PDA

View Full Version : Xin SV chinh đồ chạy máy ảo VMWere

ngochoangvip
02-12-17, 08:31 PM
Chào các anh em, trước đây mình còn dùng win XP thì việc cài 1 sv chinh đồ ofline để thỏa mãn đan mê là một việc khá đơn giản. nhưng do yêu cầu công việc nên máy mình phải nâng cấp Win 7 nên không cài Chinh đồ được nữa. mình đã cài VMwere để chạy máy ảo nhưng mấy lần cài Chinh đồ đều thất bại!!! trong khi các Game khác như MU, võ lâm truyền kỳ... đều cài thành công và chạy vèo vèo!

...
...
Rất mong các bạn ái có Server, client, pach client chạy trên WMWere chia sẻ cho anh em 1 bản nhé.( máy mình chạy Win 7 64bit)
cảm ơn các bạn!

long1992yb
02-12-17, 09:22 PM
[QUOTE=ngochoangvip;1201260]Chào các anh em, trước đây mình còn dùng win XP thì việc cài 1 sv chinh đồ ofline để thỏa mãn đan mê là một việc khá đơn giản. nhưng do yêu cầu công việc nên máy mình phải nâng cấp Win 7 nên không cài Chinh đồ được nữa. mình đã cài VMwere để chạy máy ảo nhưng mấy lần cài Chinh đồ đều thất bại!!! trong khi các Game khác như MU, võ lâm truyền kỳ... đều cài thành công và chạy vèo vèo!

...
...
Rất mong các bạn ái có Server, client, pach client chạy trên WMWere chia sẻ cho anh em 1 bản nhé.( máy mình chạy Win 7 64bit)
cảm ơn các bạn![/QUOTE

utra mình làm cho quá đơn giản

khuongduy2
11-04-18, 08:58 PM
[QUOTE=ngochoangvip;1201260]Chào các anh em, trước đây mình còn dùng win XP thì việc cài 1 sv chinh đồ ofline để thỏa mãn đan mê là một việc khá đơn giản. nhưng do yêu cầu công việc nên máy mình phải nâng cấp Win 7 nên không cài Chinh đồ được nữa. mình đã cài VMwere để chạy máy ảo nhưng mấy lần cài Chinh đồ đều thất bại!!! trong khi các Game khác như MU, võ lâm truyền kỳ... đều cài thành công và chạy vèo vèo!

...
...
cảm ơn các bạn![/QUOTE

utra mình làm cho quá đơn giản

bạn giúp mình cài chơi trên máy ảo với... mong bạn giúp đỡ: link fb mình: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cảm ơn bạn nhiều ạ