PDA

View Full Version : [KT] Các anh cho em hỏi việt hóa quan ấn ở đâu ạ

Hollister
14-03-18, 04:21 PM
Tình hình là cái quan ấn của em nó như thế này ạ. Làm sao để việt hóa nó các anh chỉ giúp em với ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhnhianh
16-03-18, 11:40 AM
Tình hình là cái quan ấn của em nó như thế này ạ. Làm sao để việt hóa nó các anh chỉ giúp em với ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn nên tìm sever nào không lỗi rồi chép qua là được rồi :)))

na.ilusm89
16-03-18, 11:47 AM

Thư mục script ở item phần client hoặc script ở fightskill cũng client thử xem thím nha

Hollister
16-03-18, 07:42 PM
Thư mục script ở item phần client hoặc script ở fightskill cũng client thử xem thím nha

Dạ em cám ơn anh. Em làm được rồi ạ. Nhưng anh có thể cho em hỏi thêm là script của thằng Thương Gia tiêu giao nó nằm ở đâu ko ạ. Em tên hết thư mục Script mà chẳng thấy cai script nó nằm ở đâu anh chỉ em được không ạ. Em cám ơn anh trước ạ

na.ilusm89
16-03-18, 07:59 PM
Dạ em cám ơn anh. Em làm được rồi ạ. Nhưng anh có thể cho em hỏi thêm là script của thằng Thương Gia tiêu giao nó nằm ở đâu ko ạ. Em tên hết thư mục Script mà chẳng thấy cai script nó nằm ở đâu anh chỉ em được không ạ. Em cám ơn anh trước ạ

\gs\setting\npc\dialognpc.txt

thiên biến vạn hóa trong này nhá =))

Hollister
17-03-18, 01:06 AM
\gs\setting\npc\dialognpc.txt

thiên biến vạn hóa trong này nhá =))

Dạ em cám ơn anh rất nhiều vì đã làm phiền anh ạ. Anh có thể cho em hỏi thêm 1 câu ngớ ngẩn là tại sao mình mở shop mà chỉ vào vật phẩm nó ko hiện tin tức về món đồ đó là lỗi do gì vậy anh?