PDA

View Full Version : [JX] build source JX

pigbaby1
13-03-18, 12:03 PM
AE nào đang build source, hoặc mới build biết về cơ bản, thì lập nhóm trao đỏi học hỏi đê,
Ai đã có nhóm r, cho mình xin vào nhóm với. build từ src trắng lên nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

killer20099
13-03-18, 12:24 PM
AE nào đang build source, hoặc mới build biết về cơ bản, thì lập nhóm trao đỏi học hỏi đê,
Ai đã có nhóm r, cho mình xin vào nhóm với. build từ src trắng lên nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Quên scr đi bạn, bạn build nhiều lắm đc những chức năng đã share. Build quan trọng là cần cái code nữa kìa, bạn đqx có code chưa rồi hãy nghĩ tới build

wermanhme1990
13-03-18, 12:27 PM
biết c/c++ thì không khó đâu, đọc hiểu mã nguồn, lên ý tưởng rồi code.
nếu bạn convert source code lên được visual 2010 hoặc 2017 thì dev càng tốt, vì chuẩn vc++6.0 nó lỗi thời rồi, vọc thì được, còn để học tập mà đi làm thì rất hại.

pigbaby1
13-03-18, 12:56 PM
biết c/c++ thì không khó đâu, đọc hiểu mã nguồn, lên ý tưởng rồi code.
nếu bạn convert source code lên được visual 2010 hoặc 2017 thì dev càng tốt, vì chuẩn vc++6.0 nó lỗi thời rồi, vọc thì được, còn để học tập mà đi làm thì rất hại.

mình ko chuyên ngành code nên hk hại gì, chỉ là build cái src thôi à, vọc này nọ

--- Chế độ gộp bài viết ---

Quên scr đi bạn, bạn build nhiều lắm đc những chức năng đã share. Build quan trọng là cần cái code nữa kìa, bạn đqx có code chưa rồi hãy nghĩ tới build
src đã hơn những gì share đã nha bạn, post item,...

HoangTVT
14-03-18, 12:10 PM
mình ko chuyên ngành code nên hk hại gì, chỉ là build cái src thôi à, vọc này nọ

--- Chế độ gộp bài viết ---

src đã hơn những gì share đã nha bạn, post item,...

thích thì làm thôi bạn, qt ngta nói làm gì, chẳng có gì lâu cả chỉ có không làm thì mới lâu thôi

pigbaby1
14-03-18, 12:35 PM
thích thì làm thôi bạn, qt ngta nói làm gì, chẳng có gì lâu cả chỉ có không làm thì mới lâu thôi
cần học hỏi thêm bác Hoàng giúp đi