PDA

View Full Version : [JX] Các cột trong SQL

n4poleong
22-06-17, 09:35 PM
Xin chào các bạn. mình đang thăc mắc các cột trong SQL nExpoint.

bạn nào biết cột nExpoint 2 3 4 5 6 7 trong SQL là điểm gì không. Mình biết dc mỗi cột nExpoint 1 là xu. bạn nào biết thông não giúp mình với

sky.light9530
23-06-17, 05:00 AM
Xin chào các bạn. mình đang thăc mắc các cột trong SQL nExpoint.

bạn nào biết cột nExpoint 2 3 4 5 6 7 trong SQL là điểm gì không. Mình biết dc mỗi cột nExpoint 1 là xu. bạn nào biết thông não giúp mình với

Trong mấy cột này hình như có 1 cột là Kim Nguyên Bảo và 1 cột nữa là giờ chơi thì phải! Hình như các cột còn lại cũng ko có tác dụng gì , chắc VNG chỉ dự trữ vậy thôi!
Hình như nữa là VNG có sử dụng những cột này để làm thành GIFTCODE hay CODE sự kiện ...
Nói chung cũng ko có gì,tùy biến lại theo ý của mình là đc ~o) Tùy biến lại dạng viết 1 app facebook khi vào trang chủ hiện ra app,nếu chia sẻ bài viết trên facebook thì tư động get trong database ra 1 giftcode rồi dẫn tới trang nhập giftcode trên trang chủ . Nhập giftcode vào trang đó nếu check đúng trong DB có giftcode đó thì add extpoint thôi :v còn vào game thì check có extpoint là add vật phẩm :v

DuongDaiCaJX
23-06-17, 08:13 AM
nExpoint - 1 là tài khoản vô được , 0 là tài khoản bị khóa
nExpoint1 - Xu or KNB
nExpoint2 - nExpoint7: dùng để check hoặc add vật phẩm nào đó tương tự tiền đồng hoặc xu (nghĩ vậy thôi)