PDA

View Full Version : [KT] Demo Update version 3

namk020
31-01-18, 01:45 AM
Chào các thím.Xin lỗi vì nửa năm qua em bận ôn thi nên off chưa update tiếp được.
Đây là bản test update 03 của em đó các thím.
Có gì thì 1/8 có kết quả thi em sẽ share luôn bản này với bản 02 để ăn mừng.
Mới dev lại được có 2 ngày nên các thím thông cảm nha
Nhìn kỹ video này có cái gì đó sai sai
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trước:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sau:

đây là bản update mình edit lại bản gốc của bác Sesshomaru,anh em tham khảo.(bản gốc vẫn là hay nhất).

minzkool
31-01-18, 10:57 AM
bản gốc bác toại vẫn còn khá nhiều lỗi và không đồng bộ sever với client [-X

bosualongthanh
31-01-18, 11:07 AM
=)) vãi người chơi ảo à trong thành đông zui phết. lúc đầu nhìn ko ra sau mới thấy kì kì =))

kebactinhb
02-02-18, 07:46 AM
=)) vãi người chơi ảo à trong thành đông zui phết. lúc đầu nhìn ko ra sau mới thấy kì kì =))

à thì ra là vậy, dự là các thanh niên thích chơi tự sướng sẽ thích :)

vokilanok
02-02-18, 12:10 PM
Cái này hợp với minh, chơi 1 mình, có nhân vật ảo đi wa đi lại thấy vui vui:D

anhnhianh
02-02-18, 10:21 PM
Thớt cho hỏi cái sao mà tạo nhân vật xong vào thì nó ghi "Đang kết nối,sv đang mở" giúp giùm cái thớt...................................
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

namk020
02-02-18, 10:43 PM
Thớt cho hỏi cái sao mà tạo nhân vật xong vào thì nó ghi "Đang kết nối,sv đang mở" giúp giùm cái thớt...................................

đôi khi đang chạy sv đăng nhập và out game liên tục hay xảy ra lỗi này vui lòng tắt game bật lại.đồng thời tắt Gamecenter và gamesever bật lại.

anhnhianh
02-02-18, 10:45 PM
đôi khi đang chạy sv đăng nhập và out game liên tục hay xảy ra lỗi này vui lòng tắt game bật lại.đồng thời tắt Gamecenter và gamesever bật lại.
Đâu tui mới vừa cài luôn á ông!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

na.ilusm89
03-02-18, 09:02 AM

xem lại các trường ở sql jxaccount coi có phù hợp không

bosualongthanh
09-02-18, 10:27 PM
con ngựa màu trắng trong clip tên gì thế nhở :D:D

satthupro95
10-02-18, 03:40 PM
con ngựa màu trắng trong clip tên gì thế nhở :D:D

phiên vũũũũũũũũũũũũũũũũũũũũũũũũ� �ũũũũũũũũũũũũ

bosualongthanh
10-02-18, 04:10 PM
phiên vũũũũũũũũũũũũũũũũũũũũũũũũ� �ũũũũũũũũũũũũ

Ngựa xinh lém :sexy_girl::beauty:beauty: ngựa mới giờ nhìn như robot ấy =))

copday
21-02-18, 12:23 AM
Xin thớt cũng như cao nhân hướng dẫn tạo 1 npc có hình ảnh giống nhân vật trong game, như clip của thớt ạ :(