PDA

View Full Version : Reup Vua Sro 120 của bác Kisunho

thatislove
13-01-18, 11:54 AM
Như tiêu đề mình thấy link bên topic của bác Kisunho đã die, xin phép bác mình reup lại DB+client cho anh em nào cần
DB: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cài đặt thì các bác xem ở hướng dẫn ở bên ngoài nha.

::H[2]T::
15-01-18, 09:41 PM
Như tiêu đề mình thấy link bên topic của bác Kisunho đã die, xin phép bác mình reup lại sv+client cho anh em nào cần
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link server là file backup db mà bạn :))

thatislove
15-01-18, 10:14 PM
T::;1203875']Link server là file backup db mà bạn :))

thank bác, đúng ra mình ghi là file db, ghi nhầm, đã ghi lại. 30 char

TS2GVN
15-01-18, 10:18 PM
Còn bộ sro chuẩn ai cần mình chuyển nhượng lại
Cho âe mở tết

luandaik
16-01-18, 08:56 AM
Có bác nào rảnh cái hộ chơi off cho vui không :D

Totite
27-02-18, 01:31 PM
Như tiêu đề mình thấy link bên topic của bác Kisunho đã die, xin phép bác mình reup lại DB+client cho anh em nào cần
DB: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link die r, bác nào có up lại giùm với, cảm ơn nhiềuuuu :D

Kisunho
06-03-18, 04:11 PM
Cám ơn bác nhé, data này nhiều ae dùng làm game hút máu quá nên e cũng chả muốn reup lại :(

luandaik
07-03-18, 04:15 PM
Cám ơn bác nhé, data này nhiều ae dùng làm game hút máu quá nên e cũng chả muốn reup lại :(
Bác cài cho e chơi off đi :3 cám ơn bác :D

wallentime01
29-04-18, 02:03 AM
Bác cho e hỏi là khi e gõ lệnh vũ khí d14 các loại ra đều cầm đc nhưng mỗi cái đao cầm vào bị dis. Fix cái này sao vậy bác?

Kisunho
29-05-18, 03:39 AM
Bác cài cho e chơi off đi :3 cám ơn bác :D

Bác kết bạn fb e đi ạ, rảnh e cài cho mà nghịch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bác cho e hỏi là khi e gõ lệnh vũ khí d14 các loại ra đều cầm đc nhưng mỗi cái đao cầm vào bị dis. Fix cái này sao vậy bác?

Có thể là do chưa có hình ảnh D14 của đao, hoặc sai đường dẫn, bác fix trong Data ở client hoặc itemdata_xxxxx lần mò bác nhé
Sever này là D13 ạ, D14 nhiều cái chưa làm

Kisunho
24-06-19, 10:44 AM
Data này có vài lệnh bug gold bug silk, ae đừng có đem ra mở, đời có mấy thằng mất dậy thật :))

mylove09
03-07-19, 03:23 PM
Data này có vài lệnh bug gold bug silk, ae đừng có đem ra mở, đời có mấy thằng mất dậy thật :))

Data gốc chú share đã có sẵn bom mìn trong phần gửi thư rồi mà nhỉ

kyoshiro654
21-09-19, 11:12 PM
link die hết rồi, có ae nào còn giữ cho xin với được không?

kcdena147
14-11-19, 10:28 AM
Còn bộ sro chuẩn ai cần mình chuyển nhượng lại
Cho âe mở tết

gia nhieu vậy....................