PDA

View Full Version : [KT] cần giúp đỡ

duhaus71
20-01-18, 05:25 PM
thật sự là em rất muốn dev game kiếm thế. em đọc rất nhiều bài viết ở trong diển đàn về add ngựa add item vv những em không hiểu 1 cái gì cả em đã mở gamesever len nghịch những cũng không được vì thế nên em tìm rất nhiều bài viết về add đồ làm event vv nhưng rất nhiều cái cơ bản xuất phát từ gamezone(vì em thấy đa số các bài cũ đều link tới gamezone) nhưng hiện giờ gamezone die rồi và em cũng tìm rất nhiều từ khóa về dev kiếm thế nhưng không có vì thế em mong có ai nhiệt huyết có thể giúp đỡ em làm (chỉ cần có video làm mẫu vài cái em sẽ làm được bởi vì em hoc it) em chân thành cảm ơn ạ. mấy anh để lại fb để em có thề tiện liện lạc. em chân thành cảm ơn.

Sesshomaru
20-01-18, 05:28 PM
Ví dụ link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (một dãy số)
Bạn lấy dãy số đó thay vào cái link này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là sẽ đọc được.
Chúc dev vui vẻ

duhaus71
20-01-18, 05:41 PM
anh có thể cho em facebook của anh có cái gì đó không hiểu em có thể hỏi anh trực tiếp hoặc nhờ anh teamview giúp được không?
ai có video hướng dẫn add rồi đồng bộ từ sever-client chỉ cầnvài cái video cụ thể là em có thể tự mò được.