PDA

View Full Version : Warning user "longyendbk" người share HÁc ÁM TRU TIÊN

tinhcamenter
12-07-17, 01:34 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đã chính thức Scam !!!!!!!!!!!!!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Có vợ và 1 đứa con, vợ đang mang bầu đứa mới. mà làm được chuyện như vậy. Không lẽ tôi đi trù ổng. nhưng tôi không muốn làm ảnh hưởng thế hệ tương lai. Chỉ hi vọng nó đừng như cha nó khi ra đời, vì 3 triệu 450k mà bán đi danh dự lừa đảo. R2!!!

Link user của ổng: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tình hình là mình thấy ổng share bản đó có vẻ ngon. Rồi ổng giới thiệu ổng có server ngon hơn tức cuutrungthien.net của bác này. Rồi mình quyết định mua của ổng. Hôm nay ngày thứ 3 rồi. Đêm thứ nhất ổng bảo Zip file sẽ bị lag server của ổng. Ổng nói ngày mai tức hôm qua có Full. Ok mình cũng đợi. Đến ngày thứ 2 Zip file từ lúc 10h sáng cho đến 9h tối không xong. Có 14gb làm như 140gb. Mà 140gb chắc cũng ko lâu như vậy :)). Chờ đến tối mình nói là 9h tối tức nếu không có server cho mình thì mình lấy tiền lại. Và ông này cũng OK. Đến 9h thì lấy ổng có online nhưng không rep rồi Off cho đến bây giờ. Và còn mua thêm con VPS của ổng, ổng bảo ổng là người kinh doanh vps có server riêng tại nhà :))

Tổng 3 triệu 450k đã giao cho ông này hết :(

Cho ổng hết 24h hôm nay vào xữ lý. Nếu ổng không vào xữ lý thì mong BQT trừ khữ những thể loại như thế này ra khỏi CLB!!!

Cập nhật ít thông tin:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trang Thị Yến

SDT: 0963644239

Cập nhật thêm FB: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

N.T.S.1802
12-07-17, 05:10 PM
trời ơi mua làm gi sao ko tải về chơi thử xem trước đã
nếu nó tốt thật thì nó đã share đúng như nó nói rồi
mình tải về vào được nhưng game bị cắt xén lung tung
là đủ hiểu hành vi của nó thể nào rồi.
bạn cố gắng tự bảo vệ mình nha. cẩn thận hết sức mình cũng đã từng bị như bạn :(

myloveax
12-07-17, 06:20 PM
phải cảnh giác 100% trong tư tưởng lúc nào cũng có 2 chữ nghi ngờ mới mong thoát khỏi lối mòn của kẻ thủ ác đã vẽ ra =))
bonus thêm bài hát lâu ko nghe .:-|

ZhouJieLun
12-07-17, 06:29 PM
Lừa đảo trên 2tr có thể viết đơn báo công an rồi đó bạn hiền8-}

luadola001
12-07-17, 06:42 PM
Sao không chọn những dịch vụ uy tín như của mình nhỉ =))

tinhcamenter
12-07-17, 08:45 PM
Mong BQT xữ lý ổng đã thừa nhận Scam !!!!!!!

myloveax
12-07-17, 09:16 PM
Mong BQT xữ lý ổng đã thừa nhận Scam !!!!!!!
nếu đủ bản lĩnh & lực thì mang bằng chứng lên cho công an C50 họ sẽ làm .=))
còn BQT sẽ không giải quyết được gì ngoài việc stick cảnh báo với mem mới tránh bị lặp lại .
--> lực ở đây chính là $ đó =))

tinhcamenter
12-07-17, 11:00 PM
Đâu cần tố giác nó. Muốn Public lên cho anh em tránh thôi :))

tinhcamenter
13-07-17, 08:18 AM
Lên cho anh em thấy để tránh thể loại này :))