PDA

View Full Version : Có Đại Ca nào biết về Linux red hat 7 chỉ giáo e với ạ?

long1992yb
06-06-17, 11:32 AM
Tình hình là như thế này ạ? e có 2 con vps rồi? 1 con dùng win 1 con dùng linux red hat 7 mà e bị mắc ở con vps linux red hat7 vì đưa họ bên ktv cài cho linux xong giờ? e so dữ liệu với bên phần máy ảo của e chạy đc thấy thiếu nhiều quá? ko biết có phải thiếu Mysql ko nữa? mong các đại ca giúp e với ..... đây là 2 hình e post cho các đại ca xem hộ? FB e là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

titanok
06-06-17, 12:00 PM
chạy lệnh run mysql xem, chạy được thì là đủ và ngược lại

long1992yb
06-06-17, 12:15 PM
chạy lệnh run mysql xem, chạy được thì là đủ và ngược lại

a ơi? cái hình ảnh trên là 1 cái là red hat e mới bảo bên kỹ thuật vps họ cài? họ chỉ cài win red hat cơ bản thôi? còn lại họ ko biết cài? e thấy so với bên kia (máy ảo) của e thiếu nhiều quá? hình như chưa cài Mysql và thư viện gì đó? a biết a chỉ e cài với ạ? e mò gần 1 tuần rồi mới chỉ biết như vậy ạ :-o:-o:-o:-o

titanok
06-06-17, 12:41 PM
Bảo nó cài lại centos cho thông dụng và dễ xài =="

titanok
06-06-17, 12:46 PM
Hiện tại face của mình đang bị ngáo không vô được cần thì inbox nick skype cho mình mình hỗ trợ cho

long1992yb
06-06-17, 01:00 PM
Hiện tại face của mình đang bị ngáo không vô được cần thì inbox nick skype cho mình mình hỗ trợ cho

đây là lần cài lại vps thứ 3 rồi đó bác à? lần đầu cài red hat ko đc? bảo nó cài sang cenos nhưng cũng ko biết cài? mới kêu nó cài lại red hat bác à? giờ bác giúp e với

bản của e đã VH gần hết rồi bác :)) sau bao nhiêu ngày việt hóa..

tiện thể bác cho e xin nick sky e liên lạc:D

long1992yb
06-06-17, 01:08 PM

vâng để e bảo nó lại cài Cenos 6 a giúp e với nehs tks bác:D:D:D

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

titanok
06-06-17, 01:10 PM
vâng để e bảo nó lại cài Cenos 6 a giúp e với nehs tks bác:D:D:D

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

Chekc inbox 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr