PDA

View Full Version : Xin hỏi các bên chống ddos tốt

Yahoo.com
29-07-17, 03:15 PM
Ở phạm vi bài viết em xin đề cập trong khả năng hiểu biết của em . Thấy hiện tại chỉ có mỗi vietni.... là chống cực tốt nhưng thuê bên này giá cả cực cao so với mặt bằng chung . Ngoài ra bên này không có VPS để làm game ( toàn vps yếu và ko nâng cấp cao lên được ) lên ai mà muốn thuê là cứ pải chơi máy chủ thật . Mình thấy dạo này có dải ip 123.3x. cũng chống được . Các bác đi trước có kinh nghiệm tư vấn cho anh em gà đi sau với .

Yahoo.com
30-07-17, 10:05 AM
chấm...............................đợi cao thủ

Yahoo.com
02-08-17, 10:18 AM
chấm tiếp ...................................

lequangvu
02-08-17, 10:25 AM
Chấm thêm thì cũng chưa chắc có ai chi sẻ cách sống tốt cho đâu bạn, hiện tại thị trường tin nhất vẫn là vietnix về độ chống đốt còn chưa dùng qua bên khác nên không rõ

tanlockgvn
02-08-17, 01:54 PM
tlink củng mới áp dụng chống ddos cho vps ấy dùng thử xem thế nào

Yahoo.com
02-08-17, 04:27 PM
công nghệ mới bên bác link thì e chưa có điều kiện trải nghiệm vì mới chuyển hệ thống đi . có điều bác link hay bị sự cố lắm - e cũng từng dùng 3 tháng bên bác ấy mà tháng nào ít cũng 1 lần là tự nhiên máy chủ chết tươi , chẳng vào được . PM thì lúc nào cũng nhận được câu trả lời : để mình xem ... Và sau đó nhanh thì 1 tiếng là lại vào được máy chủ , tuy nhiên chẳng thấy bác link có lời nói gì với khách hàng cả - như là không có chuyện gì luôn =)) . Và đặc biệt là những lúc sự cố thì web tlink và web clbgamesvn cũng chẳng vào được luôn :)>-

zzbumbumzz
08-08-17, 02:10 PM
Ở phạm vi bài viết em xin đề cập trong khả năng hiểu biết của em . Thấy hiện tại chỉ có mỗi vietni.... là chống cực tốt nhưng thuê bên này giá cả cực cao so với mặt bằng chung . Ngoài ra bên này không có VPS để làm game ( toàn vps yếu và ko nâng cấp cao lên được ) lên ai mà muốn thuê là cứ pải chơi máy chủ thật . Mình thấy dạo này có dải ip 123.3x. cũng chống được . Các bác đi trước có kinh nghiệm tư vấn cho anh em gà đi sau với .
botnet = proxy việt vô con vps thì chỗng cũng hơi khó bạn.