)) =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Nope . Mình k bỏ chất xám và thời gian ra để share nha bạn =))

nhokkokhoc
25-03-18, 11:15 PM
Nope . Mình k bỏ chất xám và thời gian ra để share nha bạn =))

Hiu Hiu, bác hướng dẫn dược không, làm ơn.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Vụ thêm trang bị kỉ niệm 2 như nào vậy bác, thiên thư đỏ có trong pbn k ạ.

nhokkokhoc
25-03-18, 11:52 PM
Cho em hỏi trang bị vương giả, thêm vào q10_data
bị lỗi khi mặc cho tướng fix như nào ạ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?_nc_cat=0&oh=976c0eb0785c32eda00c32a80f6f3d83&oe=5B2F7D80

hgavnh
26-03-18, 04:59 PM
ae chỉ mình cách để hiện thị cái web lên cho người ta reg tài khoản được không cái apk hiện tại hk thấy toàn vô navicat

nobitajx2
28-03-18, 07:05 PM
đã add thử Thần Điêu Đại Hiệp, send hiệp hồn ok, ghép ok nhưng sau khi ghép xong bị văng ra luôn. Vào lại game thì báo đã có rồi, nhưng tìm không thấy, add ở q10_data, không biết còn thiếu ở đâu không ? Help me

Hearts
28-03-18, 09:23 PM
đã add thử Thần Điêu Đại Hiệp, send hiệp hồn ok, ghép ok nhưng sau khi ghép xong bị văng ra luôn. Vào lại game thì báo đã có rồi, nhưng tìm không thấy, add ở q10_data, không biết còn thiếu ở đâu không ? Help me

Muốn add xài được phải add trọn bộ của nó .
ID , Skill , Tu Luyện , Đẳng Sách , Dung luyện ......
Còn add mỗi cái ID thì cheat ra dc mỗi cái hình thôi làm gì xài dc là đúng rồi , vì data server nó có thông số gì của nó đâu ?

nobitajx2
28-03-18, 09:30 PM
Muốn add xài được phải add trọn bộ của nó .
ID , Skill , Tu Luyện , Đẳng Sách , Dung luyện ......
Còn add mỗi cái ID thì cheat ra dc mỗi cái hình thôi làm gì xài dc là đúng rồi , vì data server nó có thông số gì của nó đâu ?

KaizKenny
28-03-18, 09:46 PM

role, role_talent, role_fate , spell , buffer_2 , skill_dislay , goods, martial_role, còn 1 bảng kinh mạch tướng nữa , bạn tự tìm :)

sin1992
28-03-18, 11:56 PM
Update Client Việt Hóa .
Tăng giới hạn level

Have Fun !

Vào ấy tự download nhé .

sao mình Download Client của bạn về mà không tạo nhân vật được :(

KaizKenny
29-03-18, 12:50 AM
sao mình Download Client của bạn về mà không tạo nhân vật được :(

Nhập pass chưa dòng t2 là pass đấy

Hearts
29-03-18, 04:15 PM

VH 99% text . phần hình ảnh coi bộ phải khá lâu nữa mới xong 8-} chưa kể phần data server ngồi fix chay lâu vcl 8-}

sin1992
29-03-18, 06:18 PM

VH 99% text . phần hình ảnh coi bộ phải khá lâu nữa mới xong 8-} chưa kể phần data server ngồi fix chay lâu vcl 8-}

server của bác ko còn online ah bác. e vào ko đc nữa

nhokkokhoc
29-03-18, 08:45 PM
server của bác ko còn online ah bác. e vào ko đc nữa

Bác ơi, Giày với Nhẫn vương giả không khảm đá được là do đâu nhỉ ? em không hiểu fix sao ạ

Hearts
29-03-18, 09:59 PM
Liên Server , nhưng mà phải config lại logic/lua và data phải tạo thêm table ;)
Những cái khác tương tự , nhưng gamedata và logic/lua file không có nên phải code thêm vào thì mới xài được .

nhokkokhoc
29-03-18, 10:05 PM
Liên Server , nhưng mà phải config lại logic/lua và data phải tạo thêm table ;)
Những cái khác tương tự , nhưng gamedata và logic/lua file không có nên phải code thêm vào thì mới xài được .

Bác ơi, ngọc k ốp vào được giày với nhẫn có fix được không ạ.
Nhờ bác hướng dẫn.

Hearts
29-03-18, 10:14 PM
Bác ơi, ngọc k ốp vào được giày với nhẫn có fix được không ạ.
Nhờ bác hướng dẫn.

Mình không biết . Đối với vấn đề trang bị mình không gặp bất cứ lỗi nào .

nhokkokhoc
29-03-18, 10:17 PM
Mình không biết . Đối với vấn đề trang bị mình không gặp bất cứ lỗi nào .

Kể cả ốp ngọc vào vương giả ạ.

Bác cho em hỏi, sync trang bị với ngọc, bác sync những bảng nào vậy ạ.

Hearts
29-03-18, 10:22 PM
Kể cả ốp ngọc vào vương giả ạ.

Bác cho em hỏi, sync trang bị với ngọc, bác sync những bảng nào vậy ạ.

Thì mình nói rồi mà , lỗi mình chưa gặp bao h nên mình không biết . 8-}

nhokkokhoc
29-03-18, 10:23 PM
Thì mình nói rồi mà , lỗi mình chưa gặp bao h nên mình không biết . 8-}

Em hỏi để em check lại các bảng ạ.
tại 5 cái lỗi 2 thì hơi lạ ạ.
Lỗi khi khảm ngọc vào nó.

Hearts
29-03-18, 10:26 PM
Em hỏi để em check lại các bảng ạ.
tại 5 cái lỗi 2 thì hơi lạ ạ.
Lỗi khi khảm ngọc vào nó.

Giải nén Client ra .
dò từng file tương ứng với data Server nếu không xác định dc nó chính xác bị ở cái gì .

Cơ bản mình chưa hề đụng đến phần trang bị nên không biết nó ở đâu .

nhokkokhoc
29-03-18, 10:30 PM
Giải nén Client ra .
dò từng file tương ứng với data Server nếu không xác định dc nó chính xác bị ở cái gì .

Cơ bản mình chưa hề đụng đến phần trang bị nên không biết nó ở đâu .

Căng quá ạ.
Em đồng bộ hết file equip rồi ạ.

Hearts
30-03-18, 03:15 AM
Bạn nào cầm Client của mình đem đi thương mại hóa cũng ghê đấy ;))

Btw, Dừng update client tại đây .

nobitajx2
30-03-18, 01:08 PM
Bạn nào cầm Client của mình đem đi thương mại hóa cũng ghê đấy ;))

Btw, Dừng update client tại đây .

Hearts
30-03-18, 01:26 PM

Mình mở toàn mở Free thôi :))
................
Nghĩ lại toàn mở cho má Zhou với má luv + mấy đứa trong
Group riêng ngồi tự sướng là chính :))

nhokkokhoc
30-03-18, 10:58 PM
................

Thừa nước đục thả câu :D :D:)>- :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

Hearts
31-03-18, 12:13 AM
Giờ mới hiểu sao đám GFV nó không việt hóa hết được phần hình ảnh , làm lâu thấy mẹ 8-}
Làm 2 tiếng , dc 3 hình =)) 8-}8-} Biết thế hồi xưa học khóa PTS là ngon rồi .8-}

bboynam99
31-03-18, 12:50 PM
Giờ mới hiểu sao đám GFV nó không việt hóa hết được phần hình ảnh , làm lâu thấy mẹ 8-}
Làm 2 tiếng , dc 3 hình =)) 8-}8-} Biết thế hồi xưa học khóa PTS là ngon rồi .8-}

=))=))=))=))=))=))
Dạo này đú con nào ông
Tự dưng thấy chán, không thấy con gì hay

Hearts
31-03-18, 05:11 PM
=))=))=))=))=))=))
Dạo này đú con nào ông
Tự dưng thấy chán, không thấy con gì hay

Làm lung tung thôi , không có cụ thể . 8-}

cheeky1
31-03-18, 08:21 PM

PTS về cái gì bác đc e giúp cho :))

Hearts
31-03-18, 09:49 PM
Làm lâu thôi , chứ trình PTS mình vẫn có thể làm được bình thường k cần giúp đâu bạn . :Laluot_224:

famypo
31-03-18, 09:57 PM
Các bác có ai bị lỗi nhạn môn quan ! mà đánh gặp phải đội hình có tướng mới update là không đánh được bị lỗi -1 không đồng bộ không mặc dù tướng này vẫn dùng bình thường chỉ bị lỗi khi gặp phải nó ở team bên kia trong nhạn môn quan ! Vậy là mình còn thiếu ở file nào ạ ! Xin được chỉ giáo !

Hearts
31-03-18, 10:36 PM
Các bác có ai bị lỗi nhạn môn quan ! mà đánh gặp phải đội hình có tướng mới update là không đánh được bị lỗi -1 không đồng bộ không mặc dù tướng này vẫn dùng bình thường chỉ bị lỗi khi gặp phải nó ở team bên kia trong nhạn môn quan ! Vậy là mình còn thiếu ở file nào ạ ! Xin được chỉ giáo !

Bởi vì database không có info của nó nên nó sẽ bảo lỗi
Khắc phục : Sử dụng Database sạch hoặc tự làm = tay nếu biết database liên quan đến phần nào .

nhokkokhoc
01-04-18, 10:09 PM
Bởi vì database không có info của nó nên nó sẽ bảo lỗi
Khắc phục : Sử dụng Database sạch hoặc tự làm = tay nếu biết database liên quan đến phần nào .

bác ơi cho e hổi tăng giới hạn đấu trường chỗ nào ạ.

Hearts
02-04-18, 12:45 AM
Hơi mệt , nhưng cũng dc . :Laluot_102:

sin1992
02-04-18, 03:30 AM

hay quá bác chỉ e viết hóa với e bít chút ít pts góp được phần nào hay phần đó :D

Hearts
02-04-18, 03:34 AM
Tim files muốn việt hóa và việt hóa . :Laluot_190:

nhokkokhoc
02-04-18, 07:00 AM

Ngon quá bác ơi.............. 30 charr
Có trong client mới chưa bác ơi.

nobitajx2
02-04-18, 07:40 AM

Hearts
02-04-18, 08:16 AM

Show chơi thôi :))..................

ZhouJieLun
02-04-18, 08:27 AM
Mấy trang trước lão ấy bảo dừng share update client rồi mà, giờ client này lão tự build từ src đấy =))

caonguyen8788
02-04-18, 11:27 AM
................

cho xin link e chơi ké với này thì 30

ZhouJieLun
02-04-18, 11:45 AM
cho xin link e chơi ké với này thì 30

Lão còn đang dịch chưa mở lại đâu =))

nhokkokhoc
02-04-18, 12:23 PM
Lão còn đang dịch chưa mở lại đâu =))

Bác này thủ dâm ghê vlon, he he, em vẫn hóng cùng. kkkk

Hearts
02-04-18, 01:32 PM
Nào chán thì sẽ share . .................................................. .

nobitajx2
02-04-18, 01:39 PM

Hóng share.
KLQ: trang t9nuoya.com giờ nhấn đăng nhập nó k hiện ra bảng đăng nhập, cao nhân đi qua chỉ với :D

Hearts
02-04-18, 02:25 PM
Hóng share.
KLQ: trang t9nuoya.com giờ nhấn đăng nhập nó k hiện ra bảng đăng nhập, cao nhân đi qua chỉ với :D

Xài IE .................................................. ......................

Bét lắm còn phải lâu mới xong nổi , cái này mới chỉ phần client . Chưa làm một tí gì ở phần Server 8-}
Tuy nhiên thì phát hiện ra mod được như con Mumobile thêm vài tính năng fake nhìn giống bản soha như là Trân Thú . Nhưng mà quá tốn thời gian và nó chẳng có tác dụng gì vì là fake ( DB không có nên xài chả có cái tác dụng gì , chủ yếu nhìn là chính 8-} ) còn muốn nó xài dc hẳn thì phải viết lại cả chục file liên quan từ gamedata/logic/newmongo .v..v.v.v 8-} 8-} Thế mới hiểu tại sao tụi khựa hồi MuMobile nó ra bản mới fake hoặc likenew toàn bán giá trên trời , dm tốn chất xám + thời gian nhiều vcl 8-}8-}

ZhouJieLun
02-04-18, 02:56 PM
Hóng share.

F12 lên del cái nền đi là nó hiện =))

Hearts
05-04-18, 09:40 PM
Up phát cuối . Nghỉ ..........................giải tán :Laluot_119::Laluot_119::Laluot_119:
Méo photoshop nổi cái đống UI gốc , xài bộ UI khác cho nhẹ thời gian :Laluot_114:

ZhouJieLun
05-04-18, 09:47 PM
Up phát cuối . Nghỉ ..........................giải tán :Laluot_119::Laluot_119::Laluot_119:
Méo photoshop nổi cái đống UI gốc , xài bộ UI khác cho nhẹ thời gian :Laluot_114:

Thế bao giờ định mở lại đây gái =))

Hearts
05-04-18, 09:49 PM
Đíu....................... :-" :-" :-" :-" :-"
Chơi suốt còn chém gió =))=))=))

dinhtrantuanan
06-04-18, 03:48 PM

Mọi người cho hỏi bị lỗi này là sao ạ? Báo không thể update tài nguyên!
Mình đã config toàn bộ IP theo hướng dẫn của bác Heart nhưng vẫn hk vào được ai biết chỉ mình fix với!!

nobitajx2
06-04-18, 05:46 PM

Ngon .................................

toandaik
06-04-18, 05:53 PM

Mấy cái icon main giống lụm của ĐCT nhỉ :)>-

ZhouJieLun
06-04-18, 08:16 PM
Mấy cái icon main giống lụm của ĐCT nhỉ :)>-

lão ý thay cmnr =))

Hearts
07-04-18, 06:01 AM
Nhìn nó xấu xấu với k hợp nên thay rồi , bộ này nhìn sáng + ổn hơn :D

toandaik
07-04-18, 09:36 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Font nhìn lộn xộn nhỉ, có thời gian làm hết lại cùng 1 kiểu font như cái icon Tân Thủ là đẹp ~o)

Hearts
07-04-18, 09:42 AM
Tình xài font đấy , nhưng xài Pts thấy font này nhìn vui hơn :-? vào game thì nhìn cũng hơi khó , mà thôi kệ bà nó làm biếng ngồi pts lại =))

nhokkokhoc
07-04-18, 08:46 PM
Tình xài font đấy , nhưng xài Pts thấy font này nhìn vui hơn :-? vào game thì nhìn cũng hơi khó , mà thôi kệ bà nó làm biếng ngồi pts lại =))

Bác heath ơi, bác share em cái clent mới, với file zipsource dược k ạ.
Em cảm ơn.

Hearts
07-04-18, 09:43 PM
Nhìn mình vậy , chứ mình không làm từ thiện đâu bạn :Laluot_130::Laluot_130:

ZhouJieLun
07-04-18, 10:33 PM
Game free lão có thể mở chứ nhờ free chưa thấy bao h lão giúp =))

nobitajx2
07-04-18, 10:47 PM
Dùng Sothink SWF Decompile export scrip dạng .as rồi, mà sao không thấy có chỗ import vậy pro chỉ với :D

ZhouJieLun
07-04-18, 10:48 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>Đánh nhau ko =))

Hearts
07-04-18, 10:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>Đánh nhau ko =))

Đội hình sida vcl ....................=))=)))
Team méo có khống chế , cũng méo có giải khống chế . T vác ADP vô chích độc chết hết =))

Dùng Sothink SWF Decompile export scrip dạng .as rồi, mà sao không thấy có chỗ import vậy pro chỉ với :D

Tại vì nó không có .........:Laluot_238:

nobitajx2
07-04-18, 10:59 PM
Đội hình sida vcl ....................=))=)))
Team méo có khống chế , cũng méo có giải khống chế . T vác ADP vô chích độc chết hết =))

Tại vì nó không có .........:Laluot_238:

Hearts
07-04-18, 11:03 PM

Cái đó con zhou may ra biết , hắn xài nhiều .

toandaik
07-04-18, 11:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Đánh nhau ko =))

Ông nào inbox cho 1 bản chơi với nào :-|:-o

nhokkokhoc
07-04-18, 11:51 PM
Nhìn mình vậy , chứ mình không làm từ thiện đâu bạn :Laluot_130::Laluot_130:

Thế mong bác mở để em lấy file zipsource đc k. kkk :D :D
Cho em xin linkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk tét bác ơi

Hearts
08-04-18, 12:20 AM
Thế mong bác mở để em lấy file zipsource đc k. kkk :D :D
Cho em xin linkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk tét bác ơi

Server mình luôn mở và tất nhiên là mình chỉ mở cho 3,4 đứa chơi vui thôi .
Đợi chờ mình làm gì cho tốn thời gian :))

Một khi không share thì có tìm ở đâu cũng không có trừ khi bạn tự làm .
Muốn kiếm tiền ở việc ngồi đợi share là việc bất khả thi :Laluot_182:

Sắp chữ hồng gắng lết thêm vài post nữa nào 8-}

ZhouJieLun
08-04-18, 08:39 AM

kêu lão luv ship cho vài k bài =))

nhokkokhoc
08-04-18, 08:40 AM

Em không phải là người ăn sẵn nằm ngửa trên công sức người khác, Ai cũng có quan điểm riêng của mình mà. :)
Em cảm ơn bác, em cũng k phải loại người rải chữ khắp muôn nơi,
Cảm ơn bác về client bác share.

Hearts
08-04-18, 10:07 AM
Em không phải là người ăn sẵn nằm ngửa trên công sức người khác, Ai cũng có quan điểm riêng của mình mà. :)
Em cảm ơn bác, em cũng k phải loại người rải chữ khắp muôn nơi,
Cảm ơn bác về client bác share.

Quan điểm của mình , hàng tự làm tự bỏ chất xám là không share đơn giản thế thôi . ( Mà ai cũng thế thôi chứ k phải riêng mình 8-})
Còn những thứ share như cái client việt hóa 80% thì sẵn tàu nó đã share rồi , mình chỉ mang về cầm tool cho nó tự dịch thôi . :Laluot_103:

kêu lão luv ship cho vài k bài =))

80 bài nữa ....... Chắc đi kéo mấy con chưa share đem share cho đủ :Laluot_233:

BeeZone
08-04-18, 10:15 AM

Dùng Flash Professional (Cs4,5,6) or Flash builder ... ^^ Không phải tất cả export bằng sothink mà build lại được! Tùy file

Hearts
08-04-18, 10:15 AM
T nhớ cái hồi t 800 bài viết lão Bee còn chưa chữ hồng 8-}

ZhouJieLun
08-04-18, 10:31 AM

Mở lại sv chưa gái

nhokkokhoc
08-04-18, 10:42 AM
Ahihi, cảm ơn bác Heath, zo
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Tuan565
08-04-18, 10:42 AM

Delete 1 topic Cổ Long hoặc Phong Vân thôi là cày cuốc lại thôi :D

chulundethuong
08-04-18, 11:02 AM
Delete 1 topic Cổ Long hoặc Phong Vân thôi là cày cuốc lại thôi :D
a tuan keo cai nay ve blog di a . lau qua khong thay a len blog

Tuan565
08-04-18, 11:08 AM
a tuan keo cai nay ve blog di a . lau qua khong thay a len blog

Blog bỏ lâu rồi mà tại theo dõi phiền ko có thông báo . edit cũng lâu nữa nên bỏ :D

chulundethuong
08-04-18, 11:14 AM
Blog bỏ lâu rồi mà tại theo dõi phiền ko có thông báo . edit cũng lâu nữa nên bỏ :D
blog a cài khỏe . a chỉnh hết rồi . Trên đây nhiều game hơn nhưng phải tự chỉnh tự mày mò . mệt

vn9011
08-04-18, 11:49 AM
Quan điểm của mình , hàng tự làm tự bỏ chất xám là không share đơn giản thế thôi . ( Mà ai cũng thế thôi chứ k phải riêng mình 8-})
Còn những thứ share như cái client việt hóa 80% thì sẵn tàu nó đã share rồi , mình chỉ mang về cầm tool cho nó tự dịch thôi . :Laluot_103:

Vậy bác có thể cho em xin cái tools đc không ạ ^^

Hearts
08-04-18, 12:10 PM

Uầy , thím tuấn cứ thế e biết sống sao =)) Tại sắp đủ rồi , nên post hơi nhiều chứ đủ rồi thì e lặn luôn :">

Vậy bác có thể cho em xin cái tools đc không ạ ^^

Nếu muốn mua tool thì liên hệ đám gamefullvip ấy :Laluot_223:

Mở lại sv chưa gái

Đang oánh lol với mấy đứa em ở ngoài quán rồi .

ZhouJieLun
08-04-18, 12:37 PM
Uầy , thím tuấn cứ thế e biết sống sao =)) Tại sắp đủ rồi , nên post hơi nhiều chứ đủ rồi thì e lặn luôn :">

Nếu muốn mua tool thì liên hệ đám gamefullvip ấy :Laluot_223:

Đang oánh lol với mấy đứa em ở ngoài quán rồi .

thím trả lời như kiểu thím làm cho game full vip ấy =))

Hearts
08-04-18, 12:43 PM
thím trả lời như kiểu thím làm cho game full vip ấy =))

Có tiền là mua được , t nghĩ thế . Với lại thấy đám đó hết mặn với con này rồi . h nó chuyển sang con hôm bữa t nói với thím test đấy Sword of Soul ấy

vn9011
08-04-18, 04:53 PM
Có tiền là mua được , t nghĩ thế . Với lại thấy đám đó hết mặn với con này rồi . h nó chuyển sang con hôm bữa t nói với thím test đấy Sword of Soul ấy
Em nói thật.em chả có tiền
Mà đã có tiền thì e mua tools làm gì.mua thẳng bản việt hoá cho nhanh ạ.với lại cũng chỉ chơi off thì bỏ tiền mua tools làm gì ạ.còn e thấy các bác hóng bản của bác thì bác cứ bảo tự túc.bỏ chất xám.nọ kia.cũng như e ko biết tiếng tàu.ko biết các group forum share ạ.ko phải ai hỏi bác cũng mở onl đâu.bác đừng nghĩ ai cũng như ai ạ

ZhouJieLun
08-04-18, 08:00 PM
Em nói thật.em chả có tiền
Mà đã có tiền thì e mua tools làm gì.mua thẳng bản việt hoá cho nhanh ạ.với lại cũng chỉ chơi off thì bỏ tiền mua tools làm gì ạ.còn e thấy các bác hóng bản của bác thì bác cứ bảo tự túc.bỏ chất xám.nọ kia.cũng như e ko biết tiếng tàu.ko biết các group forum share ạ.ko phải ai hỏi bác cũng mở onl đâu.bác đừng nghĩ ai cũng như ai ạ

Đùa chứ nói mồm thì ai cũng nói được =)) bản lão share đây có rất nhiều người mở onl rồi chứ ko phải ko có =)) cho rằng bạn không mở thì ng khác cũng mở, chả có lý do gì lão ý share tiếp công sức của lão bỏ ngày bỏ đêm ra cả =))

bimaloha
08-04-18, 08:20 PM
Đùa chứ nói mồm thì ai cũng nói được =)) bản lão share đây có rất nhiều người mở onl rồi chứ ko phải ko có =)) cho rằng bạn không mở thì ng khác cũng mở, chả có lý do gì lão ý share tiếp công sức của lão bỏ ngày bỏ đêm ra cả =))

Thiệc luông. Người ta cho cái cần câu rồi, giờ lắm người còn đòi cho mồi câu, cho dây câu, cho lưỡi câu, riết đòi cho luôn con cá móc vào lưỡi câu cho dễ nữa =))

vn9011
08-04-18, 10:06 PM

mình cũng biết là như vậy.nên mình cũng không bảo bác ý share cái mà bác ấy bỏ công sức ngày đêm ra nhé.

ZhouJieLun
09-04-18, 08:30 AM
mình cũng biết là như vậy.nên mình cũng không bảo bác ý share cái mà bác ấy bỏ công sức ngày đêm ra nhé.

Nếu nói tool thì lão xài tool dịch của kiếm thế 2 dịch thôi, hoặc dịch bằng QT, VP, chả có gì hiếm lạ cả

vn9011
09-04-18, 10:58 AM
Nếu nói tool thì lão xài tool dịch của kiếm thế 2 dịch thôi, hoặc dịch bằng QT, VP, chả có gì hiếm lạ cả

vậy dịch kiểu gì khi mở file .lua nó bị mã hóa hả bác :))

ZhouJieLun
09-04-18, 11:00 AM

không phải tất cả đều mã hoá, còn nếu muốn có tool giải mã thì quay lại vấn đề đầu tiên, lão tim đã nói rồi, qua gamefullvip mua

nobitajx2
09-04-18, 11:26 AM

Mấy file cần dịch thì đều không bị mã hóa đâu, chơi tự sướng như Zhou nói dùng tool tự dịch cho nhanh :D

Hearts
09-04-18, 12:43 PM
Chơi tự sướng . 1 folder tablet đã đủ để xài việt hóa đủ hiểu rồi . ( folder đấy hâu hết file lua đã unpack hết rồi )
Con này nó không giống như mấy con Đại Chủ Tể được share tận miệng việt hóa 99% do nó xài hầu hết từ bên thằng soha copy/paste nên sớm muộn gì ai cũng có thôi
Client soha không xài được cho con này , và thằng gamefullvip client của nó đã viết lại và mã hóa khác với gốc nên cũng không thể sử dụng ( trừ UI ) .
Mình không nghĩ chơi tự sướng lại cần việt hóa 99% , còn đem kiếm tiền thì biết rồi đấy :D

kjtsu
09-04-18, 04:22 PM
Chơi tự sướng . 1 folder tablet đã đủ để xài việt hóa đủ hiểu rồi . ( folder đấy hâu hết file lua đã unpack hết rồi )
Con này nó không giống như mấy con Đại Chủ Tể được share tận miệng việt hóa 99% do nó xài hầu hết từ bên thằng soha copy/paste nên sớm muộn gì ai cũng có thôi
Client soha không xài được cho con này , và thằng gamefullvip client của nó đã viết lại và mã hóa khác với gốc nên cũng không thể sử dụng ( trừ UI ) .
Mình không nghĩ chơi tự sướng lại cần việt hóa 99% , còn đem kiếm tiền thì biết rồi đấy :D

e ko có ý xin xỏ, nhưng bác có thể fix lại link dc ko. link die hết rùi.tks bác;)

Hearts
09-04-18, 05:04 PM
e ko có ý xin xỏ, nhưng bác có thể fix lại link dc ko. link die hết rùi.tks bác;)

Đang reup lại chắc tối quay lại là có .

DarkTuan
09-04-18, 10:51 PM
Đang reup lại chắc tối quay lại là có .

Mình vẫn chưa dowload được chủ thớt ơi.
Tiện thể bạn nào giúp mình hiểu rỏ cái cài offline mình xin hậu tạ nhẹ nha tks mọi người mò qài chạy k được ~o)^:)^

ZhouJieLun
10-04-18, 10:12 AM
Giờ mới phát hiện lão thớt xoá sv để có chổ trống gửi apk cho mình =))

Hearts
10-04-18, 10:48 AM
Đang test con khác nên chưa reup dc 8-}

hgavnh
15-04-18, 11:38 AM
Bác reup lại cái sv giúp e với mấy bản cũ run hk đc :(

Hearts
15-04-18, 01:58 PM
Để mình up lại link cũ của tàu .
Đang làm con khác nên k reup lại link google được .8-}

hgavnh
15-04-18, 02:44 PM
Để mình up lại link cũ của tàu .
Đang làm con khác nên k reup lại link google được .8-}

ok thanks bác cho e xin lại cái sv là dc

anhemtb113
15-04-18, 03:31 PM
đưa facebook đây xem có giúp gì được không nào :(:)>-:)>-:)>-:)>-

aloadsl
16-04-18, 10:34 PM
sao file gốc chưa sửa thì cài dc mà sửa IP xong cài lại ko dc vậy bác? mà file chưa sửa cài dc thì lại k vô game dc

KaizKenny
17-04-18, 05:04 PM
Có ai còn giữ client không?

DarkTuan
17-04-18, 11:28 PM
Có ai chạy được không giúp mình với.
Chủ thớt ơi xin úp lại sv với cho mình cài offf tesst vui.
Cần bạn nào có tâm giúp mình chạy với: xin để lại link fb minh ib ạ:D:D:D:D

BeeZone
18-04-18, 09:30 AM
Có ai chạy được không giúp mình với.
Chủ thớt ơi xin úp lại sv với cho mình cài offf tesst vui.
Cần bạn nào có tâm giúp mình chạy với: xin để lại link fb minh ib ạ:D:D:D:D

Có ai còn giữ client không?

Link khựa còn live mà....................

Hearts
18-04-18, 09:32 AM
Client thì kiếm mấy thằng lậu nó mở ấy . Hàng việt hóa 80% toàn xài Client của t thôi .

ZhouJieLun
18-04-18, 10:00 AM
Client thì kiếm mấy thằng lậu nó mở ấy . Hàng việt hóa 80% toàn xài Client của t thôi .

client thím là client này nhỉ, apk thì méo giữ mà có giữ cái folder đã unpack ra thoy =))

Hearts
18-04-18, 12:11 PM
Cái forder giải nén apk chứ unpack chúng nó lại lầm tưởng .
Ừ chắc là Client đấy hồi còn mở online cho tụi kia chơi

KaizKenny
19-04-18, 12:31 AM
Tìm được lại client rôì :Laluot_224:

Hearts
19-04-18, 10:08 AM
Ra mấy con tướng lạ hoặc , xem phim hình như đâu có thằng này =))

ZhouJieLun
19-04-18, 10:36 AM
Ra mấy con tướng lạ hoặc , xem phim hình như đâu có thằng này =))

Thiên trì quái hiệp Viên Sĩ Tiêu

Hearts
19-04-18, 10:42 AM
Skill như của quách tỉnh trong phim version 2 =))

aloadsl
19-04-18, 09:01 PM
xong hết rồi mà reg acc nó báo vầy là bị j mấy thánh

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?_nc_cat=0&oh=a5793b7297b825ebd8448ed573c7e1da&oe=5B7004E5

Hearts
19-04-18, 09:07 PM
Client config sai . Hoặc Server chưa chạy ..v.v..v.v.v.v
Theo cái hình bạn chụp thì mình biết là như vậy .

nhokkokhoc
19-04-18, 10:31 PM

Bác ơi, cho em hỏi, lỗi kinh mạch fix đâu nhỉ ??? em tìm hoài k thấy ạ

Hearts
19-04-18, 10:50 PM
fix trong sql data .................................................. ..............

nhokkokhoc
19-04-18, 10:55 PM
fix trong sql data .................................................. ..............

Bác cho em xin bảng đựoc k :( thật sjw mò không ra. :(
Bác giúp em với, em hậu tạ ạ :(

em lm dc r, cam on bác

aloadsl
19-04-18, 11:16 PM
Có bạn nào có thời gian rãnh rỗi viết hd kĩ kĩ hơn tí dc ko
Mình sau 1 tuần google các kiểu tìm cách decompile recompile file chỉnh sửa xong sign vẫn dậm chân không cài dc
Dân ngoại đạo nên cũng pó tay

nhokkokhoc
21-04-18, 06:11 PM
các bác cho em hỏi sao của em ko tool đc nhỉ? . <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bác nào biết sửa sao cho chạy giúp em với ạ, em xin cảm ơn ạ

Hearts
21-04-18, 10:37 PM
các bác cho em hỏi sao của em ko tool đc nhỉ? . <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bác nào biết sửa sao cho chạy giúp em với ạ, em xin cảm ơn ạ

Sửa lại ip trong files config .

nhokkokhoc
22-04-18, 09:19 AM
Sửa lại ip trong files config .
E sửa rồi nhưng vẫn ko đc bác à. E cảm ơn bác nhiều

Hearts
24-04-18, 12:43 PM
E sửa rồi nhưng vẫn ko đc bác à. E cảm ơn bác nhiều
Trong clip mình xài vẫn bình thường ấy thôi . Quan trọng là không được ở đoạn nào ? vào web theo link đó không dc ? hay xài GM sendmail không được ? phải cụ thể thì mới biết mà chỉ chứ :l

vu811
24-04-18, 08:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Ai giup fix loi nay voi

nhokkokhoc
24-04-18, 08:48 PM
Trong clip mình xài vẫn bình thường ấy thôi . Quan trọng là không được ở đoạn nào ? vào web theo link đó không dc ? hay xài GM sendmail không được ? phải cụ thể thì mới biết mà chỉ chứ :l
xài GM sendmail không được bác ah`, dấu "+" để thêm hàng điền id cũng ko dùng đc. chỗ ấn ok cung ko dc , ấn vào nó ko hiện gì luôn. bác giúp em với ạ

Hearts
24-04-18, 10:18 PM
xài GM sendmail không được bác ah`, dấu "+" để thêm hàng điền id cũng ko dùng đc. chỗ ấn ok cung ko dc , ấn vào nó ko hiện gì luôn. bác giúp em với ạ

Chịu chưa gặp bao h . con cái folder pay nó có files config sửa IP lại là xài được không có vấn đề gì .

BeeZone
25-04-18, 09:13 AM

Máy bạn mà không có internet thì không dùng dc GM sendmail đâu..Do nó load script online

<script src="//cdn.bootcss.com/jquery/1.6.2/jquery.min.js"></script>

DarkTuan
25-04-18, 07:38 PM
bac nào còn giữ úp lên lại drriver máy tính mình không tải được cái mục thứ 3.. hóng 1 tuần rồi chủ pic chưa úp lai :(

Hearts
25-04-18, 08:15 PM
Download link khựa có đủ hết trong đó .

nhokkokhoc
25-04-18, 09:56 PM
Download link khựa có đủ hết trong đó .

Bác heath ơi fix nhạn môn quan bảng nào nhỉ ?

ZhouJieLun
25-04-18, 10:00 PM
Bác heath ơi fix nhạn môn quan bảng nào nhỉ ?

Lục lại mấy trang trước lão có nói rồi

nhokkokhoc
25-04-18, 10:07 PM
Đấu trường cũng không quan trọng . vào dataq10_sql chỉnh lại cho cái mốc đánh lên giới hạn thành 1000 là được ( hiện tại thì chỉ cách ~100 rank mới có thể đánh được )
Nhạn Môn Quan hay bất kì cái gì đấy thì những ai còn giữ sql của bản cũ share thì trong đấy có 1 bộ data sạch . vác về backup và import vào lại là được , hoặc làm bằng tay .

Căng quá. :D :D có bác nào giữ không nhỉ :D :D kkk.

Hearts
25-04-18, 10:22 PM
Có mà đợi đến tết công gô nhé =)) Data sạch mình không nghĩ có ai share đâu .
Còn nói về lỗi của cái Nhạn Môn Quan , đơn giản là server không có info của những player và partner trong đó nên khi đánh nó sẽ bị lỗi -1 ( không tìm thấy thông tin )
Cách giải quyết thì nhiều chứ cũng chẳng cần đến data sạch làm gì .
Nhưng mình chỉ nói thế thôi , còn làm như nào thì tự thân vận động:Laluot_173::Laluot_173:

Hearts
26-04-18, 07:15 PM
Up tí cho đủ bộ ......
Version mới .;)

BeeZone
26-04-18, 08:27 PM
Up tí cho đủ bộ ......
Version mới .;)

Send nghịch với....................30 chả cá

Hearts
26-04-18, 08:32 PM
Send nghịch với....................30 chả cá

Chưa có xong :)) Còn phải tốn kha khá thời gian mới xong . Vừa làm vừa chơi thôi :Laluot_119:
Cái vỏ chắc 80% . Cái hồn 10% . phải làm lại hết gần như toàn bộ DB :Laluot_173: Nào có send cho , t còn nhớ FB của thím mà

nhokkokhoc
26-04-18, 09:20 PM
Chưa có xong :)) Còn phải tốn kha khá thời gian mới xong . Vừa làm vừa chơi thôi :Laluot_119:
Cái vỏ chắc 80% . Cái hồn 10% . phải làm lại hết gần như toàn bộ DB :Laluot_173: Nào có send cho , t còn nhớ FB của thím mà

Up tí cho đủ bộ ......
Version mới .;)

các bác có ai bị lỗi khi sửa file role ko , e cứ sửa ở đó là vào phần chạy sever lỗi là ko vào được game , mà ko xóa đi để nguyên ban đầu là vào đc game e chưa tìm ra nguyên do bác nào giúp với ạ:D

Hearts
26-04-18, 09:23 PM
các bác có ai bị lỗi khi sửa file role ko , e cứ sửa ở đó là vào phần chạy sever lỗi là ko vào được game , mà ko xóa đi để nguyên ban đầu là vào đc game e chưa tìm ra nguyên do bác nào giúp với ạ:D

role là role nào . thiếu gì file role trong client ?

nhokkokhoc
26-04-18, 09:29 PM
role là role nào . thiếu gì file role trong client ?

file t_s_role ạ, mấy file khác sửa ko sao ma tới file đó sửa là dính lun tới chạy sv ko vao dc game nữa

Hearts
26-04-18, 09:30 PM
file t_s_role ạ, mấy file khác sửa ko sao ma tới file đó sửa là dính lun tới chạy sv ko vao dc game nữa

H thì cụ thể là sửa cái gì trong đấy ? Vì cơ bản nó là file hero thôi mà ?
Nói thì phải nói rõ mới biết , chứ cứ nói mang máng thế mần sao mà biết dc .

Chẳng hạn . việt hóa xong nó lỗi ? đổi thành ID khác nó lỗi ? thêm bớt cái gì đấy nó lỗi ???? 8-}

nhokkokhoc
26-04-18, 09:35 PM
ko fai bác ơi thế là e nhầm rồi e xóa rồi mà vẫn bị, e ko hiểu vi sao lâu lâu chay được lâu lâu chạy lại cái bang star_user no chay ra dong press and key to continue!! thế là hết vào game
de e tìm cach chụp hình xem ai cứu e dc ko ((

Hearts
26-04-18, 09:36 PM
ko fai bác ơi thế là e nhầm rồi e xóa rồi mà vẫn bị, e ko hiểu vi sao lâu lâu chay được lâu lâu chạy lại cái bang star_user no chay ra dong press and key to continue!! thế là hết vào game
de e tìm cach chụp hình xem ai cứu e dc ko ((

Mình vẫn chưa hiểu cái gì cả 8-}8-}8-}

nhokkokhoc
26-04-18, 09:41 PM

BeeZone
26-04-18, 09:43 PM

Không cần bản đã làm đâu....Ngồi vọc chứ làm xong còn gì nghịch đâu.......

Hearts
26-04-18, 09:45 PM
Không cần bản đã làm đâu....Ngồi vọc chứ làm xong còn gì nghịch đâu.......

Chưa xong thì đã làm gì chơi dc đâu , mà nghịch . 8-} cái này là xác ( client ) thôi 8-}

Chỉnh bậy bạ trong SQL cmnr chứ gì nữa 8-}

KangGary
26-04-18, 09:50 PM
Có bà con gì không nhể o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)

Hearts
26-04-18, 09:56 PM
Cùng 1 người thôi ...............................

Nhớ lại xem chỉnh cái gì trong sql ? t_s_role ????

ZhouJieLun
26-04-18, 10:14 PM
Có bà con gì không nhể o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)

Đã bảo lão gái mà méo ai tin8-}

Hearts
26-04-18, 10:16 PM
Ơ đệt con Zhou nói bao nhiêu đứa rầu :Laluot_92:

nhokkokhoc
27-04-18, 11:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có ai bị như e ko , mỗi khi sửa file t_s_role_fate vs t_s_martial_role là nó báo lỗi này hết vào game lun , còn chép file gốc của 2 cái đó vảo thay thế thì ok , mà e xem kỹ rỗi ko hề lỗi ở file đó

Hearts
28-04-18, 12:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có ai bị như e ko , mỗi khi sửa file t_s_role_fate vs t_s_martial_role là nó báo lỗi này hết vào game lun , còn chép file gốc của 2 cái đó vảo thay thế thì ok , mà e xem kỹ rỗi ko hề lỗi ở file đó

Vấn đề bạn mình có thánh cũng méo biết dc .

Nhưng mà khẳng định cho bạn 2 cái tab đó trong DB chỉnh sửa , edit bình thường .
Còn bạn bị lỗi thì mình có thánh cũng không biết , vì mình có biết bạn chỉnh sửa cái gì trong đấy đâu 8-}

kukasubpro
28-04-18, 09:07 AM
Các vị huynh đài cho hỏi 1 số vấn đề sau:
Vấn đề thứ nhất: Bug thì phải:
Thi thoảng click vào 1 số nhân vật là bị mất kết nối ngay:
Vấn đề thứ hai:
Các vị huynh đài cho xin tên tướng trung của 2 vị Anh hùng này:
1: Đông phương bất bại:
2: anh hùng này ko bít:
Tại hạ đã thử dùng ORC mà ko coppy đc mấy cái chữ đấy.
Mong được chỉ giáo.

Hearts
28-04-18, 12:49 PM
Các vị huynh đài cho hỏi 1 số vấn đề sau:
Vấn đề thứ nhất: Bug thì phải:
Thi thoảng click vào 1 số nhân vật là bị mất kết nối ngay:
Vấn đề thứ hai:
Các vị huynh đài cho xin tên tướng trung của 2 vị Anh hùng này:
1: Đông phương bất bại:
2: anh hùng này ko bít:
Tại hạ đã thử dùng ORC mà ko coppy đc mấy cái chữ đấy.
Mong được chỉ giáo.

Lật lại các page trước đọc .
Client việt hóa 80% share trước đây mình không còn giữ .Chưa có thì tìm mấy con lậu trên FB hay sreach google là có .

kuchipko
28-04-18, 06:58 PM
Bác ơi cho em test với hehe :3
Ghiền mà không có tiền đú

nhokkokhoc
28-04-18, 08:33 PM
Vấn đề bạn mình có thánh cũng méo biết dc .

Nhưng mà khẳng định cho bạn 2 cái tab đó trong DB chỉnh sửa , edit bình thường .
Còn bạn bị lỗi thì mình có thánh cũng không biết , vì mình có biết bạn chỉnh sửa cái gì trong đấy đâu 8-}

Bác heart share tool việt hóa file đựoc không, em dùng tool này việt hóa xong chạy toàn lỗi
[Cattleya][VnSharing.net] Quick Translator 4.2+Config+Tem+TuDien+VietPhrase
plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

ZhouJieLun
28-04-18, 08:45 PM
Bác heart share tool việt hóa file đựoc không, em dùng tool này việt hóa xong chạy toàn lỗi
plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
việt hoá bằng cái này vỡ cấu trúc file ko lỗi mới sợ =))

Hearts
28-04-18, 08:57 PM
việt hoá bằng cái này vỡ cấu trúc file ko lỗi mới sợ =))

Quan trọng lỗi của thanh niên này là : Lỗi Server ( dựa theo cái hình cung cấp )
Còn tool việt hóa là viêt hóa Client , đưa thông tin méo biết đâu mà lần . 8-}8-}
T nghỉ là , xài file client import vào sql =))

plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Tool việt hóa của mình xài nhiều nguồn , và tất nhiên là không share rồi .
Còn dịch giữ cấu trúc file thì thiếu gì . vietpharse chẳng hạn 8-} mỗi tội phải làm từng file thôi :))

Mà nghe có vẻ giống với cái server đông tà tây độc ShineIOT nhỉ :-? vì t thấy trong group mấy đứa nó nói bên kia cũng đang cần việt hóa ;))

nhokkokhoc
29-04-18, 12:06 AM
Quan trọng lỗi của thanh niên này là : Lỗi Server ( dựa theo cái hình cung cấp )
Còn tool việt hóa là viêt hóa Client , đưa thông tin méo biết đâu mà lần . 8-}8-}
T nghỉ là , xài file client import vào sql =))

Tool việt hóa của mình xài nhiều nguồn , và tất nhiên là không share rồi .
Còn dịch giữ cấu trúc file thì thiếu gì . vietpharse chẳng hạn 8-} mỗi tội phải làm từng file thôi :))

Mà nghe có vẻ giống với cái server đông tà tây độc ShineIOT nhỉ :-? vì t thấy trong group mấy đứa nó nói bên kia cũng đang cần việt hóa ;))

bác ơi fix đấu trường giới hạn ở đâu ạ.
với gia hạn lever ạ

Hearts
29-04-18, 12:09 AM
Mình không biết đâu bạn ;));))

nhokkokhoc
23-05-18, 02:00 PM
Tài khoản mình mượn thôi
vào game lúc chạy tài nguyên nó hỉện bản " kiểm tra cập nhật tài nguyên không thành công và thử lại" là nó bị cái nào vậy web thì lên bình thường đã chay php và các phần trong ghi chú
có cách nào khắc phục không ai chỉ với chưa vào dc chỗ chọn sever nữa Ai chỉ với, ip làm theo hướng dẫn rồi không biết tại sao vô nó báo vậy

Hearts
23-05-18, 03:43 PM
Tài khoản mình mượn thôi
vào game lúc chạy tài nguyên nó hỉện bản " kiểm tra cập nhật tài nguyên không thành công và thử lại" là nó bị cái nào vậy web thì lên bình thường đã chay php và các phần trong ghi chú
có cách nào khắc phục không ai chỉ với chưa vào dc chỗ chọn sever nữa Ai chỉ với, ip làm theo hướng dẫn rồi không biết tại sao vô nó báo vậy

Vào DB chỉnh lại ngày tháng
Cài đặt lại APK
Nếu load res off thì xem lại config .
Nói chung nhiều nguyên nhân dẫn đến cái lỗi ở trên

nhokkokhoc
23-05-18, 05:31 PM
Vào DB chỉnh lại ngày tháng
Cài đặt lại APK
Nếu load res off thì xem lại config .
Nói chung nhiều nguyên nhân dẫn đến cái lỗi ở trên

chỉnh sữa ngày tháng ở trong file apk game hay trong đâu bạn cụ thể hơn, web vào bình thường mà vào game cứ ko cập nhật tài nguyên hic buồn tải về làm theo hướng dẫn sửa ip trong navicat và apk mà chưa vào game dc

anhemtb113
24-05-18, 02:34 PM
còn ai làm con này nữa không inbox để trao đổi và lưu nào :(

ZhouJieLun
24-05-18, 03:02 PM
còn ai làm con này nữa không inbox để trao đổi và lưu nào :(

lão thớt vẫn làm và đã bán rồi =))

anhemtb113
24-05-18, 03:20 PM
giờ cần mỗi cái client việt hóa mà bọn GFV nó pack quá :))))

tự nhiên chán ARPG thích mấy cái game đánh lựot :|
=))=))=))=))=))=))=))=))

ZhouJieLun
24-05-18, 03:44 PM
giờ cần mỗi cái client việt hóa mà bọn GFV nó pack quá :))))

tự nhiên chán ARPG thích mấy cái game đánh lựot :|
=))=))=))=))=))=))=))=))
đang chán mấy con đánh lượt, đang thèm arpg =))

Hearts
24-05-18, 05:13 PM
GFV viết lại gamedata của client rồi
Xài bản cũ thì đợi đi

nhokkokhoc
24-05-18, 11:08 PM
Xài bản cũ thì đợi đi

Tải bản khác vẫn báo lỗi cập nhật tài nguyên không thành công , k biết lỗi gì mà 2-3 bản share điều bị một lỗi

anhemtb113
25-05-18, 09:58 AM
đang chán mấy con đánh lượt, đang thèm arpg =))

ARPG có mỗi con thanh vân chí full việt hóa thôu bro =))) nhưng mà chơi nhiều thành chán lại thèm đánh lượt .... ^:)^^:)^^:)^^:)^

quannd
28-05-18, 10:24 AM
Xài bản cũ thì đợi đi

Cho em xin lại mấy file unpack của client để tìm ID với goods add shop với Hearts ơi.

BeeZone
28-05-18, 08:07 PM
ARPG có mỗi con thanh vân chí full việt hóa thôu bro =))) nhưng mà chơi nhiều thành chán lại thèm đánh lượt .... ^:)^^:)^^:)^^:)^

Trên clb thấy share bản china ko mà :D

ZhouJieLun
28-05-18, 08:16 PM
Trên clb thấy share bản china ko mà :D

Chữ ký kìa gái =))

BeeZone
28-05-18, 08:21 PM
Chữ ký kìa gái =))

Không để ý :)) ...Chắc phải lôi lại src ra nghịch build quá....Src share lâu rùi mà chưa có rãnh để nghịch.......... :(

craven
11-07-18, 01:51 PM
Bạn nào còn giữ ID của bộ Vương Giả cho mình xin với

pmnha1
12-08-18, 01:12 PM
cho em hỏi em cài vào game chọn server nó báo lỗi là lỗi gì ạ?

kyanh
12-08-18, 02:27 PM
Xài bản cũ thì đợi đi

NẾU bạn nào mà biết chủ thớt heart là một cô gái đẹp như hotgirl cần thơ thì các bác sẽ hiễu vì sao nick lại mang tên là heart - trái tim hihi
mình cũng dựa theo conan và đoán ra chũ thớt là con gái rồi, mình liên tưởng đến nhân vặt đông phương bất bại hoặc nhân vật HOA MỘC LAN, MÀ thế đéo nào thằng vinh nó lại quen đc với chị này nhỉ, chị ơi em muốn mua soure game của chị , em ko có xin đâu. link fb e nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pmnha1
14-08-18, 10:00 AM
cho em hỏi send đồ qua thư, nó báo có thư mà vào thư xem thì báo lỗi -1 là bị gì vậy anh em??

Hearts
14-08-18, 12:03 PM
Xóa muc mail trong DB đi rồi send lại là hết .

pmnha1
14-08-18, 02:06 PM
e gà lắm chỉ rõ giúp e cái bác Heart, e vào web nạp vàng nó báo thành công mà vào game ko thấy lên tiền bác ơi, vao navicat hả bác Heart??

pmnha1
16-08-18, 09:26 PM
mình cần Việt hóa thì việt hóa file nào vậy mấy bác? chỉ e với ạ...

kyanh
18-08-18, 01:54 PM
cho minh hoi cach chinh sua item trong cua hang??? thank nhieu

monkien
04-12-18, 06:23 PM

Bác ơi, bác còn nhớ cách fix chỗ này không, chỉ mình cách fix với :D:D

hgavnh
04-12-18, 06:44 PM
Bác ơi, bác còn nhớ cách fix chỗ này không, chỉ mình cách fix với :D:D

hiện tại không nhớ nữa đụng tới soucre mới nhớ

monkien
04-12-18, 09:57 PM
hiện tại không nhớ nữa đụng tới soucre mới nhớ

nếu bác nhớ đựoc bác note hộ mình với nhé. mình thử tối qua tới giờ không đựoc =(((

demonfiend
14-02-19, 01:27 PM
Bác Nào Có Linh GG .. mà fix hết rồi cho em xin với đc không ạ

KhongGianOL
17-05-19, 04:05 PM

lỗi này fix sao vậy mấy huynh

tinhoc149
26-05-19, 02:39 PM
Đấu trường cũng không quan trọng . vào dataq10_sql chỉnh lại cho cái mốc đánh lên giới hạn thành 1000 là được ( hiện tại thì chỉ cách ~100 rank mới có thể đánh được ).

có thể chỉnh tại t_s_hero_list_rule

xuanphuong
27-05-19, 01:34 PM
việt hóa mấy dòng kia như thế nào vậy bác KaizKenny

tinhoc149
30-05-19, 04:19 PM
Chủ thớt cho mình hỏi, mình đã add thông tin trang bị trong 3 table:

t_s_goods
t_s_equip_template
t_s_equip_random

Nhận thư OK, nhưng vào trang bị thì nó hiện màu CAM chứ ko đỏ.

Nếu fix quality trong t_s_equip_random quality===6 thì ko START được server, mong bạn chỉ điểm giúp. Có phải còn table nào liên quan đến t_s_equip_random hay ko.

Xin cảm ơn rất nhiều! Nếu ở SG mình xin mời cafe nhé ;)

sotired1177
24-11-19, 10:23 AM
có ai còn giữ apk của soha không cho mình xin với

evilbaby1
26-11-19, 02:51 PM
Mấy bác cho e hỏi khi cài bị lỗi này là lỗi gì vậy ạ?

0kazaki
29-11-19, 10:27 AM
Mấy bác cho e hỏi khi cài bị lỗi này là lỗi gì vậy ạ?

có 3 cái nút bên phải ấy bấm vào nút đầu tiên cho nó chạy sql với apche

helyken
24-03-20, 10:12 PM
Mấy vị đại hiệp chỉ em Fix lỗi này với