PDA

View Full Version : [KT] hỏi ngu KT2.6

tinhlabui
21-11-17, 02:56 PM
pro nào biết về ui chỉ em với em fix giao diện thì méo xem đc thông tin người khác :-ss
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

visaothe123
21-11-17, 06:47 PM
pro nào biết về ui chỉ em với em fix giao diện thì méo xem đc thông tin người khác :-ss
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thây ui từ Client nào, thì phải thây luôn cả interface từ client đó, ui và interface nó liên kết với nhau, k khớp thì sẽ lỗi.

trieuvanhs
21-11-17, 10:28 PM

giống như bác trên, nếu không được nữa thì thay file viewplayer của client nào xem được.
nhớ tên là viewplayer hay sao ấy. nhưng chắc là em nhớ đúng

tinhlabui
22-11-17, 01:16 AM
giống như bác trên, nếu không được nữa thì thay file viewplayer của client nào xem được.
nhớ tên là viewplayer hay sao ấy. nhưng chắc là em nhớ đúng

nhưng đã thay và vẫn k xem đc cơ =)))))))8-}8-}8-}

--- Chế độ gộp bài viết ---

thây ui từ Client nào, thì phải thây luôn cả interface từ client đó, ui và interface nó liên kết với nhau, k khớp thì sẽ lỗi.

nó khớp hình ảnh các thứ nhưng k xem đc thông tin người khác thôi 8-}8-}8-}
với cả bác cho em hỏi luôn cách không hiện hình ảnh trang bị trong khi vẫn mặc đc mà k đọc đc thông tin trang bị đó chả biết hệ gì =))

kebactinhb
23-11-17, 03:31 PM
câu hỏi thật khó trả lời :)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tinhlabui
23-11-17, 06:18 PM
câu hỏi thật khó trả lời :)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cảm ơn bác tự tay em fix xong r =))
giờ còn lỗi nó hiện hình ảnh mà trỏ chuột chả hiện cái mẹ gì ở đâu nhỉ :-ss