PDA

View Full Version : [JX] Mặc đủ Set đồ nhưng k kích 2 dòng 7 và 8

cuongvh93
01-07-17, 07:54 PM
Hi anh em câu lạc bộ ! Mình có 1 sét đồ nhưng khi mặc đủ nguyên sét vẫn k kích hoạt đc 2 dòng cuối, nhờ 500 anh em giúp đỡ phát. Cám ơn anh em :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoilamgi45
01-07-17, 08:15 PM
Hi anh em câu lạc bộ ! Mình có 1 sét đồ nhưng khi mặc đủ nguyên sét vẫn k kích hoạt đc 2 dòng cuối, nhờ 500 anh em giúp đỡ phát. Cám ơn anh em :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xem cột ba và bb
1 cột dòng ẩn trên 1 cột dòng ẩn dưới dc qui định ở file thứ 2 từ dưới đếm lên và 1 file tên tương tự như file kia cùng nằm trong 004

cuongvh93
01-07-17, 08:22 PM
xem cột ba và bb
1 cột dòng ẩn trên 1 cột dòng ẩn dưới dc qui định ở file thứ 2 từ dưới đếm lên và 1 file tên tương tự như file kia cùng nằm trong 004

Này đúng không bác? cái này e set rồi, nhưng nó vẫn k kích mới đau :(

hoilamgi45
01-07-17, 08:58 PM

Này đúng không bác? cái này e set rồi, nhưng nó vẫn k kích mới đau :(

ban khai bao' id cua 2 cot day trong 2 file tui noi chua

xin loi nha onl dien thoai ko bo? dau' vao chu~ dc :D

AlexKing
01-07-17, 09:04 PM
bật team lên qua xem thử xem sao :(
char char char

HoangTVT
01-07-17, 09:36 PM
ban khai bao' id cua 2 cot day trong 2 file tui noi chua

xin loi nha onl dien thoai ko bo? dau' vao chu~ dc :D

... .

cuongvh93
01-07-17, 10:34 PM
Ai biết tên 2 file đó chỉ em với :(
có phai file suite_activate_count.txt k bác?

hoilamgi45
01-07-17, 10:43 PM
ext_suite_activate_count và suite_activate_count
còn lại bạn tự mò ở các trang bị khác sẽ rõ

cuongvh93
01-07-17, 11:44 PM
ext_suite_activate_count và suite_activate_count
còn lại bạn tự mò ở các trang bị khác sẽ rõ

Thanks bác, đã ok rồi Ahihi....

vuduymanh
02-07-17, 06:11 AM

Bác cường ơi chỉnh ở mấy file nào thế bác cường
Và vẫn chinhr 2 cột BA va BB hả bác

cuongvh93
02-07-17, 03:29 PM
Bác cường ơi chỉnh ở mấy file nào thế bác cường
Và vẫn chinhr 2 cột BA va BB hả bác

ext_suite_activate_count và suite_activate_count đó bác :v
theo tui hiểu k biết đúng k nha, file suite_activate_count là số trang bị trong 1 sét mặc mấy món sẽ kích các dòng. Ví dụ sét kim ô có 10 món thì mặc 7 món sẽ kích hết, thì ở này này mình sẽ điền số 7, còn file suite_activate_count thì tui hơi mông lung nên chưa hiểu quy tắc :D

hoilamgi45
02-07-17, 03:52 PM
ext_suite_activate_count và suite_activate_count đó bác :v
theo tui hiểu k biết đúng k nha, file suite_activate_count là số trang bị trong 1 sét mặc mấy món sẽ kích các dòng. Ví dụ sét kim ô có 10 món thì mặc 7 món sẽ kích hết, thì ở này này mình sẽ điền số 7, còn file suite_activate_count thì tui hơi mông lung nên chưa hiểu quy tắc :D

đơn giản là 1 file dòng ẩn trên 1 file dòng ẩn dưới

cuongvh93
02-07-17, 07:25 PM
Anh em ơi cho mình hỏi, đồ nguyệt khuyết mới ra dùng res của Tinh Sương hả ae?

vuduymanh
03-07-17, 12:52 PM
Anh em ơi cho mình hỏi, đồ nguyệt khuyết mới ra dùng res của Tinh Sương hả ae?
Hình như res minh phượng hay đằng long j ý

Chưa có res mới lên mình chưa unpach vng khi nào vng có res mới thì unpach chứ dùng res cũ ko thich

ShareSever
03-07-17, 09:05 PM
Bác chủ thớt cho hỏi cài vòng rồng hắc thần này làm sao để nó hiển được vậy. lấy res hay lấy file vậy ạ. chỉ mình với

cuongvh93
03-07-17, 09:15 PM
Bác chủ thớt cho hỏi cài vòng rồng hắc thần này làm sao để nó hiển được vậy. lấy res hay lấy file vậy ạ. chỉ mình với

Lấy pak của VL free bỏ vào :)))

ShareSever
04-07-17, 08:14 AM
Lấy pak của VL free bỏ vào :)))

Cụ thể nó là file pak nào của võ lâm miễn phí của VNG vậy bạn. chỉ mình với

hoilamgi45
06-07-17, 09:29 PM

bạn cho mình xin res của long tương và hắc thần dc ko
mình có tải patch bạn về nhưng chỉ có res hắc thần