PDA

View Full Version : [MU] Share lại server ĐAT DAT

tinhuynh300495
23-08-17, 05:30 PM
Trời mưa không có việc gì làm mình xin share lại server ĐẤT ĐẤT

mình đã add mixchao wing 2.5 và wing thiên thần ác quỷ
Có sai xót gì mong bỏ qua cho nhé!
mình không có acc diễn đàn, đăng ký không được nên mượn acc thôi!

anh em có lỗi gì thì test rồi rep tại topic này hộ mình nhé!

Nhận gạch đá dưới mọi hình thức

Client các bạn có thể lấy tại toppic server DAT DAT. config giống như vậy

Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sever đã add mix wing : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kutymeo
23-08-17, 06:28 PM
cho mình hỏi là làm thế nào để thay đổi được ClientExeSerial ở clien vậy

tinhuynh300495
23-08-17, 06:34 PM
cho mình hỏi là làm thế nào để thay đổi được ClientExeSerial ở clien vậy

Trong sv có tool đó bạn. Bạn config maininfo.ini sau chạy rồi copy file icm.dat vào client

kutymeo
23-08-17, 06:39 PM
Trong sv có tool đó bạn. Bạn config maininfo.ini sau chạy rồi copy file icm.dat vào client

mình đã chỉnh lại được ip. đăng nhập đã hiện server nhưng khi kết nối bị ngắt kết nối với server do seri của clien không khớp với seri trong SCF_Common/ ClientExeSerial. bạn có phần mềm nào để hex lại main chỉnh sửa lại seri của main bản mu này không và khi hex thì mình hex chỗ nào để sửa lại seri. mình cảm ơn

tinhuynh300495
23-08-17, 06:41 PM
mình đã chỉnh lại được ip. nhưng đăng nhập nó báo sai seri do chưa confix lại seri trong SCF_Common/ ClientExeSerial , đăng nhập vào bị ngắt kết nối với máy chủ bạn ạ

Vậy giờ vào đx rồi chứ

30 chả4rrrrrr

kutymeo
23-08-17, 07:05 PM
Vậy giờ vào đx rồi chứ

30 chả4rrrrrr

chưa bạn ơi. không biết chỉnh lại seri tại phần clien mu hà tây thế nào cho chùng với server

tinhuynh300495
23-08-17, 07:07 PM
chưa bạn ơi. không biết chỉnh lại seri tại phần clien mu hà tây thế nào

Trong sv có tool. Bạn chỉ cần sửa file maininfo rồi chạy get. Copy file icm qua client là đc mà

kutymeo
23-08-17, 07:18 PM
Trong sv có tool. Bạn chỉ cần sửa file maininfo rồi chạy get. Copy file icm qua client là đc mà

[ClientInfo]
IpAddress = 171.246.20.132
ServerPort = 55666
ServerName = PHAP SU
ClientName = Main.exe
PluginName =
VerifyName = ICMVerify.dll
dòng 1 là ip
dòng 2 là post server thế còn dòng nào để chỉnh seri thế

tinhuynh300495
23-08-17, 07:43 PM
[ClientInfo]
IpAddress = 171.246.20.132
ServerPort = 55666
ServerName = PHAP SU
ClientName = Main.exe
PluginName =
VerifyName = ICMVerify.dll
dòng 1 là ip
dòng 2 là post server thế còn dòng nào để chỉnh seri thế
Bạn chỉnh serial ở antihack nhé. Mph

kutymeo
23-08-17, 07:53 PM
Bạn chỉnh serial ở antihack nhé. Mph

thank kiu bạn nhiều mình chỉnh được dùi hihi

laituananh
23-08-17, 08:23 PM
sao minh lam het roi ma ba main len ket noi khong dc la sao nhit

avinhdt
23-08-17, 08:46 PM

Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sever đã add mix wing : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

show cái code chaosmix mình ngâm với thớt ơi :D

tinhuynh300495
23-08-17, 09:01 PM
show cái code chaosmix mình ngâm với thớt ơi :D

mình có thể gợi ý cho bạn. bạn tải source của bác devgame81 về, rồi tìm mix là nó ra. thay sao cho phù hợp rồi add thêm code của nguyên lieu là xong

laituananh
23-08-17, 09:12 PM
ai giúp với sao mình làm các kiểu mà nó ko vô dc nhể nó hiện lên autoupdate song ấn bắt đầu thì không dc

avinhdt
23-08-17, 10:14 PM
ai giúp với sao mình làm các kiểu mà nó ko vô dc nhể nó hiện lên autoupdate song ấn bắt đầu thì không dc

đưa file main vào sever tool luôn nha. ko là ko bật dc main đâu

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình có thể gợi ý cho bạn. bạn tải source của bác devgame81 về, rồi tìm mix là nó ra. thay sao cho phù hợp rồi add thêm code của nguyên lieu là xong

hay quá
mà mình thấy cái vụ này nữa nè. gameserver/SCF_new.ini sao không hoạt động nhỉ.

kutymeo
23-08-17, 10:21 PM
đưa file main vào sever tool luôn nha. ko là ko bật dc main đâu

--- Chế độ gộp bài viết ---

hay quá
mà mình thấy cái vụ này nữa nè. gameserver/SCF_new.ini sao không hoạt động nhỉ.

bạn cho mình hỏi sao mình bật cái php antihack lên thì đăng nhập không hiện server nữa nhỉ

avinhdt
23-08-17, 10:36 PM
bạn cho mình hỏi sao mình bật cái php antihack lên thì đăng nhập không hiện server nữa nhỉ

add face đi rồi tải ultraview mình xem cho

kutymeo
23-08-17, 10:43 PM
add face đi rồi tải ultraview mình xem cho

Fb mình là bùi mạnh đạt mình add bạn rồi đấy

tinhuynh300495
24-08-17, 01:38 AM

Trong client có file config.ini
Bạn chỉnh bypass của nó = 1 nhé

kutymeo
26-08-17, 06:52 PM
test qua sv thấy sky even không đi được . vs cả bạn chỉ mình cách add quái vào máp barack mới, chỉnh hết phần monter rồi mà ko hiện nhỉ

tomsmile
26-08-17, 10:43 PM
thêm cái mix item rồng cấp 2 là quá tuyệt vời luôn đó bạn ơi :D

sogintdemon
27-08-17, 12:39 PM
Cho mình hỏi ? Sv này còn bị dính lỗi ra train lv được 1 lúc thì bị dis game không z? Cài máy lần rồi mà Sv này toàn bị lỗi đó

aenhavip3
27-08-17, 06:46 PM
sư phụ nào có master skill chuẩn cho sv này ko em tes thấy master skill không có tác dụng , sư phụ nào có cho em xin file chuẩn với

tangvanyen
05-09-17, 04:24 AM

ban oi minh lam nhu ban goi y nhưng khi vô game thử mix vẫn ko nén đk nguyên liệu vô bạn chỉ giúp đk ko

222026
14-09-17, 12:33 AM
bạn chủ topic cho mình xin DB của sv này đã convert qua sql 2012 or 2008 đc k

caoboivip
14-09-17, 03:21 PM

co the up lai sv dc ko anh trai 30 char

NGUYENHABAC
06-10-17, 07:03 PM
Xóa cái Mu Hà Tây lúc chọn server ở file nào vậy bạn?
30 charrrrrrrrrrrrrr

bimaloha
06-10-17, 08:14 PM
Xóa cái Mu Hà Tây lúc chọn server ở file nào vậy bạn?
30 charrrrrrrrrrrrrr

Data\Custom\DatDat.ini

[Notice]
Notice_1 = Dòng thông báo 1
Notice_2 = Dòng thông báo 2

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

NGUYENHABAC
06-10-17, 09:11 PM
Data\Custom\DatDat.ini

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

OK đã làm đc cám ơn bạn nhé!
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

bimaloha
07-10-17, 12:24 AM
Rảnh háng ngồi fix lại hiển thị tỷ lệ % + yêu cầu zen theo server :)

NGUYENHABAC
07-10-17, 03:48 PM
Rảnh háng ngồi fix lại hiển thị tỷ lệ % + yêu cầu zen theo server :)

Có thể chỉ mình fix không nhỉ. Cám ơn ban trước nha. Nếu có thể thì share mọi người cùng sử dụng nha.

bimaloha
08-10-17, 06:17 PM
Có thể chỉ mình fix không nhỉ. Cám ơn ban trước nha. Nếu có thể thì share mọi người cùng sử dụng nha.

Mình đọc *(WORD*)0xEBB868 lấy head của máy chaos rồi gửi lên server, hàm tính % + zen thì lấy func xoay đồ nhưng chỉ đến đoạn tính rate + zen thì return lại rate + zen cho client thôi là xong.

(WORD*)0xEBB870 hiển thị %
(int*)0xEBB874 hiển thị yêu cầu zen.

p/s: Ai muốn check 7 mã số bí mật để xóa nhân vật thì vào SCFData\SCF_Common.ini

[Common]
SCFUseSNOCheckCode=1

Ngáo quá không bật lại đi viết lại :shot:

conan067
17-10-17, 11:35 AM
Xin cái main khác coi main online không connect đc launcher..........
Port game ai biết sữa.????? fix dùm cái không chơi được

anhhgkh
21-10-17, 08:44 AM
Cho mình hỏi là mình chạy SQL2008 + confirm các kiểu mà cứ chạy main xong là ngắt kết nối. Lỗi đó có thể do những phần nào gây ra nhỉ? IP mình chạy local 127.0.0.1

tomsmile
26-10-17, 10:58 AM
nhờ cách fix lỗi của hàng. Mình max 2 tỷ zen nhưng treo đồ bán trên cửa hàng 1 món 999.999.999 mà vẫn bị mua được. Mong được giúp đỡ

cherrybao
14-12-17, 10:02 PM
Cho hỏi đi Event sky ở đâu vậy ?
Event đại chiến siêu bó stadium ở đâu vậy?
tìm mãi mà không thấy hihi

neverclubza
28-12-17, 09:26 PM
Hi
Client not support ItemModel.z ? :-<