PDA

View Full Version : [KT] hiện otp không hiện hình ảnh huyền tinh 4

tinhlabui
08-12-17, 08:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trong khi vào scriptitem chỉnh spr ra 1 cái khác nó cũng như này k hiện hình ảnh hóng cao nhân giúp :3

tvnnam
08-12-17, 08:59 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trong khi vào scriptitem chỉnh spr ra 1 cái khác nó cũng như này k hiện hình ảnh hóng cao nhân giúp :3

bạn rảnh ko? team view cài kiếm thê giúp mình phát/

meoemnd1
08-12-17, 10:10 PM

đồng bộ hết rồi mà nó vẫn không hiện hả?

tinhlabui
08-12-17, 11:04 PM
đồng bộ hết rồi mà nó vẫn không hiện hả?

đồng bộ r cũng k hiện cho vào excel xem cũng k lỗi hay do patch bị điên :D

meoemnd1
09-12-17, 04:34 PM
đồng bộ r cũng k hiện cho vào excel xem cũng k lỗi hay do patch bị điên :D

Nếu thím Edit = Excel thì thử lấy file mới rồi edit = Notepad++ xem có hiện không, chứ edit = excel thường bị lỗi

__Jie__
09-12-17, 09:51 PM
Một số setting dùng hình bông sen để phân biệt huyền tinh 3 vs 4 ở thời kỳ 2009 do đó để biết chính xác bạn cần check lại đường dẫn spr xem nó đang ở vị trí nào

\setting\item\001\other\xuanjing_lv4.spr -- đây là đường dẫn hình bông sen của ht 4
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tinhlabui
09-12-17, 11:09 PM
Một số setting dùng hình bông sen để phân biệt huyền tinh 3 vs 4 ở thời kỳ 2009 do đó để biết chính xác bạn cần check lại đường dẫn spr xem nó đang ở vị trí nào

\setting\item\001\other\xuanjing_lv4.spr -- đây là đường dẫn hình bông sen của ht 4
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cảm ơn bác em fix đc r spr đó k có gì nên k hiện :v
mấy ngày chả ai giúp tự fix r :3

tvnnam
10-12-17, 10:56 AM
cảm ơn bác em fix đc r spr đó k có gì nên k hiện :v
mấy ngày chả ai giúp tự fix r :3

Hướng dẫn mình fix với các Bác ? Thank .

trieuvanhs
12-12-17, 01:47 PM
Hướng dẫn mình fix với các Bác ? Thank .

Bạn xem trong patch có file spr của ht4 chưa. Đường dẫn của ht4 đa số là setting/item/001/other. File tên là xuanjing_lv4.spr.
Nếu có rồi thì bạn kiểm tra lại đường dẫn. Nếu đúng đường dẫn luôn thì bạn chép file spr của sv khác vào là được. Chúc thành công

tvnnam
12-12-17, 03:52 PM
Bạn xem trong patch có file spr của ht4 chưa. Đường dẫn của ht4 đa số là setting/item/001/other. File tên là xuanjing_lv4.spr.
Nếu có rồi thì bạn kiểm tra lại đường dẫn. Nếu đúng đường dẫn luôn thì bạn chép file spr của sv khác vào là được. Chúc thành công

thank Bạn để tối mình làm thử ;)