PDA

View Full Version : [TLBB] Có bác nào không bận gì? CHo mình xin link với :D

long1992yb
22-10-17, 02:22 PM
Như trên... mình ở box chinh đồ và gunny mới chuyển sang box TLBB này? nên có gì ae chỉ mình với? cám ơn ae :D

- AE có thể cho mình xin link bản nào chạy coi là tạm đc? mình test , ngâm cứu với....chủ nhật chán quá ko có việc gì ngâm cứu,,,:D

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

phamvuong
22-10-17, 02:58 PM
Như trên... mình ở box chinh đồ và gunny mới chuyển sang box TLBB này? nên có gì ae chỉ mình với? cám ơn ae :D

- AE có thể cho mình xin link bản nào chạy coi là tạm đc? mình test , ngâm cứu với....chủ nhật chán quá ko có việc gì ngâm cứu,,,:D

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

long1992yb
22-10-17, 04:17 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

oki bác mình đang kéo về để thử xem sao :D :D:D:D:D
30 char

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

--- Chế độ gộp bài viết ---

à quên bác cho mình hỏi vọc games này cần những công cụ gì? nếu có, có thể cho mình xin luôn đc ko?

30 char:D:D:D:D:D

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

phamvuong
22-10-17, 04:22 PM
oki bác mình đang kéo về để thử xem sao :D :D:D:D:D
30 char

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

--- Chế độ gộp bài viết ---

à quên bác cho mình hỏi vọc games này cần những công cụ gì? nếu có, có thể cho mình xin luôn đc ko?

30 char:D:D:D:D:D

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

1 máy ảo
xshell hoặc CRT
winSCP
billing win
hết

long1992yb
22-10-17, 04:41 PM
1 máy ảo
xshell hoặc CRT
winSCP
billing win
hết

cho mình hỏi cụ máy ảo nó nằm link nào vậy? mình vừa tải link trên mà ko có ?

phamvuong
22-10-17, 04:51 PM
cho mình hỏi cụ máy ảo nó nằm link nào vậy? mình vừa tải link trên mà ko có ?

thử cái này dc

long1992yb
22-10-17, 05:19 PM
Bác nào có tài khoản trang này vào leech link về cho ae sài đi TLBB phiên bản mới :D:D:D:D:D:D:D