PDA

View Full Version : [KT] Xin tên script của quan quân nhu nghĩa quân đi phó bản

lqthanh85bl
08-10-17, 07:26 PM
Chào các bác mình cần xin tên cái script của quan quân nhu nghĩa quân để mình chỉnh chức năng đi phó bản vạn hoa cốc, thiên quỳnh cung... Mình nhấn vào ông ấy chẳng có dòng đi phó bản nên mình muốn biết script đó tên gì nằm ở chỗ nào để chỉnh, xin cảm ơn các bác.

titanok
08-10-17, 09:25 PM
Chào các bác mình cần xin tên cái script của quan quân nhu nghĩa quân để mình chỉnh chức năng đi phó bản vạn hoa cốc, thiên quỳnh cung... Mình nhấn vào ông ấy chẳng có dòng đi phó bản nên mình muốn biết script đó tên gì nằm ở chỗ nào để chỉnh, xin cảm ơn các bác.
Đi hai cái này dùng lệnh bài để đi chứ có đi qua npc đâu

trieuvanhs
09-10-17, 12:37 AM

bản 2.6 thì phải mở 2 hầm đó bằng lệnh bài.
mở ở đâu thì mình ko nhớ rõ lắm, có thể là chiến trường cổ và kỳ liên sơn

lqthanh85bl
09-10-17, 06:53 AM
bản 2.6 thì phải mở 2 hầm đó bằng lệnh bài.
mở ở đâu thì mình ko nhớ rõ lắm, có thể là chiến trường cổ và kỳ liên sơn

Cảm ơn các bác tôi đã thử ra chiến trường cổ và kỳ liên sơn tổ đội nhấn chuột phải vào lệnh bài nhưng chẳng thấy gì xảy ra, cũng chẳng báo lên cái gì mong các bác giúp cho, hình như server bị tắt tính năng đi hầm mong các bác cho một hướng dẫn

trieuvanhs
09-10-17, 05:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn tham khảo bài này đi. Xem đã mở 2 map phó bản chưa

namk020
10-10-17, 03:55 PM
Đi hai cái này dùng lệnh bài để đi chứ có đi qua npc đâu
Vài event kiếm thế 2.6 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trieuvanhs
10-10-17, 06:32 PM
Vài event kiếm thế 2.6 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chơi off mà anh nam. Share cho mọi người đi :))