PDA

View Full Version : [KT] không hiện hình ảnh

tinhlabui
24-11-17, 11:19 AM
tình hình em chỉ chuột vào đồ sát thần thì xem đc, còn chỉ vào đồ mới thì không hiện gì help me :-<
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuannhomk
24-11-17, 06:03 PM
tình hình em chỉ chuột vào đồ sát thần thì xem đc, còn chỉ vào đồ mới thì không hiện gì help me :-<

Phiên bản này của bạn có vk TL cấp 1 ko vậy?
Bản của mình ko có thấy đổi danh vọng lấy thanh luyên hóa vk TL 1.

vd_tt
24-11-17, 06:10 PM
này là do copy paste từ excel sang npp nhanh nên lỗi, hoặc do chỉnh sửa ngay tại npp nên lỗi, tốt nhất sửa trong excel. :)>-

tinhlabui
24-11-17, 08:09 PM
này là do copy paste từ excel sang npp nhanh nên lỗi, hoặc do chỉnh sửa ngay tại npp nên lỗi, tốt nhất sửa trong excel. :)>-

mình bị lỗi mỗi món đấy mà sv cũ xóa link r :-ss
nó hiện hình ảnh nhưng trỏ chuột chả hiện gì sửa file nào cho nó hiển thị opt item nhỉ =))

thuyvu89
24-11-17, 08:43 PM
mình bị lỗi mỗi món đấy mà sv cũ xóa link r :-ss
nó hiện hình ảnh nhưng trỏ chuột chả hiện gì sửa file nào cho nó hiển thị opt item nhỉ =))

dự là sửa file txt chứa item đó =]]]

tinhlabui
24-11-17, 08:43 PM
hiện hình ảnh mà k hiện res :D

kebactinhb
25-11-17, 08:28 AM
có patch oln không chia sẽ cũng nghiên cứu :)