PDA

View Full Version : Game Mobile Offline

nhanthien123
13-12-17, 11:32 AM
Xin các cao nhân trong Group giúp em vấn đề này ạ
_Em đang tim 1 bản game Mobile chơi tựa kiểu train giết quái và boss la,2 nhiệm vụ lên cấp và lụm đồ, nâng cấp đồ.....và offline chỉ chơi 1 mình mình trên androi ạ :) anh em nào có hổ trợ giùm em cài với , em cảm ơn nhiều ạ

anhemtb113
14-12-17, 03:13 AM
_Em đang tim 1 bản game Mobile chơi tựa kiểu train giết quái và boss la,2 nhiệm vụ lên cấp và lụm đồ, nâng cấp đồ.....và offline chỉ chơi 1 mình mình trên androi ạ :) anh em nào có hổ trợ giùm em cài với , em cảm ơn nhiều ạ

đang tìm...................
findingggggggg

Hearts
14-12-17, 08:39 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đúng như yêu cầu . làm nhiệm vụ , đập quái , lụm đồ , đập ngọc .blah...blah...blah.....

nhanthien123
14-12-17, 02:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đúng như yêu cầu . làm nhiệm vụ , đập quái , lụm đồ , đập ngọc .blah...blah...blah.....

tải và cài như thế nào vậy a . e cảm ơn

N.T.S.1802
14-12-17, 05:59 PM

làm sao để đăng ký tài khoản trang này được vậy bạn

Hearts
14-12-17, 06:39 PM
tải và cài như thế nào vậy a . e cảm ơn

Chỉ đưa link còn lại tự tìm hiểu , bản này 1shot cũng chả có gì khó

làm sao để đăng ký tài khoản trang này được vậy bạn

Ctrl+U .

nhanthien123
15-12-17, 02:05 PM
nếu e biết thì lên đây hỏi làm chi a :D tìm hiểu từ đâu mới là 1 chuyện

yeukiemthe
15-12-17, 02:30 PM

Leech về cho ai cần

链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 密码:z0c0

nhanthien123
19-12-17, 01:44 PM
lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn nnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn