PDA

View Full Version : [JX] jx linux- mình cần giúp đỡ ID của trang bị giới tính Nữ trong Npcs.txt

yeuVLTK
25-10-17, 01:28 PM
Ở cột quần áo của NPC trong NPCs.txt mình thử sửa từ 1 đến 300 thì toàn ra trang bị giới tính Nam thôi, không có trang bị nào để tạo NPC là Con gái hết! Các bác giúp mình với!

vuduymanh
25-10-17, 09:47 PM
Ở cột quần áo của NPC trong NPCs.txt mình thử sửa từ 1 đến 300 thì toàn ra trang bị giới tính Nam thôi, không có trang bị nào để tạo NPC là Con gái hết! Các bác giúp mình với!

cột M TÊN CỘT LÀ NpcResType bạn thay là MainLady là nữ nhé còn MainMan là nam

yeuVLTK
26-10-17, 02:13 PM
cột M TÊN CỘT LÀ NpcResType bạn thay là MainLady là nữ nhé còn MainMan là nam

cảm ơn bạn nhiều lắm! Nhưng MainMan không dùng được, hình như đồ Nam thì chỉ để trống thôi à!

vuduymanh
26-10-17, 07:49 PM
cảm ơn bạn nhiều lắm! Nhưng MainMan không dùng được, hình như đồ Nam thì chỉ để trống thôi à!

mình dùng bình thường nhe bạn
nhìn minh nè hihi win và linux đều đc nhé
miễn là data vng có là mình có

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

yeuVLTK
26-10-17, 08:08 PM
mình dùng bình thường nhe bạn
nhìn minh nè hihi win và linux đều đc nhé
miễn là data vng có là mình có

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ý mình là đồ Nam vẫn có chỉ khi bỏ trống NPCRES.. còn để MainMan thì tàng hình!
ảnh của bạn là Win đúng ko? mấy cái Vũ khí đẹp quá!