PDA

View Full Version : [Reup] [Share] Server Mu Mobile 1.4.3 Việt hóa - HD Config

toandaik
24-07-17, 03:23 PM
Do thấy 1 số bạn không biết cài, mà bản của bạn gì đó share thiếu 1 số thứ mình tải về cấu hình lại cho hoàn thiện nay share lại cho các bạn có cả Video HD Config nhé

- Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Video HD:

- Download:

+ Fshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Pass Unrar: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ NET Framework 4.0: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

beobanlinh
24-07-17, 03:28 PM
Mở hàng , cảm ơn bác ......................................:D

pqtmtd
24-07-17, 03:32 PM
Do thấy 1 số bạn không biết cài, mà bản của bạn gì đó share thiếu 1 số thứ mình tải về cấu hình lại cho hoàn thiện nay share lại cho các bạn có cả Video HD Config nhé

- Demo:

- Video HD:

- Download:

+ Fshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Pass Unrar: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ NET Framework 4.0: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn cho mình hỏi là mình bung file APK ra để chỉnh IP để Build vào nhưng mình chưa biết dùng tools nào . Bạn có thể cho mình biết tên được không? Mình cảm ơn bạn.

toandaik
24-07-17, 03:34 PM
Bạn cho mình hỏi là mình bung file APK ra để chỉnh IP để Build vào nhưng mình chưa biết dùng tools nào . Bạn có thể cho mình biết tên được không? Mình cảm ơn bạn.

Mình đang dùng APKIDE
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: qxtm

pqtmtd
24-07-17, 03:36 PM
Mình đang dùng APKIDE
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: qxtm

Cảm ơn bạn rất nhiều.
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

beangacon
24-07-17, 06:19 PM
bác ơi server add kim cương thế nào vậy? Với server này có gm chat ko?

huudaik
24-07-17, 07:46 PM
Mình chạy cái Gameserver toàn bị lỗi giống như của bạn thôi, có thể chỉ mình fix ở chỗ nào k, cám ơn

toandaik
24-07-17, 07:55 PM
Mình chạy cái Gameserver toàn bị lỗi giống như của bạn thôi, có thể chỉ mình fix ở chỗ nào k, cám ơn

Có 2 nguyên nhân lỗi stop GameServer là do ở bước chạy 2 bạn chưa nhập 1 rồi enter, thứ hai là bạn xem lại IP file AppConfig.xml ở GameServer có đúng là IP 192.168.1.177 không, nếu chưa đúng thì config lại

duytim
24-07-17, 08:00 PM
应用程序出现了异常[1]:
.Config file 'c:\mu_server\server\gameserver\gameserver.exe .c onfig' cannot be read successfully due to exception 'System.IO.FileNotFoundException: The system cannot find the file specified. (Exception from HRESULT: 0x80070002)
at System.BaseConfigHandler.RunParser(String fileName)
at System.ConfigTreeParser.Parse(String fileName, String configPath, Boolean skipSecurityStuff)
at System.Runtime.Remoting.Activation.RemotingXmlConf igFileParser.ParseConfigFile(String filename)
at System.Runtime.Remoting.RemotingConfigHandler.Load ConfigurationFromXmlFile(String filename)'.

额外信息: CurrentDomain_UnhandledException
at System.Runtime.Remoting.RemotingConfigHandler.Load ConfigurationFromXmlFile(String filename)
at System.Runtime.Remoting.RemotingConfigHandler.DoCo nfiguration(String filename, Boolean ensureSecurity)
at System.Runtime.Remoting.RemotingConfiguration.Conf igure(String filename, Boolean ensureSecurity)
at KF.Client.HuanYingSiYuanClient.initialize() in e:\workspace\MUServerRoot\branches\1.4\GameServer_ 1.4.1\KF.Client\HuanYingSiYuanClient.cs:line 34
at GameServer.Logic.KuaFuManager.initialize()
at GameServer.Logic.GlobalServiceManager.initialize()
at GameServer.Program.InitServer()
at GameServer.Program.OnStartServer()
at GameServer.Program.Main(String[] args)

Lỗi này là sao bác ới

beobanlinh
24-07-17, 08:09 PM
Có 2 nguyên nhân lỗi stop GameServer là do ở bước chạy 2 bạn chưa nhập 1 rồi enter, thứ hai là bạn xem lại IP file AppConfig.xml ở GameServer có đúng là IP 192.168.1.177 không, nếu chưa đúng thì config lạiChạy đến phần đăng nhập kô đăng ký được là sao hả bác :D

toandaik
24-07-17, 08:18 PM
Chạy đến phần đăng nhập kô đăng ký được là sao hả bác :D

Cấu hình cái web IIS chưa đc nên game nó ko nhận link đó mà :D

beangacon
24-07-17, 08:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ko biết nó có bị lỗi gì ko mà vô tới login là bị văng à

avinhdt
24-07-17, 09:11 PM
Có 2 nguyên nhân lỗi stop GameServer là do ở bước chạy 2 bạn chưa nhập 1 rồi enter, thứ hai là bạn xem lại IP file AppConfig.xml ở GameServer có đúng là IP 192.168.1.177 không, nếu chưa đúng thì config lại

tôl get severlist nằm đâu vậy cậu ......................

huudaik
24-07-17, 09:15 PM
File apk nếu cài máy ảo k đổi đuơc 192.168.1.177 thì đung apkide đổi hết ip 192.168.1.177 thành ip của vmware đang sài à? có phải sửa chỗ nào nữa k bro

HtG365
25-07-17, 10:27 AM
giúp e với a đã chạy 1 ntn nhưng vẫn bị stop
chỗ nameserver e thay = ip 192.168.1.177 vẫn nt

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> a98cdfcefb08474cdacba36336d&oe=5978D4EF

thothiendai
25-07-17, 11:02 AM
giúp e với a đã chạy 1 ntn nhưng vẫn bị stop
chỗ nameserver e thay = ip 192.168.1.177 vẫn nt

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> a98cdfcefb08474cdacba36336d&oe=5978D4EF

ip trong 2 cái appconfig bên 2 thư mục kia k phải trong gamesv

toandaik
25-07-17, 11:20 AM
Trong cái AppConfig.xml ở GameServer mình đổi IP bị nhầm 192.168.1.117 thành 192.168.1.177 nhé

blockcc
25-07-17, 11:26 AM
mình chạy server xong xuôi hết rồi.
nhưng không đăng ký được báo lỗi này:

toandaik
25-07-17, 12:34 PM
mình chạy server xong xuôi hết rồi.

Xong cho bạn ;)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thothiendai
25-07-17, 12:38 PM
s mình toàn bị kẹt ở chỗ dũng sĩ hãy kiểm tra lại mạg thế nhỉ8-}

beobanlinh
25-07-17, 01:01 PM
Cấu hình cái web IIS chưa đc nên game nó ko nhận link đó mà :DBạn giúp với .............................. .

danhducdcnag
25-07-17, 01:24 PM
Bác toandaik chắc giúp cài lên cái máy ảo rùi tải về chơi chứ như mình làm cả buổi sáng rùi mà không cài được giờ đọc kỹ lại yêu cầu win64 bit đau thật. Xin bác làm cho cái máy ảo cài sẳn giùm chân thành cảm ơn!

blockcc
25-07-17, 02:07 PM
Xong cho bạn ;)

có phải mình đâu nhỉ............................................. ..

takeda12
25-07-17, 02:10 PM
Cách add vàng thì làm sao vây AD ơi...add kim cương thì ok rồi còn add vàng mò nát cái navicat rồi...giúp e với
:D:D:D:D

toandaik
25-07-17, 02:36 PM
có phải mình đâu nhỉ............................................. ..

Không phải à, nhưng mà nếu gặp lỗi đó thì coi thử cài đúng Net 4.0 không rồi cấu hình lại IIS như video là được

Bác toandaik chắc giúp cài lên cái máy ảo rùi tải về chơi chứ như mình làm cả buổi sáng rùi mà không cài được giờ đọc kỹ lại yêu cầu win64 bit đau thật. Xin bác làm cho cái máy ảo cài sẳn giùm chân thành cảm ơn!

Máy ảo nặng lắm, bữa cài thử rồi nặng HDD cài xong del rồi :D

blockcc
25-07-17, 02:48 PM
Không phải à, nhưng mà nếu gặp lỗi đó thì coi thử cài đúng Net 4.0 không rồi cấu hình lại IIS như video là được

mình dùng win 10 thì nótuwj có net 3.5 và 4.7 rồi thi có chạy được ko nhỉ, hay phải 4.0

takeda12
25-07-17, 02:55 PM

Máy ảo nặng lắm, bữa cài thử rồi nặng HDD cài xong del rồi :D

Bác chỉ e cách add vàng với...mò cả ngày chưa ra...:D:D

dralink
25-07-17, 03:01 PM
Cách Add vàng + tiền

- Localhost _3306 ==> mu_game_1 ==> t_user_active_info ( dòng cuối cùng là acc của các bạn VD : QMQJ1111 )

- Vào t_tempmoney

+ Copy QMQJ1111 vào dòng thứ 2 ( uid ) dòng thứ 3 là dòng add kim cương

====> vào GAME thưởng thức thôi

beangacon
25-07-17, 03:52 PM
làm mãi vẫn bị kẹt, ai giúp với

toandaik
25-07-17, 04:06 PM
Bạn giúp với .............................. .

Xong nữa nhé, có gì đâu mà các bác không cài được 8-}

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình dùng win 10 thì nótuwj có net 3.5 và 4.7 rồi thi có chạy được ko nhỉ, hay phải 4.0

Win 10 mình cũng thử rồi, hình như cài không được cái web nó bắt buộc NET 4.0 á

blockcc
25-07-17, 04:07 PM
bạn ơi, ở file apk file version.xml
có đoạn
<Test TestURL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" />
mà mình ko thấy có ở folder toandaik

toandaik
25-07-17, 04:08 PM
bạn ơi, ở file apk file version.xml
có đoạn
<Test TestURL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" />
mà mình ko thấy có ở folder toandaik

Không cần quan tâm, đâu phải cái gì cũng có :D miễn sao đủ chạy là được

blockcc
25-07-17, 04:29 PM
làm sao để cài trên win 10 nhỉ, hxhx

HtG365
25-07-17, 07:03 PM
Cách Add vàng + tiền

- Localhost _3306 ==> mu_game_1 ==> t_user_active_info ( dòng cuối cùng là acc của các bạn VD : QMQJ1111 )

- Vào t_tempmoney

tks a nhưng cái này add kim cương mà a.
cho e hỏi add vàng k khóa với vip ở chỗ nào vậy a

takeda12
25-07-17, 07:10 PM
Cách Add vàng + tiền

- Vào t_tempmoney

Đã làm như bác hướng dẫn...vào game hí hửng hưởng thụ thành quả...nhưng ko có j thay đổi(add kc thì phải)...có cách nào dc hơn ko bác....thanks bác rất nhiều

takeda12
25-07-17, 07:26 PM
tks a nhưng cái này add kim cương mà a.
cho e hỏi add vàng k khóa với vip ở chỗ nào vậy a

Bạn vào t_roles để chỉnh sữa nhé..xem acc của bạn còn bao nhiêu vàng với vàng khóa..tìm cột nào tương ứng với số vàng đó mà sữa...xong lưu lại vào game thử xem..mình thì chỉnh sữa như vậy...co cao nhân nào chỉnh đơn giản hơn giúp đỡ

blockcc
25-07-17, 07:58 PM
Đã làm như bác hướng dẫn...vào game hí hửng hưởng thụ thành quả...nhưng ko có j thay đổi(add kc thì phải)...có cách nào dc hơn ko bác....thanks bác rất nhiều

Bạn ơi. Bạn cài trên win mấy vậy............

takeda12
25-07-17, 08:03 PM
Bạn ơi. Bạn cài trên win mấy vậy............

Thường thì win server 2008 hoặc win 7 64 bit ok nhé....win 10 cài nó báo lỗi lắm...bạn về win7 64bit hoặc 32bit cài ngon lành nhé

hangson3100
26-07-17, 09:13 AM
Cài thử trên win10 rồi,đến phần tạo acc bị lỗi không tạo được(đang chạy netframwork 4.5).Thử cài qua 2k8 cũng lỗi tương tự,không biết config thiếu chỗ nào,bác toandaik hướng dẫn dùm mình chút với

blockcc
26-07-17, 09:43 AM
Cài thử trên win10 rồi,đến phần tạo acc bị lỗi không tạo được(đang chạy netframwork 4.5).Thử cài qua 2k8 cũng lỗi tương tự,không biết config thiếu chỗ nào,bác toandaik hướng dẫn dùm mình chút với
bạn bị giống mình rồi, cũng chưa biét xử lý sao

toandaik
26-07-17, 09:48 AM
Win 10 mặc định nó cài NET 4.5 trở lên mà web 4.0 nên các bạn không vào được lỗi tạo tài khoản là do web IIS chưa nhận nhé
Tốt nhất cài cái máy ảo win 7 rồi cài NET 4.0 mà chơi, khá hơn thì dùng VPS win 2008 mà chơi ;)

huudaik
26-07-17, 11:19 AM

toandaik
26-07-17, 11:24 AM
Của mình chạy log, gamedb,gameserver không được toàn báo has stopped working không à, hình như nó bị lỗi path, xem log thì toàn báo không tồn tại e/workspace.../1.4/ chỉnh sửa như nào vậy :((

Khó quá bỏ qua đi =)) 8-} 8-} 30 char

Sai pass root mysql rồi, nếu dùng mysql khác đặt pass về 1234567890

huudaik
26-07-17, 11:28 AM
Khó quá bỏ qua đi =)) 8-} 8-} 30 char

Sai pass root mysql rồi, nếu dùng mysql khác đặt pass về 1234567890

mình dùng cái mysql đó mà, hình như nó k chạy

toandaik
26-07-17, 11:31 AM
mình dùng cái mysql đó mà, hình như nó k chạy

Nếu dùng windows 7 inbox team 12 t giúp cho, thấy khổ quá cũng tội =))

huudaik
26-07-17, 11:34 AM
Nếu dùng windows 7 inbox team 12 t giúp cho, thấy khổ quá cũng tội =))

à chạy đc rồi, bà già nó chạy ẩn k biết đg nào mà mò, phải start rồi stop mấy lần :D

quang721236
26-07-17, 02:18 PM
Anh nào xem giúp e với chạy tới đây nó cứ báo lỗi cho dù đã chính IP chính xác .

Còn thêm bước này kiếm hoài không thấy như a toàn

toandaik
26-07-17, 02:44 PM
Anh nào xem giúp e với chạy tới đây nó cứ báo lỗi cho dù đã chính IP chính xác .

Bạn xem thử mysql nó chạy chưa nhé, với cái đó ko có thì bạn gỡ NET hoàn toàn cũ ra cài lại NET 4.0 nhé

quang721236
26-07-17, 02:48 PM
Bạn xem thử mysql nó chạy chưa nhé, với cái đó ko có thì bạn gỡ NET hoàn toàn cũ ra cài lại NET 4.0 nhé

Em vừa add sky anh xong . Tối qua giờ e cài lại win 2 lần rồi vẩn như vậy a qua xem giúp em tý được không :(

huudaik
26-07-17, 03:35 PM
cái lỗi đăng ký không thành công thì sửa ở chỗ nào vậy toàn đại ka :(

takeda12
26-07-17, 04:56 PM

Lỗi ở hình trên bạn chạy t2 có bấm 1 chưa....nếu bấm rồi vẫn bị thì vào folder GameServer có cái file gameserver.rar extract nó ra rồi chạy lại thử

cái lỗi đăng ký không thành công thì sửa ở chỗ nào vậy toàn đại ka :(

Chạy mysql stop 2 3 lần xong chạy start lại 2 3 lần...chạy phpStudy nhấn start sao cho 2 cục xanh hiện lên rồi chạy 1 2 3 để mở server....vào đăng kí game

huudaik
26-07-17, 04:57 PM

chưa add .net 4 vào iss nha bạn

quang721236
26-07-17, 04:59 PM
[QUOTE=takeda12;1194650]Lỗi ở hình trên bạn chạy t2 có bấm 1 chưa....nếu bấm rồi vẫn bị thì vào folder GameServer có cái file gameserver.rar extract nó ra rồi chạy lại thử

A check inbox teamview xem giúp em tý được không :)

takeda12
26-07-17, 05:58 PM
[QUOTE=takeda12;1194650]Lỗi ở hình trên bạn chạy t2 có bấm 1 chưa....nếu bấm rồi vẫn bị thì vào folder GameServer có cái file gameserver.rar extract nó ra rồi chạy lại thử

A check inbox teamview xem giúp em tý được không :)

Cái hình 2 chưa cài net framework 4.0

beobanlinh
26-07-17, 06:20 PM
Win 10 mặc định nó cài NET 4.5 trở lên mà web 4.0 nên các bạn không vào được lỗi tạo tài khoản là do web IIS chưa nhận nhé
Tốt nhất cài cái máy ảo win 7 rồi cài NET 4.0 mà chơi, khá hơn thì dùng VPS win 2008 mà chơi ;)Cài lên VPS thì ai cũng chơi đc hả bác :D ,với server có giới hạn mem ko...:D

blockcc
26-07-17, 07:46 PM
moi nguoi cho loi nay la gi, va fix nhu nao voi, hx

Bommer
26-07-17, 10:22 PM
Ai giúp em với hoặc teamview giúp em :( làm theo y hệt clip mà nó cứ báo lỗi gameserv

longdao02
27-07-17, 10:55 AM
Bác toàn ơi, có phần nào chỉnh lại cái tỷ lệ rớt đồ không, đánh quái rới nhiều đồ quá lag VĐ ra =='!(~~)

blockcc
27-07-17, 11:40 AM
Bác toàn ơi, có phần nào chỉnh lại cái tỷ lệ rớt đồ không, đánh quái rới nhiều đồ quá lag VĐ ra =='!(~~)

bạn ơi, bạn biét cách add kim cương ko chỉ mình với

avinhdt
27-07-17, 11:49 AM
cái đoạn kích hoạt IIS quan trọng và khó nhất ..........................
nó có nhiều mục clik chọn full hết hay sao thớt ơi :D

takeda12
27-07-17, 04:32 PM
bạn ơi, bạn biét cách add kim cương ko chỉ mình với

Các cmt trước có chỉ rồi đó bạn....đọc lại mấy cmt trên đi...chỉ lần này nữa thôi nha

Cách Add vàng + tiền

- Vào t_tempmoney

blockcc
27-07-17, 05:12 PM
Các cmt trước có chỉ rồi đó bạn....đọc lại mấy cmt trên đi...chỉ lần này nữa thôi nha

Cách Add vàng + tiền

- Vào t_tempmoney

mình làm như thế, xong chạy lại server vào lại game cũng ko có

avinhdt
28-07-17, 12:15 PM
ai hướng dẫn cài iss chuẩn trên win sever 2008 đi.
bật gameserver ko dc nè :D

thanhbaker
28-07-17, 01:30 PM

Mở GM rồi dùng lệnh GM mà add sửa file GMConfig.xml sửa dòng thứ 4 thành

<GameManager SuperUserNames="QMQJ1111" UserNames="" IPs="*" />

Vào game gõ lệnh mà nhận kim cương

huudaik
28-07-17, 01:55 PM
Mình bị lỗi server busy không reg hay log được tài khoản, sửa ở chỗ nào vậy m.n

blockcc
28-07-17, 03:38 PM
Mình bị lỗi server busy không reg hay log được tài khoản, sửa ở chỗ nào vậy m.n

bạn dùng ip nào thế 192.168.1.177 hay ip nào

huudaik
28-07-17, 04:24 PM
bạn dùng ip nào thế 192.168.1.177 hay ip nào

Mình đổi thành 192.168.1.100 sửa chỗ nào nữa b

beobanlinh
28-07-17, 05:36 PM
Mình đổi thành 192.168.1.100 sửa chỗ nào nữa bNếu bạn đổi IP ở Server thành 192.168.1.100 thì phải đổi cả IP ở cả file apk... mình vẫn để 177 mà bị lỗi lúc đăng ký ... cao nhân nào giúp với 8-}

beobanlinh
28-07-17, 07:02 PM
Bạn chạy được rồi thì chỉ cho mình vs ae chưa chạy được với :D

vnsalone
28-07-17, 07:35 PM
Bạn chạy được rồi thì chỉ cho mình vs ae chưa chạy được với :D

Làm từng bước theo cái video là đc :D

beobanlinh
28-07-17, 08:00 PM
Làm từng bước theo cái video là đc :DMình làm theo video mà kô đc bạn à , bạn teamview giúp với :D

anhhungkiemthe
28-07-17, 08:03 PM
Một số bác xài vps có ipv4 khác ip remote (các vps free như của alibabacloud...) phải chú ý nhé, ko phải chỗ nào cũng edit máy móc để ipv4 cả đâu.
Từ 1 thanh niên vừa cài đc game.

beobanlinh
28-07-17, 08:06 PM
Một số bác xài vps có ipv4 khác ip remote (các vps free như của alibabacloud...) phải chú ý nhé, ko phải chỗ nào cũng edit máy móc để ipv4 cả đâu.
Từ 1 thanh niên vừa cài đc game.Mình cài trên PC cá nhân bạn à , bạn teamview giúp với :D

anhhungkiemthe
28-07-17, 08:16 PM
Mình cài trên PC cá nhân bạn à , bạn teamview giúp với :D
Mình đang ngoài đường rồi. Ko onl pc. B xem lại xem cài ipv4 đúng chưa trong clip có hd mà. Xong để ý port trong các file appconfig.xml của gamedbserver và gameserver xem có đồng bộ ko. Vd port của ip và port trong thẻ socket của file appconfig.xml trong gamedbserver phải trùng với ip port trong thẻ gamedbserver của file appconfig.xml trong folder gameserver. Kiểu đan xen nhau ấy. Quan trọng nhất là thẻ gameserver line 1 ấy. Sau đó ktra lại file apk xem gameport có trùng với port của thẻ gameserver chưa. Bạn vướng chỗ nào chụp ảnh đăng lên dễ nhìn.

beobanlinh
28-07-17, 08:20 PM
Mình đang ngoài đường rồi. Ko onl pc. B xem lại xem cài ipv4 đúng chưa trong clip có hd mà. Xong để ý port trong các file appconfig.xml của gamedbserver và gameserver xem có đồng bộ ko. Vd port của ip và port trong thẻ socket của file appconfig.xml trong gamedbserver phải trùng với ip port trong thẻ gamedbserver của file appconfig.xml trong folder gameserver. Kiểu đan xen nhau ấy. Quan trọng nhất là thẻ gameserver line 1 ấy. Sau đó ktra lại file apk xem gameport có trùng với port của thẻ gameserver chưa. Bạn vướng chỗ nào chụp ảnh đăng lên dễ nhìn.
Cái bước mở IIS tích full hay tích 1 số thôi bạn nhỉ , mình dùng win 7 64:D

anhhungkiemthe
28-07-17, 08:31 PM
Cái bước mở IIS tích full hay tích 1 số thôi bạn nhỉ , mình dùng win 7 64:D
Win 7 mình ko rành vì toàn xài vps win sv bạn ạ. Nếu là win sv 2008 thì cách cài là b cài microsoft visual c++ x86 và cả x64 2 bản 2008 và 2015 trc. R cài iis thì ko chọ thêm roles mà chọn add features, tích vào .net framework 3.5.1, tích vào cái remote sẻver administration tools nhưng đừng tick bên trong, tick cái telnet client, cả window process activation sẻvices. Sau đó nhấn next nó hiện ra bảng tick cài iis, b bỏ lại 3 mục của ftp còn lại tick hết. R cài ko có dấu đỏ là xong iis. Để game chạy đc thì dù g bản microsoft .net 4.0 và cài cho nó cái update tên là asp .net 4.0.3. Để mu 1.4 nhận diện aspx phải convert to application trong iis manager site nữa nhé.

huudaik
28-07-17, 09:11 PM
Win 7 mình ko rành vì toàn xài vps win sv bạn ạ. Nếu là win sv 2008 thì cách cài là b cài microsoft visual c++ x86 và cả x64 2 bản 2008 và 2015 trc. R cài iis thì ko chọ thêm roles mà chọn add features, tích vào .net framework 3.5.1, tích vào cái remote sẻver administration tools nhưng đừng tick bên trong, tick cái telnet client, cả window process activation sẻvices. Sau đó nhấn next nó hiện ra bảng tick cài iis, b bỏ lại 3 mục của ftp còn lại tick hết. R cài ko có dấu đỏ là xong iis. Để game chạy đc thì dù g bản microsoft .net 4.0 và cài cho nó cái update tên là asp .net 4.0.3. Để mu 1.4 nhận diện aspx phải convert to application trong iis manager site nữa nhé.

có phải mở port k bạn? mình mở trong firewall rồi mà check vẫn là close, chỉ mình với

anhhungkiemthe
29-07-17, 10:59 AM
có phải mở port k bạn? mình mở trong firewall rồi mà check vẫn là close, chỉ mình với
Nếu b dùng vps phải vào controlpanel trong website nơi b thuê vps, vào mục security rules hoặc security groups để mở port

avinhdt
29-07-17, 11:26 AM
Nếu b dùng vps phải vào controlpanel trong website nơi b thuê vps, vào mục security rules hoặc security groups để mở port

anhhung quay 1 đoạn video kích hoạt iis trên win 2k8 đi :D
8-}8-}8-}8-}8-}8-}

huudaik
29-07-17, 12:12 PM

mình mở in và out bound rồi mà check vẫn close, c mở những port nào vậy/

anhhungkiemthe
29-07-17, 12:27 PM
Có ông nào có vps 2008 chưa cài ko để t team cài cho + quay video :D:D:D

mình mở in và out bound rồi mà check vẫn close, c mở những port nào vậy/
Cái port của gamedbserver, gameserver, logdbserver ông để là gì thì mở port đó. Mở cả TCP và UDP. Nhưng phải mở trong trang quản lý vps chứ không chỉ mỗi mở trong firewall đâu các ông.

beobanlinh
29-07-17, 12:44 PM

Cái port của gamedbserver, gameserver, logdbserver ông để là gì thì mở port đó. Mở cả TCP và UDP. Nhưng phải mở trong trang quản lý vps chứ không chỉ mỗi mở trong firewall đâu các ông.Bạn teamview giúp với :D

avinhdt
29-07-17, 01:02 PM

Cái port của gamedbserver, gameserver, logdbserver ông để là gì thì mở port đó. Mở cả TCP và UDP. Nhưng phải mở trong trang quản lý vps chứ không chỉ mỗi mở trong firewall đâu các ông.

xin skype hoặc face bôk đi you

anhhungkiemthe
29-07-17, 01:58 PM
xin skype hoặc face bôk đi you
inbox đeeeeeee :)>-

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

avinhdt
29-07-17, 02:13 PM
inbox đeeeeeee :)>-

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

check di ban .........................

beobanlinh
29-07-17, 08:49 PM
Bác nào cài được thì giúp e với , e cài mấy hôm nay kô được .......[-X

quang721236
29-07-17, 09:44 PM
Bác nào cài được thì giúp e với , e cài mấy hôm nay kô được .......[-X

inbox skyer or teamview mình xem cho

beobanlinh
29-07-17, 09:55 PM
Mình gửi vào inbox bạn rồi đó , giúp mình với......:D

akon123
29-07-17, 10:18 PM
Vậy có cách nào config IP để chơi trên iOS không thread ơi :/. Chỉ mình với!
Ví dụ như Clash of Clans thì chỉnh lại IP của file hosts trên iphone, còn với MU này thì sao ạ?

beobanlinh
30-07-17, 02:45 PM
Khi nào online pm mình vs nhé :D

Bommer
30-07-17, 10:27 PM
Thanks bác quang721236 nhìu nhé em dùng mac cài qua máy ảo cũng rắc rối mà bác vẫn nhiệt tình giúp đỡ cài đặt để mình có cái chơi tự sướng :Laluot_176:

blockcc
30-07-17, 11:17 PM
sau 1 vài ngày mò mẫm, đã cho online thành công, ahihi

thothiendai
30-07-17, 11:59 PM
Thanks bác quang721236 nhìu nhé em dùng mac cài qua máy ảo cũng rắc rối mà bác vẫn nhiệt tình giúp đỡ cài đặt để mình có cái chơi tự sướng :Laluot_176:

UP MÁY ẢO CHO A E CHƠI VỚI BẠN :d

beobanlinh
31-07-17, 12:16 PM
UP MÁY ẢO CHO A E CHƠI VỚI BẠN :d
Cài hẳn máy thường chứ máy ảo làm gì 8-}

princecold8x
31-07-17, 12:26 PM
Vào cái Chuyển sinh Click lên 11 -12 lần là sao nhỉ. Fix lỗi này ở đâu vậy các bác.

thothiendai
31-07-17, 01:01 PM
Cài hẳn máy thường chứ máy ảo làm gì 8-}

máy mình win 10 k chạy đc :D!!!!!!!!!!!!!!!

blockcc
31-07-17, 01:42 PM
máy mình win 10 k chạy đc :D!!!!!!!!!!!!!!!

confirm win 10 dúng rất ngon nhé, mượt mà.

princecold8x
31-07-17, 04:29 PM
-----------------------------------------------------------------

beangacon
31-07-17, 09:06 PM
Ai giúp mình cài lên mobile với, máy tính mình chạy giả lập ko nổi. Mình cần config những file gì thế mn

beobanlinh
31-07-17, 09:28 PM
Vào cái Chuyển sinh Click lên 11 -12 lần là sao nhỉ. Fix lỗi này ở đâu vậy các bác.
Tớ test thấy vào game mà nhận luôn vip 12 với chuyển sinh thì sẽ bị lỗi không làm được tiếp nhiệm vụ ( đến cuối chương 2 nhiệm vụ là kô làm đc nữa ) Còn tạo nhân vật kô nhận chuyển sinh làm mới đc hêt ... ae test xem còn lỗi gì khác kô 8-}

princecold8x
01-08-17, 10:33 AM
Tớ test thấy vào game mà nhận luôn vip 12 với chuyển sinh thì sẽ bị lỗi không làm được tiếp nhiệm vụ ( đến cuối chương 2 nhiệm vụ là kô làm đc nữa ) Còn tạo nhân vật kô nhận chuyển sinh làm mới đc hêt ... ae test xem còn lỗi gì khác kô 8-}

- Chỉnh cái đó dễ mà. Vào SystemTask mà chỉnh. Thích cho chuyển sinh vào nhiêu lần, nhận bao nhiêu vàng + kim cương hoặc bất cứ 1 item nào đều được hết. Nó ăn luôn vào nhiệm vụ đầu tiên khi nhận ở chỗ con Cave gì bán thuốc trong shop ý.

viethung91
01-08-17, 01:39 PM
- Chỉnh cái đó dễ mà. Vào SystemTask mà chỉnh. Thích cho chuyển sinh vào nhiêu lần, nhận bao nhiêu vàng + kim cương hoặc bất cứ 1 item nào đều được hết. Nó ăn luôn vào nhiệm vụ đầu tiên khi nhận ở chỗ con Cave gì bán thuốc trong shop ý.

SystemTask là file trong folder nào hả bạn. hay là database?

princecold8x
01-08-17, 01:46 PM
SystemTask là file trong folder nào hả bạn. hay là database?

Trong Folder GameRes nhé bạn......

viethung91
01-08-17, 02:23 PM
Trong Folder GameRes nhé bạn......

tks bạn.
bạn ơi, file nào quản lý item nhỉ, quản lý event nữa, chỉ cho mình với

quang721236
01-08-17, 05:40 PM
tks bạn.
bạn ơi, file nào quản lý item nhỉ, quản lý event nữa, chỉ cho mình với

Chổ bạn hỏi nó ở đây này GameRes :)

duytim
01-08-17, 06:01 PM

Nó không phải lỗi, sửa trong SV Res

Các bác cho hỏi luôn là lỗi đăng ký thì chỉnh sửa chỗ nào. registration error

quang721236
01-08-17, 06:06 PM
Nó không phải lỗi, sửa trong SV Res

Các bác cho hỏi luôn là lỗi đăng ký thì chỉnh sửa chỗ nào. registration error

Chắc chưa mở port :)

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

princecold8x
01-08-17, 10:02 PM
Chắc chưa mở port :)

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

KHÔNG QUẢNG CÁO.............................................. ..................................
-Tuan565-

justindn904
02-08-17, 02:00 AM
Mình xin phép bạn nào có thời gian và cài thành thạo đc rồi inbox cài giúp mình chơi offline với , mình xin hậu tạ card điện thoại để biết ơn sự giúp đỡ
Win 7 64bit , máy mới ghost , chưa có bất kỳ phần mềm nào ngoài các file chủ threat đã share !

Kimyuna
02-08-17, 07:40 AM
confirm win 10 dúng rất ngon nhé, mượt mà.

Hướng dẫn với bạn ơi............................

quang721236
02-08-17, 10:57 AM
Bác nào cần hỗ trợ cài offline chơi thì add skype mình .

P/s : Các bạn cứ cài bt theo clip lỗi chỗ nào thì mình fix cho lẹ . Không hổ trợ cài từ A->Z
- Cứ add Sky mình khi nào mình rãnh mình xem giúp

dichphongceh
02-08-17, 05:16 PM
mình đã chạy serverr thành công rồi nhưng khi chơi game bị lỗi này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ai fixx giúp mình với cám ơn rất nhiều !

tuidangvui
02-08-17, 06:20 PM
Hoặc web chưa chạy sv list, hoặc apk chưa fix version chỉ đường link đến web get sv list :|

royce2k2
03-08-17, 11:53 AM
máy mình win 10 chạy ngon nha các bác, dùng net frame 4.0 hay 4.6 đều được cả.
Muốn chỉnh nhiệm vụ lúc đầu cho ít tiền hay lần chuyển sinh lại thì vào chỉnh file xml : \GameRes\IsolateRes\Config\SystemTasks.xml

viethung91
03-08-17, 02:04 PM
ai biết file quản lý item ở đâu ko, và file quản lý event nữa, chỉ mình với

justindn904
04-08-17, 06:49 AM
Chơi đc vài hôm thấy sơ bộ vài lỗi :
1-MU damage cực mạnh ( cs 2 ko mang đồ quay rồng thấy mấy chục triệu dmg )
2=Pet up lvl cao tăng lực chiến đúng ảo ( đánh quái toàn Né )
3-Tỉ lệ rớt ngọc với đồ quá cao thành ra rác nhiều lag game
Cái các bác nói cs 11-12 làm nhiệm vụ ko đc là do trong file SystemTask giới hạn nhận nv là 0-10 cs ( chỉnh lại 12 cs là nhận đc , hoặc chỉnh tặng ít exp lại)
Cần cao nhân chỉ cách fix các lỗi trên là chơi offline ngon lành ngay.

quang721236
04-08-17, 09:56 AM
Cái các bác nói cs 11-12 làm nhiệm vụ ko đc là do trong file SystemTask giới hạn nhận nv là 0-10 cs ( chỉnh lại 12 cs là nhận đc , hoặc chỉnh tặng ít exp lại)

Bác biết cách chỉnh sever X2 X3 hay X10 Exp làm sao không thanks

justindn904
04-08-17, 01:48 PM
Bác biết cách chỉnh sever X2 X3 hay X10 Exp làm sao không thanks
Mình chịu , ko có chút kiến thức dev gì về game này nên mới lên nhờ cao nhân chỉ :D

avinhdt
04-08-17, 11:42 PM
mình đăng kí oke. nhưng đăng nhập lại ko dc
" kết mối sever thất bại, vui lòng thử lại sau "

quang721236
05-08-17, 08:26 AM
Cao nhân nào chỉ e tý
E muốn chỉnh cái Sôi Nổi Hằng ngày như hình
Đã chỉnh trên sever :
Nó cũng không thay đổi .
Còn phải chỉnh chổ nào nữa không .
Với chỉ e cách load lại config mà không cần tắt mở lại sever với .

kik4567
05-08-17, 09:57 AM
ai biết file quản lý item ở đâu ko, và file quản lý event nữa, chỉ mình với
Quản lý Item thì xem ở file Goods.xml
Quản lý Hoạt động thì xem ở file SystemOpen.xml

justindn904
05-08-17, 10:00 AM
bác quang721236 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
còn mặn mà nhỉ
mình mò miết cách fix damage và tỉ lệ rớt đồ đánh quái mà ko đc

kik4567
05-08-17, 10:12 AM
bác quang721236 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
còn mặn mà nhỉ
mình mò miết cách fix damage và tỉ lệ rớt đồ đánh quái mà ko đc
Đã xem ở trong file GameRes.unity3d chưa, trong đó có chỉnh một số thứ đó...
Chỉnh tỉ lệ drop thì có thể xem thêm 2 file này:
ExcellencePropertyRandom.xml và ExcellencePropertyRandom.txt

P/s: Chỉ file chỉnh thôi để tự tìm hiểu nhé!

princecold8x
05-08-17, 10:40 AM
Ơ phần thanh lý đồ tím. khi bật rương bị lagg nhé. anh em test mà xem

quang721236
05-08-17, 10:56 AM
GameRes.unity3d
File này mở làm sao vậy mấy anh E mới tập tành

kik4567
05-08-17, 03:09 PM
GameRes.unity3d
File này mở làm sao vậy mấy anh E mới tập tành

Có thể dùng Unity Studio để Export và chỉnh sửa.
Sau khi chỉnh sửa xong thì dùng cái này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để build lại (Dùng Unity 4.6.4p2 trở lên nhá) ~o)

beobanlinh
05-08-17, 03:34 PM
Sau khi chỉnh sửa xong thì dùng cái này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để build lại (Dùng Unity 4.6.4p2 trở lên nhá) ~o)
Cậu ơi cho mình hỏi dùng phần mềm gì để mở và build file APK , cậu cho mình xin luôn link nhé tks cậu :)>-

kik4567
05-08-17, 04:19 PM
Cậu ơi cho mình hỏi dùng phần mềm gì để mở và build file APK , cậu cho mình xin luôn link nhé tks cậu :)>-
Mình hay dùng phần mềm này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chú ý thiết lập môi trường java cho nó thì mới chạy đc nhé.

quang721236
05-08-17, 08:28 PM

Thanks bác e đã unpack ra được :) . MÀ giờ không biết pack lại ra sao file bác send là c# e thử bulid nhưng không được

akon123
05-08-17, 11:40 PM
Em chạy server đến cái số 3 thì bị lỗi này, có ai biết ko ạ? E đang cài trên Win 10 ạ! Thanks! :(

kik4567
06-08-17, 08:17 AM
Thanks bác e đã unpack ra được :) . MÀ giờ không biết pack lại ra sao file bác send là c# e thử bulid nhưng không được

Đã thử vẫn bình thường mà nhở, chắc do sai cách hoặc do cái res kia nó dùng pack mới hơn. Cơ mà cũng có tool vừa unpack vừa pack lại trực tiếp cả .assets và .uniry3d luôn nhưng ko share đc :)
Thôi thì dùng cái này thử xem sao (cái này dùng cho bản 5Class): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu không được nữa thì để bữa nào rãnh mình làm cái HD cho, giờ cũng lu bu nhiều cái quá ~o)

royce2k2
06-08-17, 09:13 AM
Em chạy server đến cái số 3 thì bị lỗi này, có ai biết ko ạ? E đang cài trên Win 10 ạ! Thanks! :(

vào \server\GameServer sửa lại ip trong file AppConfig.xml ở dòng :
<Socket ip="192.168.1.117" port="4545" capacity="900" />
sửa 192.168.1.117 thành 192.168.1.177

avinhdt
06-08-17, 09:57 AM
cái phần thưởng nhiệm vụ đầu tiên chỉnh ở đâu sao tìm ko thấy nhỉ.
với lại trùng sinh 11 lần đầu ko bị trừ level ..........

duytim
06-08-17, 04:18 PM
cái phần thưởng nhiệm vụ đầu tiên chỉnh ở đâu sao tìm ko thấy nhỉ.
với lại trùng sinh 11 lần đầu ko bị trừ level ..........

Trong \server\GameRes\IsolateRes\Config
Tìm sửa SystemTasks
Gợi ý thế thôi. Vẫn phải động não tí nhé :3 :3 :3:3 :3 :3:3 :3 :3

avinhdt
06-08-17, 05:09 PM
Trong \server\GameRes\IsolateRes\Config
Tìm sửa SystemTasks
Gợi ý thế thôi. Vẫn phải động não tí nhé :3 :3 :3:3 :3 :3:3 :3 :3

cái kia mình thấy rồi. còn vụ trùng sinh ko bị trừ level thôi :D

akon123
06-08-17, 05:28 PM
vào \server\GameServer sửa lại ip trong file AppConfig.xml ở dòng :
<Socket ip="192.168.1.117" port="4545" capacity="900" />
sửa 192.168.1.117 thành 192.168.1.177

Bác ơi, em đã sửa thế ngay từ đầu rồi ạ ~~!...Ko biết là lỗi do win hay do em làm theo hướng dẫn của bác toandaik bị sai nữa :(

duytim
06-08-17, 06:41 PM
Bác ơi, em đã sửa thế ngay từ đầu rồi ạ ~~!...Ko biết là lỗi do win hay do em làm theo hướng dẫn của bác toandaik bị sai nữa :(

Lấy file SeverGame.exe của 143 khác copy vào chạy lại là dc

akon123
06-08-17, 10:28 PM
Lấy file SeverGame.exe của 143 khác copy vào chạy lại là dc

Vâng, vậy bác có ko ạ? E search mãi vẫn server này của bác toandaik :(

avinhdt
07-08-17, 12:55 PM
Vâng, vậy bác có ko ạ? E search mãi vẫn server này của bác toandaik :(

game server ko lỗi đâu . do IIS và ip máy thôi

justindn904
09-08-17, 08:27 PM
có bác nào fix đc lỗi damage cực khủng và đồ đạc rớt tràn lan từ quái ko ?

beobanlinh
09-08-17, 08:41 PM
Các bác cho hỏi chạy chung mu mobile này trên cùng 1 VPS với mu pc có được kô , liệu nó có chiếm port 80 kô ta 8-}

princecold8x
09-08-17, 09:08 PM
Nói chung bản này có 1 số lỗi rất khó fix và không thể fix được. Nếu ngon thì chẳng bao giờ share lên đây đâu.

kelalung
09-08-17, 11:01 PM
Nói chung bản này có 1 số lỗi rất khó fix và không thể fix được. Nếu ngon thì chẳng bao giờ share lên đây đâu.

đồ ngon luôn có giá mà! hàng chia sẽ là hàng lỗi tìm ẩn và khó sửa lắm

beobanlinh
11-08-17, 05:15 PM
Bác nào chỉ em cách thay IP trong file APK với , em download Apkide về rồi mà kô biết dùng.................:D

nxsang.th6
12-08-17, 08:31 PM
có ad nào biết sữa kim cương khóa sài chung 1 tài khoản không vậy(kim cuong ko khóa thì sài chung)

akon123
12-08-17, 10:57 PM
game server ko lỗi đâu . do IIS và ip máy thôi

Bác có skype hay facebook ko ạ? Bác xem giúp e với, e cài mãi mà chạy đến cái 3 toàn bị lỗi thôi :(

vitti
13-08-17, 01:08 PM
Cài bản 1.4.3 này, tích hợp nạp thẻ, nạp đầu, fix lỗi nhiệm vụ, mod lại shop, fix 1 số item ko hiển thị, fix đủ table trong mysql, đăng nhập đăng ký ok, mở online thoải mái giá 500k (hướng dẫn cài luôn). mở full event máy chủ mới...
Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (tên server trong game có chứa tên nick clbgames của mình là vitti nên các bạn có thể yên tâm)
liên hệ skype:
-Banned-
Chúc bạn may mắn lần sau

sogintdemon
15-08-17, 08:26 PM
Sao em làm tới bước Mở máy cái Directory Browsing đã enable nó lên rồi.. Mà tiếp tháy trên video mở cái ISAPI thì không tháy cái này để mở lên. ??????? THế là sao z máy pác ??? 8-}8-}8-}8-}

phukienhdd
21-08-17, 06:41 PM
win 32 bit có xài đc game này ko bạn

nmvuong
03-09-17, 12:06 AM

file .unity3d làm cách nào để sửa vậy bác toàn

anhhungkiemthe
03-09-17, 08:59 AM
Mình cũng có 1 sv đang run bản này, khá tốt, ít bug hơn các bản ver cao, tập trung vào 3 thể loại chính dk, ef, ps. Bạn nào có IPA bản 1.4.3 này cho mình luôn để build nhóe:))))
Thành công edit ios :))))

dungrew
13-10-17, 09:14 AM
Mình cũng có 1 sv đang run bản này, khá tốt, ít bug hơn các bản ver cao, tập trung vào 3 thể loại chính dk, ef, ps. Bạn nào có IPA bản 1.4.3 này cho mình luôn để build nhóe:))))
Thành công edit ios :))))

bác chỉ em cách config lại ip cho vps để mở online với ạ :(

needpeed
21-10-17, 08:42 PM
zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz30charrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrr

anhemtb113
21-10-17, 09:02 PM
zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz30charrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrr

Đã check online ok :)))????????

lntinh
02-12-17, 10:43 AM

Ai giúp mình đưa lên VPS được ko? Mình share lại 1 con VPS cấu hình đủ chạy trò này mượt.

Máy tính mình yếu quá chạy giả lập cứ đơ đơ.

huycandy
02-12-17, 11:52 PM
Ai giúp mình đưa lên VPS được ko? Mình share lại 1 con VPS cấu hình đủ chạy trò này mượt.

Máy tính mình yếu quá chạy giả lập cứ đơ đơ.

1.4.3 này dễ mà, inbox liên hệ mình giúp

lntinh
04-12-17, 10:40 AM
1.4.3 này dễ mà, inbox liên hệ mình giúp

Mình ib rồi. Bác cho mình xin thông tin liên hệ đi. Mình cảm ơn nhiều

luumin
14-01-18, 07:27 PM
Các bác giúp em cái game này với em cài trên máy tính chạy oke vào game oke em ko chỉnh sửa gì chỉ cấu hình như bác toandaik hướng dẫn .chạy game bang blustack thì oke nhưng khi copy cái apk qua điện thoại để chơi thì không được nó toàn báo lỗi "dũng sĩ kiểm tra lại mạng". trong khi may tính và điện thoại em cùng mạng wifi và máy tính đã tắt firewall.cao nhân chỉ giùm em

BeeZone
14-01-18, 07:39 PM
Các bác giúp em cái game này với em cài trên máy tính chạy oke vào game oke em ko chỉnh sửa gì chỉ cấu hình như bác toandaik hướng dẫn .chạy game bang blustack thì oke nhưng khi copy cái apk qua điện thoại để chơi thì không được nó toàn báo lỗi "dũng sĩ kiểm tra lại mạng". trong khi may tính và điện thoại em cùng mạng wifi và máy tính đã tắt firewall.cao nhân chỉ giùm em

Chỉnh đúng về ip LAN của bạn chưa..............

luumin
14-01-18, 07:45 PM
Sao lại phải chỉnh về ip LAN hả bạn không dùng được ip 192.168.1.177 hả bạn.vì mình có set thêm cái card mạng Ảo la 192.168.1.177 để chạy server.vậy nếu muốn chạy trên điện thoại thì phải chỉnh ip về ip LAN của máy tính hả bạn vì IP cua minh la 192.168.1.11.vậy nếu phải chỉnh thì phải chỉnh IP ở nhưng file nào trong server và trong file APK bạn chỉ giùm mình nhé.mà hình như còn phải chỉnh cả file trong cái thư mục toandaik nữa bạn chỉ giùm

luumin
20-01-18, 06:14 PM
Các bac cho em hỏi cách điều chỉnh số lần chuyển sinh trong server không ah.với lệnh Add point điểm cộng ý.thanks

BeeZone
20-01-18, 11:36 PM
Bên RZ có topic 2.6 ACE nào test chưa...THấy post lâu rùi

dungrew
24-02-18, 07:56 AM
Anh em hướng dẫn mình mở online thằng này với :( mình gửi ít lộc đầu năm

beobanlinh
24-02-18, 12:30 PM
Anh em hướng dẫn mình mở online thằng này với :( mình gửi ít lộc đầu nămInbox mình cài cho bạn nhé ;) .

thanhchung
12-03-18, 12:09 AM
cái này đơn giản mak, mở mấy file config ra xem Port rồi mở port model và sửa IP là được

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

natuan86
13-04-18, 06:47 AM
Các cao thủ cho mình hỏi bản này đã chạy được cả androi và ios chưa vậy

vothailam
07-05-18, 11:15 AM
Chỉnh chuyển sinh là chỉnh cái này hả MaxZhuanSheng=

takeda12
19-04-19, 12:42 AM
Ai còn chơi SV này ko...xin chỉ cách fix dame cao với rớt đồ ạ,,,chỉnh sữa file nào trong res vậy ạ...mong ai bít xin chỉ giáo ạ

vip6789
19-04-19, 10:08 AM
Các cao thủ cho mình hỏi bản này đã chạy được cả androi và ios chưa vậy
bản này đã làm gì có ios bạn ơi:-|

takeda12
20-04-19, 05:15 AM
bản này đã làm gì có ios bạn ơi:-|

Chỉnh dame 1 hít quái với drop đồ ra quá trời ở đâu bác...đánh dame j mà quái 1 hít die ko hứng tí nào bác..rớt đồ nhiều quá lag game..bác biết cách chỉnh cho e xin cách fix với

CUOCDOIBUON84
13-06-19, 07:14 PM
Xin hỏi ae đã cài ok.mà sao file Pak cài vô Adroi giả lập bật nó k vào game.dừng ở màn hình k vào khung đăng nhập là sao. Xin chỉ giáo
Tks

thjentu1102
18-04-20, 10:39 AM
Bác nào còn giữ server ko cho e xin với

link fshare gốc ko còn tải được nữa

Ducan
29-04-20, 07:12 PM
Bác nào còn giữ server ko cho e xin với

link fshare gốc ko còn tải được nữa

thjentu1102
03-05-20, 05:04 PM

Mình cài được rồi bác. sever 8.1.0 gì gì đó có 5 class

vọc vạch tự việt hóa tự chơi thôi. bác có làm thì inbox giao lưu nhé

Duynamdang
08-05-20, 08:35 PM
Mình cài được rồi bác. sever 8.1.0 gì gì đó có 5 class

vọc vạch tự việt hóa tự chơi thôi. bác có làm thì inbox giao lưu nhé

bác đã việt hóa được chưa? :D:D:D:D:D:D:D