PDA

View Full Version : [KT] Lỗi nhiệm vụ chính tuyến: Tầm sư học nghệ bước 2/16...Ko trả được nhiệm vụ

tvnnam
11-12-17, 07:30 PM
Mình bị lỗi nhiệm vụ chính tuyến ...Như hình.. đã hoàn thành điều kiện nhưng ko trả đc nhiệm vụ....<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ỏi các cao nhân cách fixo:-) Thank Ace nhìu

vd_tt
11-12-17, 07:53 PM
lỗi này hình như là chế 4 cái mới được thì phải
p/s : tại lỗi này lâu rồi

KangGary
11-12-17, 09:31 PM
Cứ chế nhiều lên, bản này chơi ok không?

tvnnam
12-12-17, 01:24 PM
Cứ chế nhiều lên, bản này chơi ok không?

chơi đc bạn ak. mình fix đc rồi cảm ơn 2 bạn..... mình bị lỗi huyền tinh cấp 4 ko hiện hình ảnh thì fix sao đây các Bác:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cho mình xin cách fix với !!! Thank Ace:)>-

kaildo
12-12-17, 01:47 PM
chơi đc bạn ak. mình fix đc rồi cảm ơn 2 bạn..... mình bị lỗi huyền tinh cấp 4 ko hiện hình ảnh thì fix sao đây các Bác:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cho mình xin cách fix với !!! Thank Ace:)>-

Thím Nam nay chuyển qua Kiếm Thế rồi hả :D

tvnnam
12-12-17, 03:51 PM
đổi gió chút bạn ơi:D mình đang tập tọe kiếm thế chút:-|

satthupro95
12-12-17, 05:36 PM
Lỗi này sửa bằng cách copy cái task_publish trong pak trên server cho vào pak ở client là hết :3

tvnnam
12-12-17, 07:09 PM
Lỗi này sửa bằng cách copy cái task_publish trong pak trên server cho vào pak ở client là hết :3

Bác giúp e thêm vụ này fix thế nào vậy Bác ... thank

kaildo
12-12-17, 09:07 PM
Bản này là bản nào vậy Nam cho mình xin link với , tập qua kiếm Thế xem sao :D