PDA

View Full Version : [JX] Tính năng hút op trang bị + vào skill

cabato
20-06-17, 02:14 PM
Hú. Hơn nửa năm rồi. Nay mới vào CLB

Hầu hết các server JX hiện nay, trang bị xanh đã ko có giá trị. Hoặc sau 1 thời gian online thì bão hòa cũng không còn mấy giá trị
Đây là tính năng hút op của vũ khí đập vào skill. Với tính năng này đồ xanh tìm lại được chỗ đứng ngay cả trong phiên bản đồ siêu nhân.
Và sau khi online 1 time thì được các mem rất ủng hộ. Nay mình chia sẻ với các ADM trên clb

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bthhhz
20-06-17, 02:38 PM

Hầu hết các server JX hiện nay, trang bị xanh đã ko có giá trị. Hoặc sau 1 thời gian online thì bão hòa cũng không còn mấy giá trị
Đây là tính năng hút op của vũ khí đập vào skill. Với tính năng này đồ xanh tìm lại được chỗ đứng ngay cả trong phiên bản đồ siêu nhân.
Và sau khi online 1 time thì được các mem rất ủng hộ. Nay mình chia sẻ với các ADM trên clb

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ntcong295810
20-06-17, 11:32 PM
bá đạo quá :D:D:D 30 char !!!!!!!!!!!!

hoilamgi45
21-06-17, 01:35 AM

tiền bối cho tiểu bối hỏi đây là sv linux hay win mà bá đạo vậy

ombomlieuchet
21-06-17, 09:52 AM

Hay quá bác ạ . Hướng dẫn đi bác ;)

jackson2014
21-06-17, 10:31 AM
1 ý tưởng mới lạ tks. Hôm nay sẽ xong tính năng này

DuongDaiCaJX
21-06-17, 11:26 AM
Ý tưởng này khá hay đấy, để nghiên cứu thử. :D

vuduymanh
21-06-17, 11:36 AM
Bác nào share anh em hưởng thụ với

assaa
21-06-17, 04:52 PM
Hướng dẫn cho mấy bạn gồm 7 skill, 1 skill chính và 6 skill phụ các bạn tạo tuơng tự như skill120 của Nga My, tuy nhiên skill chính thay vì chủ động hỗ trợ thành hỗ trợ bị động. 6 skill phụ mình trình bày như tên gọi ở video cho các bạn dễ hình dung

3 skill đầu:
Hút Sinh Lực Tầng 1: mỗi level sinh lực tăng thêm 1 điểm
Hút Sinh Lực Tầng 2: mỗi level sinh lực tăng thêm 10 điểm
Hút Sinh Lực Tầng 3: mỗi level sinh lực tăng thêm 100 điểm
cứ 10 level [HSL Tầng 1] thì sẽ del và tăng 1 level skill [HSL tầng 2], 10 level [HSL Tầng 2] thì sẽ del và tăng 1 level skill [HSL tầng 3].

cứ thế tính opt rồi add skill thôi, 3 kỹ năng còn lại cũng vậy(mà theo mình biết thì còn dư 2 slot thôi(chưa xác thực) nếu vậy thì có thể chia ra làm 2 kỹ năng 1 tăng SL và 1 tăng NL là có thể giải quyết)

jackson2014
22-06-17, 10:59 AM
Cái này Skill cũng hay nhưng mất chất võ lâm nên chưa áp dụng

assaa
22-06-17, 02:16 PM
Cái này Skill cũng hay nhưng mất chất võ lâm nên chưa áp dụng

Mất chất ở chỗ nào không biết đưa ra cộng đồng võ lâm thì 10 người 9 người ủng hộ là ít. Miễn là đừng có ra đồ quá nhiều như VNG là k có gì là mất chất cả.
nghe nói làm xong từ hôm qua mà, show lên xem thử.

vuduymanh
22-06-17, 08:29 PM
bác nào viết xong rồi cố thể share anh em dùng với đc ko

Bác cabato share anh em dùng với

ohishu
24-06-17, 11:12 PM
Tính năng mới mẻ sáng tạo :)>-

vuduymanh
30-06-17, 09:41 AM
có bác nào làm đc rồi có thể cho anh em hưởng thụ với