PDA

View Full Version : [KT] Sử dụng RPG Viewer để xem file Pak & Extract Spr

duhaus71
08-02-18, 10:07 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em làm một hồi thì nó ra được thế nhưng ấn thế nào để xem ạ.
xem tren web có hướng dẫn chọn addon->.... một hồi nó ra được file bar_cbb.out em cũng không biết file đó xem thế nào
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> em có vào xem nhưng toàn chữ không thấy hình
ai biết làm chỉ em với

vd_tt
08-02-18, 10:32 AM
lâu rồi mình cũng ko nhớ, nhưng hình như đổi tên file .out thành .spr là dc <:-P

duhaus71
08-02-18, 10:40 AM
lâu rồi mình cũng ko nhớ, nhưng hình như đổi tên file .out thành .spr là dc <:-P

mình đã làm theo như bạn đổi lại thành spr rồi cũng đã add file đó vào phần mềm nhưng không biết cách mở

satthupro95
08-02-18, 01:55 PM
mình đã làm theo như bạn đổi lại thành spr rồi cũng đã add file đó vào phần mềm nhưng không biết cách mở

RPG Viewer chỉ xem được file .pak, muốn xem đc file .spr phải nén nó lại thành .pak mới view được

trieuvanhs
08-02-18, 01:55 PM
Spr em toàn xem bằng tga coverter

duhaus71
09-02-18, 08:46 AM
Spr em toàn xem bằng tga coverter

xin link cover bạn ơi mình lên hỏi gg toàn ra gì đâu không

JXGau
09-02-18, 06:04 PM
Qua đây xem nhé