PDA

View Full Version : [TLBB] Share bộ web home + id cho tlbb phi thương mại

JokerZone
04-09-17, 01:01 PM
Mình nói trước đây là những bộ mình vọc chơi cho có thôi có thể đem online, và ae nào dùng bị lỗi gì mình không chịu trách nhiệm vì mực độ bảo mực là 40/100 % ~o) ~o), Mình cam kết mình chỉ share và hoàn toàn không có bất kì 1 con shell nào cả ae cứ dùng thoải mái !

Bộ v1 của TL Thần Thoại, bộ này thì skin mình lấy từ tiếu ngạo giang hồ.. chắc các bạn biết rồi không cần nói nhiều ;)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn Config :

Sửa trong mục app / config.ini

Đăng nhập admin page.php?web=admin

TK + MK Login Admin ae tự mò =))

Bộ V2 Của Tân Thần Long, Skin Dragon69

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sửa TK + MK Login Admin trong file configadmincp.php

Password là MD5

Và cúi cùng là bộ Id mình code cho Tân Thần Long

Có Note bên trong, và đây là thêm 1 cái hướng dẫn edit csdl web

php_scripts/include/config.php

Mình chỉ share thôi không hướng dẫn từng cái được, mình mong các bạn tự mò là chính, vì mình cũng vật toàn tự vọc phá hư thì làm lại thôi chả gì phải nãn, nếu lười thì bạn không có năng kiếu mình nói thật
Còn rất nhiều bản cải tiến và update fix lỗi, nhưng toàn lỗi linh tinh thôi để hứng mình share tiếp (~~) (~~), Chúc các bạn thành công !

pycoder
07-09-17, 02:10 AM
Mình mới xem sơ qua source ID.

Tại sao bạn lại save raw password (ko mã hóa password) vào database?
Các thao tác nhân vật chưa check là nhân vật có thuộc account hay ko? Lỡ bug thì sao? (chuyển bạc, reset time, ...)

makute7413
09-09-17, 12:29 PM

Các thao tác nhân vật chưa check là nhân vật có thuộc account hay ko? Lỡ bug thì sao? (chuyển bạc, reset time, ...)

Xem qua và có cùng câu hỏi với bác này :)))

JokerZone
13-09-17, 09:57 PM

đọc kĩ bài viết giùm mình.

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Xem qua và có cùng câu hỏi với bác này :)))
Bộ con mắt để chưng hả chú ?

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

makute7413
14-09-17, 06:45 PM
Close bài viết do chủ bài viết có từ ngữ quá khích, gây mất hoà khí.