PDA

View Full Version : Share Game H5 Huyền Thoại Thế Gian + Tool GM Full Xịn

vuivui
24-12-17, 07:41 PM
Không nói nhiều em nó rất khủng, được sử dụng công nghệ nền tảng mới nhất HTML5 như em Linh Kiếm H5 hay YuGi-Oh H5 mà VNG đưa về.
Thể loại thì là game thẻ bài đánh theo lượt
Một số hình ảnh game:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dXJsl1rwSVShNukEYc3jA
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link tải: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Pass: hoy4
Link video hướng dẫn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Pass: 2r7b
Link mật khẩu unpack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Pass: unla

Lời cuối bác nào có tâm kéo về drive google hộ em vì em chưa kéo về được huhuhu, ai dùng nhớ post link google driver thay lời cảm ơn cho em nhé! :'(

ZhouJieLun
24-12-17, 08:07 PM
Tưởng con nào lạ, Truyền Kỳ Thế Giới, dạo này ko hóng hớt mobile nữa o:-)
dù gì cũng 1 thanks cho thớt

vuivui
24-12-17, 08:10 PM
Tưởng con nào lạ, Truyền Kỳ Thế Giới, dạo này ko hóng hớt mobile nữa o:-)
dù gì cũng 1 thanks cho thớt
Không lạ nhưng full bác ơi, thích thì lôi ra kinh doanh Ô sờ Kê :)) Bác rảnh kéo về driver hộ em phát, baidu bắt kích hoạt sđt méo tải được :((

vuivui
24-12-17, 08:15 PM
Share em full tool các kiểu thế này mà ít người quan tâm ghê, lại còn đang là em hót hòn họt nữa. chẹp chẹp, anh em nào kéo về driver hộ tôi phát với :D

ZhouJieLun
24-12-17, 08:34 PM
Con này thì giống auto battle thì đúng hơn, kiểu thả auto cả ngày thôi

link fshare <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tải ở trang khác, ko phải link trên, link trên thấy cái pass giải nén load hoài không ra thấy sợ vkl

Tuan565
24-12-17, 10:31 PM
Share em full tool các kiểu thế này mà ít người quan tâm ghê, lại còn đang là em hót hòn họt nữa. chẹp chẹp, anh em nào kéo về driver hộ tôi phát với :D

Có gì mà hot hòn họt Cứ ngâm con này vài hôm đi là chán ngay . Mở ở VN làm kiểu gì cũng tạch
Thị hiếu không có . Bên tàu dòng Mir họ còn chuộng chứ bên VN chả ma nào chơi . Bên VN là dòng Kiếm Hiệp Tình Duyên khác

ZhouJieLun
24-12-17, 10:44 PM
Con này chả thấy tool gì. Mỗi cái edit gold với đồng. Xài navicat cũng được. Còn chả thấy api nạp thẻ đâu :))
Full tool mà thế này thì game trên clb đều dc gọi là full tool :))

vuivui
25-12-17, 06:57 AM
Con này chả thấy tool gì. Mỗi cái edit gold với đồng. Xài navicat cũng được. Còn chả thấy api nạp thẻ đâu :))
Full tool mà thế này thì game trên clb đều dc gọi là full tool :))
Mai em share cho đủ, tks bác kéo hộ em 😀 Tool GM có 2 cái tool vàng và tool đồ mà bác 😀

khangcracker
25-12-17, 09:59 AM

BeeZone
25-12-17, 04:04 PM
Vừa chơi trên web vừa trên điện thoại...game dùng mã nguồn node mở ...Đáng để nghiên cứu :D

khangcracker
25-12-17, 04:37 PM
Vừa chơi trên web vừa trên điện thoại...game dùng mã nguồn node mở ...Đáng để nghiên cứu :D

Bác đã chạy đc game chưa. Tớ chạy đc rồi mà vào game cứ load mãi

BeeZone
25-12-17, 04:43 PM
Bác đã chạy đc game chưa. Tớ chạy đc rồi mà vào game cứ load mãi

Chạy cái này để cấu hình IP client trong các file .js ở D:\CQSJ\phpStudy\WWW

set 127.0.0.1 => bấm nút bên cạnh

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Xong cài node.js trong folder D:\CQSJ\手游补丁\必装node-v6.2.0-x64.msi (dùng cho win 64bit)

Xong thì chạy lần lượt 1-2-3-4

Rồi vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vuivui
26-12-17, 08:19 AM
Con này thấy khá cơ bản, mới đầu thấy nhiều nhân vật tưởng return base nhưng hoá ra là auto combat =))))

khuek8b
07-01-18, 07:40 PM

paá giải nén sai sao ấy nhỉ. ko thấy dc

duytim
08-01-18, 11:05 AM

Xong cài node.js trong folder D:\CQSJ\手游补丁\必装node-v6.2.0-x64.msi (dùng cho win 64bit)

Rồi vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PASS giải nén là gì vậy bác :D:D:D

acma865
08-01-18, 04:24 PM
con này chạy trên web được, còn trên điện thoại thì chạy như thế nào thế các bác :D

tphat98
07-02-18, 12:11 PM

Đai k ơi. chỉ em thêm knb với:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D: D

QuangDung
07-02-18, 01:29 PM
bạn nào có thể loại h5 này cùng chia sẻ thêm nhé! mình thích loại này mà không tìm được..

duytim
24-02-18, 07:22 PM
có bác nào làm con này nữa k vậy

acma865
26-02-18, 12:42 PM
con này bị lỗi gì ấy các bác, chơi dc vài ngày vào game hết được cứ load hoài

ZenNyBiBi
12-03-18, 09:20 AM

cho mình xin cái pass google driver với ạ. thanks!

satthu1292
12-03-18, 10:21 AM
Các bác ai có pass unpack cho em với nhé :)

operabn
12-03-18, 11:23 AM
Có gì mà hot hòn họt Cứ ngâm con này vài hôm đi là chán ngay . Mở ở VN làm kiểu gì cũng tạch
Thị hiếu không có . Bên tàu dòng Mir họ còn chuộng chứ bên VN chả ma nào chơi . Bên VN là dòng Kiếm Hiệp Tình Duyên khác

:D bác tuấn có server jx2 không em thích game kiếm hiệp tình duyên :-|

duytim
12-03-18, 09:24 PM
:D bác tuấn có server jx2 không em thích game kiếm hiệp tình duyên :-|

Có cũng dex đến lượt ông [-X[-X[-X[-X[-X

QuangDung
12-03-18, 10:29 PM
Các bác ai có pass unpack cho em với nhé :)

409840991.taobao.com nó kèm file txt rui thui không tìm gì cả!

satthu1292
22-03-18, 10:12 AM
Hix hix sao ít ai quan tâm thể loại này thế nhở? Game trên nền H5 dễ dàng học hỏi mà

satthu1292
16-07-18, 08:21 PM
Các bác ai còn pass giải nén con này không? Cho em xin với ạ. Tạ ơn nhiều