PDA

View Full Version : [JX] Hỏi về đuờng dẫn tính năng Thiên Tứ củũa linux

prtear2721995
12-06-17, 11:04 PM
Như tiêu đề em thấy mấy sv share của Nam Cung có tính năng thiên tứ vào thứ 2 hằng tuần tại Tasklist. Em không biết đường dẫn tới tính năng ở đau ai giúp em với ạ.
thanks mọi người đã đọc và giúp đỡ

sky.light9530
13-06-17, 01:52 AM
Kinh dị :-<
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoilamgi45
13-06-17, 08:52 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dã man rợ :))
.....................................

DuongDaiCaJX
13-06-17, 10:47 PM
Thiên Tứ hay là Thiên Tử bạn, cụ thể mới hướng dẫn được.
Do tính năng Thiên Tứ mình chưa thấy bao giờ.

hoilamgi45
13-06-17, 11:46 PM
Thiên Tứ hay là Thiên Tử bạn, cụ thể mới hướng dẫn được.
Do tính năng Thiên Tứ mình chưa thấy bao giờ.

thiên tử là trận đánh tranh đoạt thiên tử của 2 bang hội chiếm 2 thành lớn sau trận ctc ấy a

--- Chế độ gộp bài viết ---

Như tiêu đề em thấy mấy sv share của Nam Cung có tính năng thiên tứ vào thứ 2 hằng tuần tại Tasklist. Em không biết đường dẫn tới tính năng ở đau ai giúp em với ạ.
thanks mọi người đã đọc và giúp đỡ

cha lội lầy toàn hỏi những cái để onl lên ít ai tl :))

DuongDaiCaJX
14-06-17, 09:42 AM
Tính năng thiên thử:
Nằm ở script/mission/sevencity thì phải.
Còn cụ thể cách đánh như sau:
18h-19h Thứ 6 hàng tuần nộp Khiêu Chiến Lệnh tại các NPC Tiếp đầu CTC ở các thành thị.
20h30 bắt đầu đánh, nếu bên nào chiếm được Lâm An và Biện Kinh thì lên thiên tử.

Còn nếu chỉ chiếm được 1 thành và 1 thành khác 1 bang khác chiếm, thì trận giao đấu đoạt thiên tử dời sang thứ 2 bằng thể thức tranh đoạt tống kim.

Cụ thể là vậy bạn tự tìm hiểu thêm :)

prtear2721995
16-06-17, 04:17 PM

Em còn gà chỉ mún học hỏi thêm. Hỏi nhiều mà cũng tự mò mẩn học hỏi thôi chứ có làm gì đụng chạm tới bác đau mà căng quá vậy. Bác giúp em cảm ơn k giúp cũng đau cần lời cay đắng với nhau như vậy

Tính năng thiên thử:
18h-19h Thứ 6 hàng tuần nộp Khiêu Chiến Lệnh tại các NPC Tiếp đầu CTC ở các thành thị.
20h30 bắt đầu đánh, nếu bên nào chiếm được Lâm An và Biện Kinh thì lên thiên tử.

Còn nếu chỉ chiếm được 1 thành và 1 thành khác 1 bang khác chiếm, thì trận giao đấu đoạt thiên tử dời sang thứ 2 bằng thể thức tranh đoạt tống kim.

Em cũng chạy đc thiên tử rồi chỉ có cái khi vào 2 bên ngó nhau đánh k được điểm bác chỉ em đc k

laptrinhjx
16-06-17, 04:22 PM
Tính năng thiên thử:

Cho mình hỏi mở = gì thì hiển thị tiếng việt nhỉ, mình mở = excel cũng k đc ( ví dụ như mở worldset.txt ) ÖñË¿¶´¶þ²ã,½ð¹â¶´ÃÔ¹¬,°ÍÁê ÏØ

DuongDaiCaJX
16-06-17, 07:12 PM
Em còn gà chỉ mún học hỏi thêm. Hỏi nhiều mà cũng tự mò mẩn học hỏi thôi chứ có làm gì đụng chạm tới bác đau mà căng quá vậy. Bác giúp em cảm ơn k giúp cũng đau cần lời cay đắng với nhau như vậy

Em cũng chạy đc thiên tử rồi chỉ có cái khi vào 2 bên ngó nhau đánh k được điểm bác chỉ em đc k

Đánh không được điểm đơn giản là mỗi bên quá ít, theo lý thì tống kim không chạy, bạn thử mỗi bên treo trên 10 acc đánh tống kim sẽ có điểm.

Cho mình hỏi mở = gì thì hiển thị tiếng việt nhỉ, mình mở = excel cũng k đc ( ví dụ như mở worldset.txt ) ÖñË¿¶´¶þ²ã,½ð¹â¶´ÃÔ¹¬,°ÍÁê ÏØ

Cái đó thì mình chịu rồi, do lúc mã hóa từ font sang nofont nên tên file tiếng trung nó sẽ biến thành vậy, không có tiếng việt đâu :D

laptrinhjx
16-06-17, 07:22 PM
Đánh không được điểm đơn giản là mỗi bên quá ít, theo lý thì tống kim không chạy, bạn thử mỗi bên treo trên 10 acc đánh tống kim sẽ có điểm.

Cái đó thì mình chịu rồi, do lúc mã hóa từ font sang nofont nên tên file tiếng trung nó sẽ biến thành vậy, không có tiếng việt đâu :D

vậy làm sao mà xem ID map tương đương là bao nhiêu để them map nhi a :(

hocdevgame
16-06-17, 09:23 PM
ID map Tương Dương đây : 78
Bạn có thể vào Thân thành phù xem ID map :
VD: {"Tương Dương ", 30, 78} -- > 78 là ID map còn số trước đừng qtam.