PDA

View Full Version : [JX] Cần giúp đỡ chạy sever JX trên máy ảo

Canxivtp
07-03-18, 12:57 AM
Mình tính nghịch chơi game 1 tý nhưng mình chạy server ko được ai giúp mình với cám ơn ạ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Canxivtp
08-03-18, 04:57 PM
FB mình nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai rãnh thì giúp mình hướng dẫn nha cám ơn.

kemcpr
09-03-18, 11:06 AM
FB mình nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai rãnh thì giúp mình hướng dẫn nha cám ơn.

trên forum có video hướng dẫn rồi mà. bạn xem rùi làm theo là dc

sin1992
09-03-18, 12:46 PM
Mình tính nghịch chơi game 1 tý nhưng mình chạy server ko được ai giúp mình với cám ơn ạ.

anh vui lòng để lại thông tin đệ sẽ xem cho :(