PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi không vào được client

N.T.S.1802
22-06-17, 02:20 PM
như tiêu đề nhưminhf mở client để vào game nhưng nó toàn hiện thông báo như trong ảnh dưới đấy.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mong anh em có kinh nghiệm xin chỉ giùm mình cách sửa. hoặc đi qua thì để lại 30 chả cá để chống trôi.
Cảm ơn anh em.

phamvuong
22-06-17, 04:21 PM
như tiêu đề nhưminhf mở client để vào game nhưng nó toàn hiện thông báo như trong ảnh dưới đấy.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mong anh em có kinh nghiệm xin chỉ giùm mình cách sửa. hoặc đi qua thì để lại 30 chả cá để chống trôi.
Cảm ơn anh em.

client nào thế bạn
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

N.T.S.1802
22-06-17, 05:31 PM
client nào thế bạn
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

client của changyou nhưng mình chép data và bin của bác vinh sang là nó bị như vậy luôn

phamvuong
22-06-17, 05:45 PM
client của changyou nhưng mình chép data và bin của bác vinh sang là nó bị như vậy luôn

nó báo ko tìm thấy nguồn của file
nhìn cái ảnh bạn up lên đó
tìm file đấy check
trong interface/common

N.T.S.1802
22-06-17, 06:33 PM
nó báo ko tìm thấy nguồn của file
nhìn cái ảnh bạn up lên đó
tìm file đấy check
trong interface/common

Mình vừa kiểm tra trong interface không có thư mục common vậy làm sao để add thư mục đó vào được bạn ơi?

phamvuong
22-06-17, 06:47 PM
Mình vừa kiểm tra trong interface không có thư mục common vậy làm sao để add thư mục đó vào được bạn ơi?

thì bạn dùng client bao nhiêu
xem phiên bản rồi kiếm cái client khác tương ứng
mở interface của nó lấy thư mục common ném vào
bạn dùng axp packer thêm vào là dc còn j

N.T.S.1802
22-06-17, 10:33 PM
thì bạn dùng client bao nhiêu
xem phiên bản rồi kiếm cái client khác tương ứng
mở interface của nó lấy thư mục common ném vào
bạn dùng axp packer thêm vào là dc còn j

nhưng mà mình mở bằng axp packer lên nó ko cho tạo thư mục mà chỉ cho add thêm file vào thôi thì mình phải làm sao?

makute7413
23-06-17, 12:36 AM
nhưng mà mình mở bằng axp packer lên nó ko cho tạo thư mục mà chỉ cho add thêm file vào thôi thì mình phải làm sao?

bạn có thể tìm tool tạo file update.axp rồi tìm launch để tiến hành cập nhật file update.axp này vào interface. Nhưng mình không khuyến khích cách này đâu.

supergames
23-06-17, 04:48 AM
Cảm ơn anh em.
Thiếu hình ảnh trong material kìa bạn bạn qua vng kéo cả cái common cả interface lẫn common material qua tất cả kềo gốc vng ra cả thôi trừ bản nào desinger lại nhiều

À xin lỗi cái này thiếu file xml hé bạn trong interface/common hoặc bạn vào mục schema trong file wow... xóa đi là đc
Chúc bạn thành công

Sói Đẹp Trai
23-06-17, 09:17 AM
Đơn giản là cái XML nó quy định ở trong cái WOWLookSkin nên bạn vào đó cái nào ko có xóa luôn đi cho gọn.