PDA

View Full Version : Server zero + hướng dẫn cài đặt offline + online ( link no die )

netcenter
22-08-17, 09:31 PM
SERVER ZERO ONLINE ;););)
Bộ cài đặt : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn cài đặt : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn config online : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mint319
23-08-17, 09:07 AM
mình muốn cài vào VMware máy ảo cài vậy bạn. bạn hướng dẫn chi tiết giúp mình. fb mình là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
23-08-17, 09:59 AM
mình muốn cài vào VMware máy ảo cài vậy bạn. bạn hướng dẫn chi tiết giúp mình. fb mình là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tải cái bản máy ảo của tuan565 về xong rồi vứt sv vào edit lại là chạy được <3
Lâu quá chả nhớ sửa những file nào, đọc lại các bài hd online chắc có :D

mint319
23-08-17, 10:14 AM
là sao mình chữa rõ bạn, vự́c sever là vức những gì bạn. làm sao cho no vào máy ảo

thjentu1102
30-10-17, 01:07 PM
là sao mình chữa rõ bạn, vự́c sever là vức những gì bạn. làm sao cho no vào máy ảo

chạy máy ảo lên rồi coppy vào mục chứa server chứ sao.

muốn tự làm 1 máy ảo thì cài 1 bản win xp hoặc win7.iso như lúc đầu cài win trên máy thật xong cài đặt server rồi config server các kiểu ở máy ảo đó thôi

DavidWilliam9x
28-05-18, 04:32 PM
hướng dẫn lại cái vụ config 2 cái Ip card mạng đấy đi. Chưa hiểu cho lắm

ymh158
25-06-18, 02:18 AM
Giúp mình với mình bị lỗi font. Mình có cài vài cái fornt Chinese vẫn bị.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DavidWilliam9x
26-06-18, 10:18 AM
Ông cài 2 card mạng làm sao chỉ tôi với được không, không hiểu vụ đó cho lắm