PDA

View Full Version : [KT] Vừa phát hiện 1 bug bá đạo của thúy yên =))

bosualongthanh
13-01-18, 11:04 PM
cụ thể là vầy skill tăng 17k chí mạng chỉ dùng skill thúy yên bất kỳ đánh 1 lần là mất. ( Chuẩn)
nhưng bug thì skill tân thủ nó ko tính là skill thúy yên nên trong 30s Thuy yên đánh skill tân thủ với 90% chí mạng+ 100 tốc độ đánh thật bá đạo=))=))
Hơn thế skill tân thủ đánh dc vào người chứ ko chỉ đánh quái =))=))
thật bá đạo=))=))
đây là phát hiện của thế kỷ các bác nên trao giải Noben cho mình ka` ka`=))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
AE NÀO CÓ ACC BÊN VNG VÀO TEST THỬ XEM NHÉ KAKA
Sẫn đây cho m hỏi làm sao giết dc thằng ML Tần thủy hòag cứ đến 50% máu là đánh nó toàn Né ko hiểu 8-}

tinhlabui
13-01-18, 11:27 PM
cụ thể là vầy skill tăng 17k chí mạng chỉ dùng skill thúy yên bất kỳ đánh 1 lần là mất. ( Chuẩn)
nhưng bug thì skill tân thủ nó ko tính là skill thúy yên nên trong 30s Thuy yên đánh skill tân thủ với 90% chí mạng thật bá đạo=))=))
Hơn thế skill tân thủ đánh dc vào người chứ ko chỉ đánh quái =))=))
thật bá đạo=))=))
đây là phát hiện của thế kỷ các bác nên trao giải Noben cho mình ka` ka`=))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sẫn đây cho m hỏi làm sao giết dc thằng ML Tần thủy hòag cứ đến 50% máu là đánh nó toàn Né ko hiểu 8-}

TTH là boss 2 hệ ngoại công và nội công nhé bác giết nó cần 1 ngoại công và 1 nội công :D