PDA

View Full Version : [JX] Thêm 2 opt mới vào trang bị Thiên Tứ - Bạch Kim

bachvanphi
05-01-18, 01:21 PM
Không biết pro nào biết làm OPT trang bị Thiên Tứ - Bạch Kim không ạ, cho e hỏi xíu.
Hiện tại e muốn thêm 2 dòng nữa tại cột BH và BI của trang bị thiên tứ file platinaequip.txt
2 dòng e có khoan tròn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhưng nó lại gọi đến OPT nào đó không thuộc ID của magicattrib_ge.txt,
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hiện tại e để là 830 tại cột BH thì nó gọi đến 2 OPT đó
mà 830 là opt xác xuất đối với boss hoàng kim trong magicattrib_ge.txt
nghi vấn là nó gọi đến file nào đó mà hiện tại e không thể tìm ra đc
Mà e muốn chỉnh opt đó như volamtuongphung.net (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Là hiện kỹ năng Đệ Nhất XX

Ngày xưa e nhớ bên VNG ép từ +6 lên là nó hiện 2 dòng cuối này!
Giờ nhớ lại quá
Mong đc các bác chỉ giáo ạ!
E cảm ơn ạ!

taoaccts13
05-01-18, 02:40 PM
Đồ bạch kim mà minh phượng với đằng long, khủng vãi 8-}

tranvanlong789
29-01-18, 10:33 PM
up bạn nào biết chỉ giáo ae với. cũng đang quan tâm vụ này

dongmau
31-01-18, 07:06 PM
sell ngựa với vòng sáng không thớt ơi :P nhìn đẹp vl8-}8-}8-}8-}8-}8-}

ngaolun
04-02-18, 09:10 PM
up bạn nào biết chỉ giáo ae với. cũng đang quan tâm vụ này

theo mình biết nếu cộng skill thì tìm skill đó ở magicattrib_ge.txt và ở magicattrib_ge.txt sẽ như sau

地焰火1 139 1 3 -1 -1 347 347 0
Cộng kỹ năng Id kỹ năng trong skill.txt

tranvanlong789
05-02-18, 09:51 AM
theo mình biết nếu cộng skill thì tìm skill đó ở magicattrib_ge.txt và ở magicattrib_ge.txt sẽ như sau

Cái này thì anh em biết mà bạn. Nhưng ý là làm sao để có thể biết được cái cột đó là đang chạy với file quy định nào ạ. chứ còn magicattrib_ge.txt thì không phải rồi ạ

HoangTVT
05-02-18, 09:55 AM
nhắm mắt mình cũng biết là file platina_magicattr.txt, k biết mấy bạn đã thực sự tìm hay không?

tranvanlong789
05-02-18, 10:20 PM
nhắm mắt mình cũng biết là file platina_magicattr.txt, k biết mấy bạn đã thực sự tìm hay không?

Mình đã tìm thấy tuy nhiên ở trong file đó chỉ có tới. 291 dòng thôi.

Trong khi ở cột trên gõ là 830 thì ra dòng sinh lực + nội lực. => 830 này là thứ tự ở đâu hả bạn.

Thường thì 1 cột sẽ là 1 dòng opt. nhưng như hình trên gõ 830 vào BH thì nó xuất hiện tới 2 dòng sinh lực + nội lực 1000

tranvanlong789
22-02-18, 02:44 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppupp ppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppuppppp ppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

tranvanlong789
24-02-18, 05:32 PM
up phát nữa mong năm mới có cao nhân chỉ giáo vụ ẩn ý này.

cao nhân nào ngại nói có thể inbox em cũng dc ạ.

tranvanlong789
05-03-18, 06:22 PM
Cần lắm 1 cao nhân chỉ điểm hoặc có thể bán cũng được vui lòng inbox mình với ạ. tìm hoài 3 tháng rồi mà không ra.

tomcurise
01-09-23, 02:17 PM
up phụ chủ thớt. mình cũng đang không hiểu vấn đề này
thông số quy định dòng Otp của Bạch Kim ( dòng 7 và dòng 8 ) được quy định ở file nào..... mong cao nhân vào chỉ điểm

Learning
02-09-23, 01:55 AM
Cần lắm 1 cao nhân chỉ điểm hoặc có thể bán cũng được vui lòng inbox mình với ạ. tìm hoài 3 tháng rồi mà không ra.
Bạn có thể vào web : bladeknight109.com để hỏi ông này có thể sẽ làm đc cho bạn