PDA

View Full Version : [JX] Vấn đề " Bang Hội lỗi font, không có chữ Bang Chủ và lỗi ko đặt khoản cách !

hocdevgame
13-06-17, 12:30 AM
Tình hình mình đang dev server Bắc Nam.
1/ Lỗi khi đặt tên Bang hội, Đặt xong lỗi font chữ Bang Chủ, không hiện và không cho khoản cách giữa 2 chữ:
VD : Bang tên : VLTKBangChủ, như vậy cho, còn đặt có khoản cách giữa không cho " VLTK BangChủ " như vậy k được.
2/ Thông báo khi công hiến lỗi fonl và Map vào không được....

p/s: rất mong các pro chỉ dẫn giúp về vấn đề nay !!!

===== DEV XONG MÌNH SHARE TOÀN BỘ =====
+TÍNH NĂNG:
VẬN TIÊU.
BANG HỘI.
SEVER ĐỒ XANH RA OPTION 5 DÒNG VÀ NHIỀU HƠN BẢN TRƯỚC.
EVEN LAM BÁNH.
FIX LIÊN ĐẤU.
FIX TỐNG KIM RỚT THUỐC LẮC NHIỀU.
SĂN SÁT THỦ GIẢN RA XU--> ĐỂ AE MỞ SEVER FREE.
BOSS HK RA ĐỒ ĐỊNH QUỐC AB CHO DỄ CẦY CUỐC..
... NHIỀU THỨ LĂC VẶT :D
CONTINUE............:D:D:D:D

tagtag15
13-06-17, 10:57 AM
chép thữ vào settings xem nhé bạn . có sky không giao lưu học hỏi chơi , mới quay lại jx <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bthhhz
13-06-17, 01:29 PM
chép thữ vào settings xem nhé bạn . có sky không giao lưu học hỏi chơi , mới quay lại jx <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trùm hút hít quay lại làm jx thì ai sánh bằng :)))

tagtag15
13-06-17, 07:04 PM
trùm hút hít quay lại làm jx thì ai sánh bằng :)))

Lâu rồi lo buôn bán tiếp gd . Giờ rảnh quay lại jx chơi . Mà thấy a e mỡ game quá trời :D

hocdevgame
13-06-17, 09:20 PM
Lâu rồi lo buôn bán tiếp gd . Giờ rảnh quay lại jx chơi . Mà thấy a e mỡ game quá trời :D

+ Cám ơn bác nha hôm nay có việc onl trể,... bác qay lại dev bản bắc nam luôn đi, ít bug bác ơi :D
+ Nhân tiện cho xin cái fb giao lưu với :D
+ Mình có Fb ne có gi pm kết bạn nha sky chưa đky nữa :D : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Mình cũng mới qay lại đang giao lưu với Bác VuDuyManh nè, bác ấy chỉ rất nhiệt tình luôn :D

tagtag15
13-06-17, 10:27 PM
+ Cám ơn bác nha hôm nay có việc onl trể,... bác qay lại dev bản bắc nam luôn đi, ít bug bác ơi :D
+ Nhân tiện cho xin cái fb giao lưu với :D
+ Mình có Fb ne có gi pm kết bạn nha sky chưa đky nữa :D : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Mình cũng mới qay lại đang giao lưu với Bác VuDuyManh nè, bác ấy chỉ rất nhiệt tình luôn :D

Ok mai mình kết bạn giao lưu với bác:D

hocdevgame
13-06-17, 11:31 PM
Ok mai mình kết bạn giao lưu với bác:D

Bác fb tên gì á. có gì kb rồi pm luôn nha :D :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s : Nguồn VuDuyManh <3