PDA

View Full Version : [TLBB] Giúp mình với

k0nhul0i.emn0i
06-06-17, 02:33 PM
Nhờ vả các bạn chút
Mình đang chạy server trên Ubuntu 10.04 LTS và time của nó nhanh hơn giờ chuẩn 1 tiếng. Bạn nào biết xin giúp mình chỉnh sửa thời gian trên Ubuntu cho chuẩn lại với.
Cho mình hỏi thêm 1 điều nữa là mình muốn chỉnh 2 dòng này thì phải chỉnh sửa ở file nào, mong các bạn giúp cho :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dark.Hades
06-06-17, 02:57 PM
Ở đây người ta hướng dẫn cả cách tra google nữa này bạn:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng+linux+b%E1%BA%B1ng+l%E1%BB%87nh (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng+linux+b%E1%BA%B1ng+l%E1%BB%87nh)

2 dòng kia thì mở trong Interface.axp/Packet/Packet.lua

k0nhul0i.emn0i
06-06-17, 08:09 PM
Ở đây người ta hướng dẫn cả cách tra google nữa này bạn:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng+linux+b%E1%BA%B1ng+l%E1%BB%87nh (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng+linux+b%E1%BA%B1ng+l%E1%BB%87nh)

2 dòng kia thì mở trong Interface.axp/Packet/Packet.lua

Tks bạn mình làm đc rồi. :D
Nhưng còn phần chỉnh cái hành trang kia client của mình không có cái Interface kia nên đành chịu chết :((