PDA

View Full Version : [JX] chào các bạn mình bị lỗi này do thiếu file j vậy ạ mong các bạn chỉ giúp

vuduymanh
27-08-17, 09:59 PM
mình mới unpach bộ nguyệt khuyết
ko biết thiếu file nào mà mặc ok nhưng chữ lại là của trang bị khác
và hình trong f3 cũng thế chừ khi mặc vào nó mới hiện trang bị mới
nhìn trong f3 là hình trang bị tinh sương và 10 dòng bên dưới cũng hiện tên tinh sương chứ ko hiện nguyệt khuyết
mình unpach đc thư mục npcres và npcres_simple và file goldequip.txt và goldequipres.txt
mà như vậy thì lỗi j vậy ạ mong các bác chỉ giúp

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mặc vào nó mới hiện như ảnh còn nhìn trong f3 thì là hình trang bị tinh sương

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nguyenhoait
27-08-17, 10:57 PM
mình mới unpach bộ nguyệt khuyết
ko biết thiếu file nào mà mặc ok nhưng chữ lại là của trang bị khác
và hình trong f3 cũng thế chừ khi mặc vào nó mới hiện trang bị mới
nhìn trong f3 là hình trang bị tinh sương và 10 dòng bên dưới cũng hiện tên tinh sương chứ ko hiện nguyệt khuyết
mình unpach đc thư mục npcres và npcres_simple và file goldequip.txt và goldequipres.txt
mà như vậy thì lỗi j vậy ạ mong các bác chỉ giúp

mặc vào nó mới hiện như ảnh còn nhìn trong f3 thì là hình trang bị tinh sương

Hình của ở F3 có thể là chưa đồng bộ trong getway, còn hiện OPT của Tinh Sương là bạn chưa khai báo lại ID của trang bị mới ở 2 cột này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Fb: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>