PDA

View Full Version : [JX] ai còn giữ file làm nhiệm vụ và ko add skill cho xin

LHB_LOVE
19-06-17, 11:34 AM
Mình đã tìm thấy file vào phái ko nhận skill nhưng ko hiểu sao chép vào rồi mà gia nhập phái vẫn có sẵn skill :(
chỉnh cái đó ở đâu vậy mọi người !

duythangln90
19-06-17, 04:13 PM
Mình đã tìm thấy file vào phái ko nhận skill nhưng ko hiểu sao chép vào rồi mà gia nhập phái vẫn có sẵn skill :(

muốn ko add skill khi gia nhập môn phái thì sửa dòng này add_cy(70) ==> sửa 70 thành 10
script\global\¸÷ÅɽÓÒýµÜ×Ó

tvnnam
19-06-17, 09:32 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> qua đây đọc và nghiên cứu sẽ ra theo ý bạn nhé

yoken9x
20-06-17, 02:24 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> qua đây đọc và nghiên cứu sẽ ra theo ý bạn nhé
Anh nam có sv nào ngon ngon ko cho em xin 1 cái với, lâu rồi em ko chơi võ lâm :-|

LHB_LOVE
20-06-17, 05:59 AM
cho mình hỏi thêm 1 vài thứ, vì mới vọc jx nên nhiều cái chưa biết.
vì server tải trên mạng về khi run thì nó có nhiều sự kiện, nhưng giờ muốn off mấy cái đó thì phải dò từng cái trong script/event ah ?
ngoài ra khi test off thì game.exe lâu lâu tự thoát ra có phải dò đồng bộ client không ?
và mình muốn chỉnh một vật phẩm gớt hay không ở file nào vậy ? ví dụ như Khiêu Chiến lệnh.
thanks