PDA

View Full Version : [MU] Share Server MuOnline6.9 KeepPoint AE Tùy Hứng

catkevin
02-11-17, 11:50 PM
Link Client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Server <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sub Keeppoint <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tomsmile
03-11-17, 09:41 AM
Link Client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Server <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sub Keeppoint <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mô tả chút thông tin về sv chứ bạb

thanhdopc93
03-11-17, 09:43 AM
con này muốn mở online cần những port gì vậy ? mới học

NGUYENHABAC
03-11-17, 03:09 PM
con này muốn mở online cần những port gì vậy ? mới học

44405 55557 55901

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tomsmile
03-11-17, 06:05 PM
44405 55557 55901

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Bản này có gì đặc biệt không bạn

NGUYENHABAC
03-11-17, 06:30 PM
Bản này có gì đặc biệt không bạn

Kéo về mà test đi bạn. Hỏi mình mình sao biết được :D

family2806
03-11-17, 06:42 PM
Edit từ server đạt đạt.................................

NGUYENHABAC
03-11-17, 09:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thay đổi cái này ở đâu nhỉ các bác.? 3 cái dòng thông báo SCF Cutoms ấy!

Season3
03-11-17, 10:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thay đổi cái này ở đâu nhỉ các bác.? 3 cái dòng thông báo SCF Cutoms ấy!

đây bác SCFData\Config\NewsList

net2edtk
05-11-17, 08:36 PM
có diễn đàn + web đăng kí k bác

popping01
18-11-17, 12:51 AM
Bác nào chạy được rồi cho em hỏi, DB chạy trên SQL 2000 hay 2008 vậy ạ , em restore DB xong chạy odbc rồi mà lúc Run TitanLinkServer toàn bị no Responding
em chạy bằng SQL Server 2008 Express R2

nyD-vEnus
18-11-17, 01:03 AM
Bác nào chạy được rồi cho em hỏi, DB chạy trên SQL 2000 hay 2008 vậy ạ , em restore DB xong chạy odbc rồi mà lúc Run TitanLinkServer toàn bị no Responding
em chạy bằng SQL Server 2008 Express R2

Đa số lỗi của TitanLinkServer có thể phân biệt theo 2 trường hợp sau

1. Config sai pass sa
2. Lỗi ODBC

Đa số các TitanLinkServer hiện tại đều dùng ODBC để connect . Tốt nhất nên thao tác thêm ODBC bằng tay

Để thêm ODBC bằng tay trên máy 32bit và 64bit thế nào các bạn search trên mạng sẽ có thôi .

Còn không biết thêm ODBC nào thì mở file odbc đính kèm bằng Notepad lên rồi tìm các ODBC và thêm bằng tay thôi .

popping01
18-11-17, 08:08 PM
Đa số lỗi của TitanLinkServer có thể phân biệt theo 2 trường hợp sau

1. Config sai pass sa
2. Lỗi ODBC

Đa số các TitanLinkServer hiện tại đều dùng ODBC để connect . Tốt nhất nên thao tác thêm ODBC bằng tay

Để thêm ODBC bằng tay trên máy 32bit và 64bit thế nào các bạn search trên mạng sẽ có thôi .

Còn không biết thêm ODBC nào thì mở file odbc đính kèm bằng Notepad lên rồi tìm các ODBC và thêm bằng tay thôi .

Chạy được rồi bác ạ cám ơn bác, ODBC không việc gì cả , ngồi một lúc mới ngớ người ra chưa Run SQL Agent =)) , Tại SQL Server 2008 R2 của tui cái SQL Agent nó chạy riêng

popping01
18-11-17, 09:13 PM
Bác cho em hỏi tiếp phát cái client có phải lỗi không mà em chạy không được

Lúc chạy xong cái chữ UGK anti hack đổi thành màu đỏ rồi mất luôn không hiện gì nữa

tunsmile
25-11-17, 01:02 PM
Bác cho em hỏi tiếp phát cái client có phải lỗi không mà em chạy không được

Lúc chạy xong cái chữ UGK anti hack đổi thành màu đỏ rồi mất luôn không hiện gì nữa
ib fb ban oi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cherrybao
14-12-17, 10:13 PM

anh trai cho em xin link với ạ