PDA

View Full Version : [JX] Xin hỏi cách mở Tống Kim hình thức bảo vệ nguyên soái.

minhduc_aa
27-06-17, 10:22 AM
Đã lâu không đụng JX giờ bới các topic cũ cũng chỉ có mở tống kim trung cấp và sơ cấp chứ chưa thấy hình thức bảo vệ nguyên soái. Nay xin anh em hảo tâm hướng dẫn cách mở Tống Kim dạng bảo vệ nguyên soái thay vì cừu sát ạ.
Xin cám ơn các bạn.

sky.light9530
27-06-17, 10:28 AM
Đã lâu không đụng JX giờ bới các topic cũ cũng chỉ có mở tống kim trung cấp và sơ cấp chứ chưa thấy hình thức bảo vệ nguyên soái. Nay xin anh em hảo tâm hướng dẫn cách mở Tống Kim dạng bảo vệ nguyên soái thay vì cừu sát ạ.
Xin cám ơn các bạn.

/jxser/gateway/s3relay/replaysetting/battle/
Bạn ngâm thử xem sao!

hoilamgi45
27-06-17, 12:22 PM
/jxser/gateway/s3relay/replaysetting/battle/
Bạn ngâm thử xem sao!

Hây za .....
Lại đi phỉnh họ =))

minhduc_aa
27-06-17, 04:09 PM
Xin cám ơn các bạn.

Ngâm trong thời gian vài phút chợt nghĩ rằng Battle GuoZhan chắc là bảo vệ nguyên soái . Không chắc lắm nên chắc tối nay thử test.

minhduc_aa
28-06-17, 09:30 AM
Ngâm trong thời gian vài phút chợt nghĩ rằng Battle GuoZhan chắc là bảo vệ nguyên soái . Không chắc lắm nên chắc tối nay thử test.

battleid= 2 là ra bảo vệ nguyên soái :)

vuduymanh
28-06-17, 12:17 PM
battleid= 2 là ra bảo vệ nguyên soái :)

battleid= 2 ở file nào vậy bác

cuongvh93
17-07-17, 08:24 PM
Các bác biết cho nó chỉ mặc định Bảo Vệ Nguyên Soái k các bác? chơi off ng đâu ra mà giết :))))