PDA

View Full Version : Yêu cầu thanh niên Makute (Mẫn) trả bài viết, Mong Admin vào xử lý

JokerZone
14-09-17, 05:09 PM
Như tiêu đề mình bị xoá bài viết, bài viết có tên là : Share bộ ID + home mình mới up tuần trước.
thanh niên có thù cá nhân thích cay cú còn lạm dụng quyền mod xoá bài, và chả có một lý do thoả đáng nào và cũng chả có báo cáo nào với mình về việc xoá bài viết..
Ảnh :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thứ 1 : Code mình chia sẽ lên đây hoàn toàn sạch và không có bất kì con shell hay virus nào cả.
Thứ 2 : Code mình share mang tính chất tìm tồi vọc vạch và tự code chứ không có đem nguyên bộ ngon để cho máy bạn đem online đâu(cái gì cũng có giá của nó muốn ngon thì phải có tiền thôi,) hàng share free thì tối ưu 40% là tử tế lắm rồi.
Thư 3 : Trong bài viết mình có nói là sẽ không giải thích hay hướng dẫn thắc mắc gì thêm, nhưng một số thành phần có hiểu chút chút hay chả biết gì cũng ăn theo để hỏi này nọ thì mình cũng chịu, nếu đã biết code nó có chỗ nào không đúng thì sao không up lên fix lỗi lại cho mọi người cùng sài?
================================================== ============================
Lần cuối mình reply nội dung của chú mẫn không biết là do cây cú hay nghĩ mình share hàng dỏm không theo ý chú ấy hay gì gì đó, chú ấy la liếm bộ code của chủ Bắc không ưng code mình nên đâm ra xoá bài của mình, hàng share free thì tối ưu 40% là tử tế lắm rồi.

Chốt mong Admin vào đây xem xét kỹ lại giúp mình, cần lời một lời xin lỗi và bản kiểm điểm của mod thích đáng !

makute7413
14-09-17, 06:41 PM
Bài viết share web "có thể đem online" nhưng trong source code không mã hoá password, mình có ý đóng góp nhưng nhận lại "từ ngữ quá khích, gây mất hoà khí". Cảm ơn đã nhắc nhở.

vd_tt
14-09-17, 07:26 PM
1 thanh niên đã ra đảo vì lý do rất bá đạo. chúc thánh sớm về.
dạo này các MÓT thật vô tích sự <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

maxtest
15-09-17, 04:34 AM
Thêm 1 thanh niên bị mod chơi khâm rồi :)), bọn mod trong box này ghét ai là kiếm lý do logic vãi thật =)), thấy chú chả chuổi tục gì mà bảo chú ấy "Sử dụng từ ngữ thô tục v.vv" =)) hài vãi đái, máy mod dạo này bất tài quá =))

rang_sut
15-09-17, 09:57 AM
Bộ con mắt để chưng hả chú ?

Bị xóa bài + ban acc

Dã man thiệt

Tiện thể nhờ mod ban hộ thằng keo_ngot1418 box JX với
Nó nói năng súc vật học + share hàng em bé :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>