PDA

View Full Version : [JX] [Jx Win]Xin hướng dẫn Gộp server Win Anh(Chị) cho em thông não được không ạ ?

xomnhalalop12
18-09-17, 07:52 AM
Đã xong ...........................

kutkanh
18-09-17, 12:02 PM
Như tiêu đề em muốn gộp server jx Win những ko biết gộp bằng tay như thế nào ...
Hoặc có Tool nào vô xem Role để gộp không ạ .
Anh(Chi) cho em xin hướng dẫn . Em Cảm ơn !
ban chay sv naooooooooooooooooooooooooooooo

xomnhalalop12
18-09-17, 12:04 PM
ban chay sv naooooooooooooooooooooooooooooo

võ lâm thiên tuyệt 2015 bác ạ

)
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

kutkanh
18-09-17, 12:11 PM
võ lâm thiên tuyệt 2015 bác ạ

)
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

sv đó mang onl rồi hả thơm vậy. cái đó tìm chủ sv thôi bạn

xomnhalalop12
18-09-17, 12:30 PM

ahihi đồ .................................................. .............................

laptrinhjx
19-09-17, 12:20 PM

SV linux thì bác giúp được ko a, tks bro trước rep cmt nhé

n4poleong
19-09-17, 01:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hút bên đây no xong chuyển qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =)) =))

sv của thang chủ thớt đây nè =)) =)), chuyên hút xong off.

n4poleong
19-09-17, 03:57 PM
ae ai làm được chỉ cho nó để nó hút máu tiếp đi nào...................

xomnhalalop12
19-09-17, 10:39 PM
ae ai làm được chỉ cho nó để nó hút máu tiếp đi nào...................

con chó thích gây warr mày không hút máu hả con chó ... mày con hút hơn kotex tao chỉ mở cho vui còn mày thì mở liên tục hút xong off nói mà ko biết ngượng cái mõm , nói người khác mà không nhìn lại mình ....sủa tiếp đi con chó

xomnhalalop12
19-09-17, 10:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hút bên đây no xong chuyển qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =)) =))

đừng cười ... bạn trẻ à bạn còn non và xanh lắm

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hoilamgi45
19-09-17, 10:49 PM

tưởng mình e biết nó ai ngờ cả thế giới đều biết =))

n4poleong
19-09-17, 10:58 PM
con chó thích gây warr mày không hút máu hả con chó ... mày con hút hơn kotex tao chỉ mở cho vui còn mày thì mở liên tục hút xong off nói mà ko biết ngượng cái mõm , nói người khác mà không nhìn lại mình ....sủa tiếp đi con chó

1 con chó mở cho vui đây. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =)) =)), hút no rồi Off, =)) , cái thể loại như mày hút hơn ca kotex, có ngày mem nó tìm chém chết mẹ m ra =)) =)), <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> con chó chỉ mở cho vui là đây con mẹ nó mở cho vui nhiều ghê vậy

n4poleong
19-09-17, 11:09 PM
đừng cười ... bạn trẻ à bạn còn non và xanh lắm

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

con chó hỏi để hút máu hay sao mà hỏi nhiều dữ vậy hả =)) =)) =))

n4poleong
20-09-17, 01:54 AM
ae trong clbg ai có lòng tốt chỉ nó gộp với, để nó mở chơi vui vài cái hút máu kinh gọi là =)) =))

xomnhalalop12
20-09-17, 06:41 AM
ae trong clbg ai có lòng tốt chỉ nó gộp với, để nó mở chơi vui vài cái hút máu kinh gọi là =)) =))

thế còn mày thì sao volamhuyetchien volamhuynhde volamsinhvien volamtieungao

toàn cùi thôi bạn trẻ đừng vội cười người nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

chào bạn trẻ mình đây cũng không rảnh gây war với bạn

n4poleong
20-09-17, 08:30 AM
thế còn mày thì sao volamhuyetchien volamhuynhde volamsinhvien volamtieungao

toàn cùi thôi bạn trẻ đừng vội cười người nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

chào bạn trẻ mình đây cũng không rảnh gây war với bạn

tội nghiệp thanh niên ngáo chó vl =)) =))., ae vào giúp con VE CHÓ cho nó HÚT MÁU TIẾP ĐI NÀO =)) =))

khainqps01237
20-09-17, 09:34 AM
Ib fb trao đổi nhé b
30charrrrrrrrrrr

vuongminh
04-10-17, 09:15 PM
gì vậy toàn người mới vậy đây tập hơp toàn người đam mê còn ai mở ra để thương mại thì nói thật tự tìm hiểu đi nay có Linux còn dễ ae khi xưa còn mò jx win từ khi không có gì gọi là kìa ... tự tìm đi trên topic có nhiều lắm .