PDA

View Full Version : Share server Hiên viên kiếm 3 Mobile 2017 + Tools + Hướng dẫn full

N.T.S.1802
25-08-17, 06:07 PM
Chào anh em lần trước mình share bản này rồi nhưng thấy nhiều anh em không làm được cứ inbox mình hỏi hoài
nên hôm nay mình xin được share lại server này đi kèm hướng dẫn bằng video
đồng thời có thêm các tools liên quan đến game này luôn nha Hình ảnh thì các bạn qua topic này coi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
===
Hướng dân cài đặt bằng video cụ thể full không che

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link tải:
Hướng dẫn cài đặt chi tiết Server Game Hiên Viên Kiếm 3 Mobile nếu có điều gì thắc mắc thì cứ cmt mình sẽ giải đáp ngay nhé. Hoặc kết bạn Facebook với mình nhe. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

---------------------
Các link Download về để cài đặt
1. Google Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2. Fshare Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3. Baidu Link Max Speed: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass download beff (Link Never Die )

Các bạn like và đăng ký để mình có thêm động lực nhé:D

cobemuadong123
26-08-17, 07:23 PM
Bạn ơi mình chạy ok hết rồi sao vào game nó hiện lỗi này không vào được

N.T.S.1802
27-08-17, 01:27 AM
Bạn ơi mình chạy ok hết rồi sao vào game nó hiện lỗi này không vào được

bạn bấm vào nút bên tay trái nhé. mà bạn phải tải đúng bản đi kèm trong video mới được nhé
còn nếu bạn tải bản cũ bên topic khác thì chắc chắn không vào được đâu vì sai ip.

blackcatyb
27-08-17, 09:44 AM
cho mình hỏi

việt hóa ở những file nào vậy

dùng tool gì để chỉnh sửa file apk

N.T.S.1802
27-08-17, 11:36 AM
cho mình hỏi

việt hóa ở những file nào vậy

dùng tool gì để chỉnh sửa file apk

1. việt hóa ở file nào thì mình chưa để ý đến việt hóa nên mình chưa mò bạn kiếm xem việt hóa chỗ nào rồi chỉ cho anh em biết luôn nha
2. Bạn có thể dùng 2 tool sau để chỉnh sưa apk
a. ApkIDE dùng để chỉnh sưa ip config và các thành phần liên quan
b. apksign dùng để thay đổi hình ảnh vào game ví dụ hình ảnh công ty của nó thì bạn thay thành tên của bạn rồi sign lại là được.